Summoner Master Forum
October 07, 2024, 07:17:27 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: อยากถามเกี่ยวกับ summoner academy  (Read 1868 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
milano
Member

Email
« on: March 07, 2006, 01:37:10 AM »

อยากทราบว่าเป็นสมาชิกแล้วต้องทำอารายบ้างอ่ะครับ

Pecca of Heaven
Member

« Reply #1 on: March 07, 2006, 01:42:53 AM »

อยากทราบเหมือนกังงับ  ???

NoXMagiS
Member

« Reply #2 on: March 07, 2006, 03:36:45 PM »

ก็แค่ไปตามงาน ON TOUR ต่างๆ หรือ GO GT นี่แหละครับ

โดยจะได้สิทธิพิเศษ แล้วแต่เขาจะจัดขึ้น เช่น การ์ดโปรโมในเดือนวันเกิด ประไรพวกนี้อะนะครับ

สรุปหน้าที่มี 3 อย่างคือ

1. ไปสนุกตามงาน On Tour - GO หรือ GT ต่างๆ หรือร่วมสนุกกับกิจกรรมต่างๆนะครับ

2. ปฏิบัติตามข้อที่ 1 อย่างเคร่งครัด

3. กลับไปอ่านข้อ 1 และ 2 ใหม่ จำให้ขึ้นใจ

ฮ่าๆๆๆ Ok นะครับ ไม่มีอะไรมาก  ;D

Ot@,the CM Idol
Member

Email
« Reply #3 on: March 07, 2006, 07:01:11 PM »

กำลังจะไปตอบให้ในกระทู้ข้างบน ก็ชิงมาตั้งกระทู้ใหม่แล้วน๊ะจ๊ะ อะไรจะไฟแรงขนาดนั้น อิอิ

ขอขยายความจากcmโอ๊คนิดนึง

การเป็นสมาชิกไม่ได้หมายความว่า ต้อง ไปงานแข่งขันต่างๆของบริษัท

มีน้องๆในต่างจังหวัดหลายๆคนที่เป็นสมาชิกซึ่งไม่สะดวกไปตามงานต่างๆก็มากมาย
และถ้าไม่สามารถไปร่วมสนุกกันได้ ก็ไม่ได้หมายความว่าคุณจะถูกปลดจากฐานะสมาชิก
เรียกได้ว่า ไม่มีข้อผูกมัดทั้งนั้น

แต่! ในความคิดของผม การสมัครสมาชิกเป็นส่วนหนึ่งขององกรณ์ไหนๆก็ตาม สมาชิก"ควร" ที่จะมีส่วนร่วมกับองกรณ์นั้นทางใดก็ทางหนึ่ง
ดังนั้นในงานแข่งขันต่างๆของบริษัทจึงมีการให้สิทธิพิเศษต่างๆแก่สมาชิกที่ไปร่วม เพื่อผลักดันในสมาชิกมาเจอกัน ร่วมสนุกด้วยกัน แล้วมีความสุขกับการ์ดเกมของเรา
แต่ไม่ได้ บังคับ ให้ต้องไปไม่งั้นคุณจะอดทุกอย่าง นะจ๊ะ

ส่วนเรื่องผลประโยชน์ที่จะได้ก็ที่รู้ๆกันอยู่แล้ว ทั้งข่าวสารจากจุลสาร การ์ดโปรโมพิเศษ เล่นเกม มีตติ้ง ฯลฯ

;Dทีมงานcmทุกคนยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ของacademyเสมอครับ มีอะไรสามารถสอบถามได้ที่นี่ครับ
« Last Edit: March 07, 2006, 07:02:41 PM by Ot@,the Magician » Logged

Pages: [1]
  Print  

Jump to: