Summoner Master Forum
October 04, 2024, 04:21:53 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: พิเศษสุดสำหรับเด็กสุราษฎร์เท่านั้น  (Read 8044 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
SMN_paladin
Member

Email
« on: March 10, 2006, 02:09:06 PM »

หวัดดีน้องๆ ดีใจจริงๆที่มีเด็กสุราษฎร์เล่นบอร์ด เบื่อมานานเพราะไม่รู้คุยกับใครดี จนลืม login ไปเลย

มาทั้งทีต้องประกาศโปรโมชั่นใหม่
-โปรโมชั่นนี้เฉพาะเด็กสุราฎร์นะจ๊ะ น้องๆจากที่อื่นอยากได้ก็ต้องแวะมาที่ร้านพี่นะ)

- น้องๆที่ซื้อการ์ดครบ 5 ซอง (ไม่ต้องซื้อภายในครั้งเดียวก็ได้ค่อยๆซื้อ โดยจะ
  ซื้อจากร้านพี่จุ่น หรือพี่เก้าก็ได้และนำมาแลก)
  สามารถจับการ์ดพิเศษโปรโมชั่นฟรี 1 ใบ (ของSMN นะ)  

-น้องคนไหนที่จัดเด็คแข่งได้อันดับที่ 1 ของทางร้าน (ทั้งรุ่นเล็กและรุ่นใหญ่)  จะได้รับบัตรลดราคาซื้อการ์ด booster 10 ใบ (1 ใบสามารถนำเป็นส่วนลดได้ต่อครั้ง ครั้งละ 5 บาท)

- โปรโมชั่นอาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหาะสม

ขอบคุณน้องๆทุกคนที่ให้การนับสนุนเสมอมา

Pecca of Heaven
Member

« Reply #1 on: March 10, 2006, 02:22:14 PM »

โห รู้แต่ข้อแรกนะเนี่ย  :o สุดยอด

SuperJong
Member

« Reply #2 on: March 10, 2006, 03:25:14 PM »

เห็นอย่างนี้แล้วอยากไปอยู่ สุราษฎร์ มั่งจัง   ดิโอเมื่อไหร่จะมีอย่างนี้บ้างง - -"

SMN_paladin
Member

Email
« Reply #3 on: March 11, 2006, 06:35:13 AM »

ถ้าสนใจแวะมาได้นะครับเรายินดีต้อนรับน้องๆทุกคนครับ
และในช่วงปลายเดือนจะมีสมนาคุณพิเศษด้วยอยากทราบรายละอียดก็ติดตามข่าวของทางร้านในบอร์ดนะครับ

BlazE SagE
Member

Email
« Reply #4 on: March 12, 2006, 12:15:49 AM »

555+

เปิดแล้วโครต เวน

ดีไม่ได้ นางไม้

ถ้าได้ เซง เลย

PuGiLisT
Member

« Reply #5 on: March 13, 2006, 12:55:01 AM »

มีข่าวสารดีๆ จากร้านพี่จุ่นมาฝาก(สุราด)  ;D

แต่ก้อดี อีกแล้ว

มีการแข่งมีแต่การ์ด ดีๆๆทั้งนั้น

มีทั้ง ซิกนาริเอว เจสสิก้า เมจไนท์ ไกอาร์ แล้วก้อการ์ดอีกดีๆเยอะเยะ

แต่กฏ นี้ต้องใช่ความคิดหน่อย

seal  

1. ธาตุห้ามเกิน 5  
2. เผ่าห้ามเกิน 8
3.จำกัด Seal ต้องมากกว่า 25 ใบ

เมทติก

ประเภทต้องห้ามซ้ำกันเกิน 10 ใบ
และต้องใส่มากกว่า 20 ใบ
(ย้ำ ประเภท ไม่ใช่ ชนิด)  ;D

ไปแระไว้มีข่าวสารดีๆจะมาฝากอีก

Lomikuro-LomaZine
Member

Email
« Reply #6 on: March 13, 2006, 02:27:30 AM »

seal  

1. ธาตุห้ามเกิน 5  
2. เผ่าห้ามเกิน 8
3.จำกัด Seal ต้องมากกว่า 25 ใบ

เมทติก

ประเภทต้องห้ามซ้ำกันเกิน 10 ใบ
และต้องใส่มากกว่า 20 ใบ
(ย้ำ ประเภท ไม่ใช่ ชนิด)  

ประเภทที่ว่าคืออะไรฮะเน้นหน่อย  หมายถึงเผ่าหรือ ชนิด ที่ห้ามซ้ำเกิน 10

**** อ๋อแล้ว ร้านอยุ่ตรงไหนอะผมได้ไป เพราะผมอยุ่ กทม แต่ไปกลับสุราษฎร์ฯ(บ้านเกิด)บ่อยช่วงนี้ ร้านอยุ่ไหนบอกรายละเอียดด้วยนะครับ
แข่ง ปกติวันไหน แล้วที่ REPบนนี้แข่งรูลเลอร์พิเศษมีนัดวันไหม หรือแข่งทุกอาทิตย์

ХeЯхe$-КunG АррЯeйтiсЕ $Аiйт
Member

« Reply #7 on: March 13, 2006, 02:48:18 AM »

ก็เผ่าไงคับ
คือห้ามมีเทพเจ้า ทาโร่ สถานที่ สิ่งของ
ซ้ำเกิน10ใบ
เรื่องร้านให้คนอื่นบอกดีก่าเพราะผมก็บอกไม่ถูก
« Last Edit: March 13, 2006, 02:49:19 AM by Akamu Inzu , The Apprentice Pugilist » Logged

SMN_paladin
Member

Email
« Reply #8 on: March 13, 2006, 03:42:07 AM »

สำหรับร้านพี่จุ่นก็อยู่ตรงปากทางเข้าซอยมณเฑียรด้านเดียวกับศาลหลักเมืองครับ
สำหรับการแข่งลูลเลอร์ครั้งนี้เป็นการแข่งแบบพิเศษครับนานๆจัดหน(จัดบ่อยๆก็ขาดทุนแย่เลย)
ที่จัดเพื่อต้องการให้น้องๆจัดเด็คสนุกๆและแปลกๆตามกฏการเล่นแบบลูลเลอร์ครับ
โดยรางวัลที่จะแจกได้แก่การ์ดทั้งที่เป็นโปรโมและไม่ใช่โปรโมครับ

กฏการเล่น
- mp = 8

Seal
- ธาตุของ seal ในเด็คต้องไม่ซ้ำกันเกิน 5 ใบ
- เผ่าของ seal ในเด็คต้องไม่ซ้ำกันเกิน 8 ใบ
- จำนวน seal ในเด็คต้องไม่น้อยกว่า 25 ใบ

mystic card
- mystic card อย่างน้อย 20  ใบ
- ประเภทของ mystic card ต้องไม่ซ้ำกันเกิน 10 ใบ

ส่วนเวลาการแข่งเป็นทุกวันเสาร์เวลาบ่าย 2 ครับ

Member

« Reply #9 on: March 14, 2006, 03:15:44 AM »

ตกลงสงกรานจะมีโปรโมชั่นไรมะคับ :blushhappy: :blushhappy: :blushhappy:
ที่โหล่ชัวลูเลอร์ครั้งนี้ :nga: :nga: :nga:
« Last Edit: March 14, 2006, 03:18:04 AM by Akamu Inzu , The Apprentice Pugilist » Logged

PuGiLisT
Member

« Reply #10 on: March 14, 2006, 03:52:03 AM »

สงกาน  อย่ามีเลย

คนตงไปน้อย

เพราะมันเป็นวัน ครอบครัว อีกวันนึง

และ บ้างคนอย่าจะไม่ได้มาด้วย

SMN_paladin
Member

Email
« Reply #11 on: March 14, 2006, 02:49:00 PM »

เสาร์นี้เจอกันครับน้องๆรางวัลมากมาย(เจ้าของร้านออกเอง) เพราะเบื่อ
เมต้าเกมส์เหลือเกิน เลยอยากจัดลูลเลอร์ขึ้น เอาแบบขำๆฮาๆตรงตามคอนเซ็บที่ "เล่นการ์ดพัฒนาความคิด สร้างมิตรและความสัมพันธ์" ขอให้น้องๆที่เข้าแข่งเตรียมตัวให้พร้อม และเจอกัน และโปรโมชั่นยังเหมือนเดิมน้องคนไหนชนะที่หนึ่งได้รับบัตรลดค่าซื้อซองบูสเตอร์ครับ

เด็คเจ้าของร้านวันเสาร์นี้
บอกเป็นแนวๆ(ถ้าจัดทันนะคงได้เอาไปเล่นด้วย)

ตบกระจาย ยกเลิกสกิล ยกเลิกมิสติกทั้งสองฝ่าย และฝ่ายตรงข้าม ยกเลิกเคิร์ส เล่นอบิลิตี้ แถมมีเคิร์สด้วย (ชาร์ม เคิร์ส)

บอกแค่นี้คงพอเดาออกแล้วนะครับ (ไม่เก่งมากแต่ คนเล่นด้วย งง อ่ะ ขำขำ)
ขอบคุณน้องตั้มที่ช่วยทำให้เด็คสมบูรณ์ยิ่งขึ้นและน้องๆคนอื่นๆด้วย

เด็คที่เกิดจากความคิดของน้องๆทุกคนคือสุดยอดแห่งเด็คในใจเจ้าของร้านคนนี้ และเป็นสิ่งที่ประทับใจและน่าจดจำตลอดไป

ป.ล. ขอให้เล่นการ์ดด้วยความสนุกและเป็นมิตรกันอย่างนี้ตลอดไป

PuGiLisT
Member

« Reply #12 on: March 14, 2006, 03:07:54 PM »

เสาร์นี้เจอกันครับน้องๆรางวัลมากมาย(เจ้าของร้านออกเอง) เพราะเบื่อ
เมต้าเกมส์เหลือเกิน เลยอยากจัดลูลเลอร์ขึ้น เอาแบบขำๆฮาๆตรงตามคอนเซ็บที่ "เล่นการ์ดพัฒนาความคิด สร้างมิตรและความสัมพันธ์" ขอให้น้องๆที่เข้าแข่งเตรียมตัวให้พร้อม และเจอกัน และโปรโมชั่นยังเหมือนเดิมน้องคนไหนชนะที่หนึ่งได้รับบัตรลดค่าซื้อซองบูสเตอร์ครับ

บอกเป็นแนวๆ(ถ้าจัดทันนะคงได้เอาไปเล่นด้วย)

ตบกระจาย ยกเลิกสกิล ยกเลิกมิสติกทั้งสองฝ่าย และฝ่ายตรงข้าม ยกเลิกเคิร์ส เล่นอบิลิตี้ แถมมีเคิร์สด้วย (ชาร์ม เคิร์ส)

บอกแค่นี้คงพอเดาออกแล้วนะครับ (ไม่เก่งมากแต่ คนเล่นด้วย งง อ่ะ ขำขำ)
ขอบคุณน้องตั้มที่ช่วยทำให้เด็คสมบูรณ์ยิ่งขึ้นและน้องๆคนอื่นๆด้วย

เด็คที่เกิดจากความคิดของน้องๆทุกคนคือสุดยอดแห่งเด็คในใจเจ้าของร้านคนนี้ และเป็นสิ่งที่ประทับใจและน่าจดจำตลอดไป

ป.ล. ขอให้เล่นการ์ดด้วยความสนุกและเป็นมิตรกันอย่างนี้ตลอดไป

ตอนท้ายๆ ซึ้งจัง

เหอะๆ

Member

« Reply #13 on: March 14, 2006, 05:34:45 PM »

หมายถึงพี่จะร่วมแข่งด้วยหลอคับง่า :sad1: :sad1: :sad1:

BlazE SagE
Member

Email
« Reply #14 on: March 14, 2006, 07:40:11 PM »

อือ

แข่งไมได้หลอ

SMN_paladin
Member

Email
« Reply #15 on: March 15, 2006, 10:44:28 AM »

พี่เล่นด้วยแต่ไม่ได้แข่ง เพราะอยากเจอเด็คแปลกๆบ้างครับ
ส่วนด็คไหนประทับใจมีของแถมอีกนะ ยังไงก็จัดมาให้เต็มที่เลยนะครับ
ขอให้วันนั้นไม่มีเมต้าเกมส์สักวันนะ และน้องคนไหนที่จับฉลากแล้วยังไม่ได้การ์ดก็มารับวันนั้นเลยนะครับ แล้วเจอกันเสาร์นี้ครับ

SMN_paladin
Member

Email
« Reply #16 on: March 15, 2006, 01:49:50 PM »

ประกาศเพิ่มเติม
เด็คของน้องคนใดมีรูปแบบการเล่นที่ไม่ใช้การรวมร่างของเผ่า
และสามารถแข่งชนะได้อันดับหนึ่งจะได้รับการ์ดพิเศษฟรีอีก1 ใบ ครับ
การ์ดพิเศษที่ได้คือ สุดยอดอีวิลที่ทุกเด็คควรมีครับ (สุดยอดและอัถประโยชน์ โดยความคิดส่วนตัวของพี่) บอกแค่นี้ก็รู้แล้วใช่ไหม อิอิ พยายามกันเข้านะน้องๆ และเจอกันครับ

ป.ล. น้องคนไหนมีข้อสงสัยก็สามารถโพสสอบถามได้ในบอร์ดนะครับหรือส่งเมลล์ถึงพี่ก็ได้ครับ

รางวัลมากมายรอน้องๆอยู่ครับ

คติประจำวันนี้
- การ์ดที่เก่งที่สุดคือการ์ดที่เราคิดแล้วว่าจะใช้มันในการเล่น และเล่นมันด้วยใจ

BlazE SagE
Member

Email
« Reply #17 on: March 15, 2006, 06:47:50 PM »

วันนี้จะ คติ อะไรน่ะ

เล่นด้วยใจ ได้ด้วยหลอ ปกติ เล่นด้วยมือง่ะ (ขำๆ)
 ;D

Member

« Reply #18 on: March 18, 2006, 03:38:03 PM »

คติประจำใจ
ทำใจให้สบายแล้วจะตายออย่างสงบ-*-
ต้องจัดใหม่อีกขี้เกียจแล้วเหลือเวลาอีก2ชั่วโมงนิดๆ :P :P
ป.ล.พี่จุ่นครับทีหลังอย่าโพสติดกันให้โมดีฟลายแทนนะคับ(ด้วยฟามหวังดี) :nga:
น่าจะมีกฏเพิ่มนะถ้ารุ่นเด็กได้ที่1ให้ฟรีเลยถึงเป็นคอมเผ่า ;D ;D
« Last Edit: March 18, 2006, 04:00:05 PM by Akamu Inzu , The Apprentice Pugilist » Logged

PuGiLisT
Member

« Reply #19 on: March 20, 2006, 07:57:57 PM »

เซง จาง อดไป  :'( :'(

BlazE SagE
Member

Email
« Reply #20 on: March 22, 2006, 01:24:56 AM »

คติปาจามจาย .  จะทำให้ได้อย่างฝัน

PuGiLisT
Member

« Reply #21 on: March 25, 2006, 01:38:22 AM »

พี่จุ่นคับเห็นพี่ตั้มบอกว่าสงกาน จะมีการแข่งลูเลอร์แบบด้านล่างหลอ
ถ้ามีได้คงสนุก อิอิอิ  ไม่ต้องไปสาดน้ำให้เปียก มาสาดน้ำใน smn ดีกว่า เหอะๆ
แต่ของรางวัลขอแบบดีๆเหมือนเดินน่ะคับ (คือว่า ผมอยากแข่ง) หึหึหึหึหึ

กฏการเล่นลูเลอร์ (เด็ค สงการ)
- mp = 8

Seal

- ต้องมีsealธาตุน้ำ มากกว่า 10 ใบ
- ต้องมีsealที่ใช้สกิล ฟรีด มากกว่า10 ใบ
- ห้ามใส่seal ยกเลิก เคิร์ด และ ฟรีด
- seal 25 ขึ้น

mystic card ความชอบใจ
แต่มากกว่า 20 มั้ง

BlazE SagE
Member

Email
« Reply #22 on: April 02, 2006, 07:48:49 PM »

... เงียบจางเลย

BlazE SagE
Member

Email
« Reply #23 on: April 09, 2006, 02:54:17 AM »

พี่ จุ่น อยู่ไหนนนนนน

มา โพสสส ที่ที่ที่ที่ที่ที่ที่

แต่ทามมายมายมาย เงียบเงียบ จางจาง เลยเลยเลย อ่ะอ่ะ

Lomikuro-LomaZine
Member

Email
« Reply #24 on: April 09, 2006, 12:17:58 PM »

วันนี้ผมจะใส่หมวก ปังย่า ไปร้านพี่จุ่น ดับพี่เก้าครับ หึๆๆๆชื่อโลมาครับ ตื่นเต้ลลลอะเพิ่งเคยมาร้านการ์ดต่างจังหวัดครั้งแรก เอิ้กๆ หวังว่าคงได้รับการต้อนรับเปนอย่างดีนะคับ อิอิ
« Last Edit: April 09, 2006, 12:19:47 PM by Lomikuro-LomaZine » Logged

BlazE SagE
Member

Email
« Reply #25 on: April 11, 2006, 08:18:35 PM »

เหอๆ มาบอกถึง 2 กระทู้เลยน่อ

Pecca of Heaven
Member

« Reply #26 on: April 12, 2006, 12:43:07 PM »

พี่โลมากลับแระยังไม่ทันได้เล่งอารายกานเยย

BlazE SagE
Member

Email
« Reply #27 on: April 12, 2006, 03:36:30 PM »

พี่ โลมา ไปโต้คลื่น แถวไหนอ่ะ

หุหุหุ(ล้อเล่น)

MENN' !*
Member

« Reply #28 on: April 12, 2006, 03:41:20 PM »

แล้ววันนั้นใครชนะอ่า ???

BlazE SagE
Member

Email
« Reply #29 on: April 12, 2006, 06:12:54 PM »

มาถามแบบนี้ งง เลย

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: