Summoner Master Forum
October 01, 2024, 02:29:41 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: พี่ลิงครับ ผมได้ของรางวัลผิดอ่าครับ  (Read 3955 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
แมวมะมี้
Member

« on: March 04, 2006, 06:43:20 PM »

ในไวเซอร์เล่ม 33 ผมได้รางวัลที่ 2 จากการจับรางวัลตอบแบบสอบถามอ่าคับ (ได้นอริมอร์) และก็ coller zone ได้ที่ 9 อ่าคับ (binding queen)
แต่ปรากฎว่าของรางวัลที่ส่งมาที่บ้านกลายเป็น vampire penguin ใบเดียว อ่าคับ (มาจากไหนเนี่ย) :P
ฮือ........................... ทำยังไงดีอ่าครับ
พี่ลิงช่วยจัดการให้ทีนะคับ มันเสียความรู้สึกอ่าครับ (เค้าพิมพ์ชื่อผมผิดด้วย เจตนิพัทธ์ ไม่ใช่ เจตพิพัทธ์ ครับ...นามสกุลถูกแล้วครับ)

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #1 on: March 05, 2006, 05:59:03 AM »

จะเช็คให้ครับผม
ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #2 on: March 06, 2006, 03:51:56 PM »

จริงๆ มีเขียนไว้ด้วยว่า

"ขอสงวนการเปลี่ยนของรางวัลโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า" ด้วยนะ -_-"

@rsen Wenger
Member

Email
« Reply #3 on: March 08, 2006, 06:01:10 PM »

จริงๆ มีเขียนไว้ด้วยว่า

"ขอสงวนการเปลี่ยนของรางวัลโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า" ด้วยนะ -_-"

- - เปลี่ยนยังงี้ก็ไม่ไหว

Son of Fire
Member

Email
« Reply #4 on: March 08, 2006, 06:16:24 PM »

แต่ผมยังไม่ได้ของรางวัลเลยนะคับพี่ลิงนี่จะอาทิตย์นึงแล้วนะคับ
ได้รางวัลที่1caller zoneอ่ะคับ :(

Nihil
Member

Email
« Reply #5 on: March 08, 2006, 07:55:53 PM »

ไปรษณีย์เมืองไทยเลทเป็นเดือนยังมีเลยครับ  :P

Son of Fire
Member

Email
« Reply #6 on: March 08, 2006, 10:04:06 PM »

ไปรษณีย์เมืองไทยเลทเป็นเดือนยังมีเลยครับ  :P
โอเคครับผมจะรอแต่หวังว่าภายในเดือนนี้นะ ::)

Holy
Member

Email
« Reply #7 on: March 08, 2006, 10:20:32 PM »

ใช่แล้วพ้มเคยซั่งซื้อของใว้เลทไปเกือบเดือน-_-"    

แมวมะมี้
Member

« Reply #8 on: March 08, 2006, 11:18:40 PM »

เอ่อ...แล้วของผมที่มันผิด มีข้อสรุปยังไงหรือครับ  :nga:

Nihil
Member

Email
« Reply #9 on: March 09, 2006, 04:49:00 AM »

เอ่อ...แล้วของผมที่มันผิด มีข้อสรุปยังไงหรือครับ  :nga:

จะตรวจสอบและจัดส่งใหม่ให้ครับ  :D

แมวมะมี้
Member

« Reply #10 on: April 01, 2006, 07:35:41 PM »

(โพสแทนแฟนนู๋หน่อยนา)

ได้รับของรางวัลเรียบร้อยแล้วค่า ขอบคุณพี่ลิงและทีมงานมากเลยค่า  :D

อันที่จริงต้องขอโทษพี่และทีมงานด้วย เนื่องจากที่ว่าพี่ส่งของรางวัลผิดจากนอริมอร์กลายเป็นแพนกวินนั้น เป็นความเข้าใจผิดของหนูเอง เนื่องจากซองนอริมอก็จ่าหน้าด้วยลายมือหนูอ่ะ
คิดว่า รางวัลเก่านั้นคงเป็นรางวัลจากไวเซอร์ฉบับไหนสักฉบับที่ไม่ได้ประกาศรายชื่อ แล้วเผอิญส่งมาในช่วงที่ได้รางวัลใหญ่พอดี (แล้วรางวัลใหญ่ไปรษณีย์ก็ส่งมาช้า จนนึกว่าได้ผิดเสียแล้ว....เลยตกใจมาก ๆ  :nga:)

ดังนั้น จึงต้องขอโทษพี่ ๆ และทีมงานทุกคนด้วยนะคะ และขอบคุณมาก ๆ นะค้า  :)

ปล. แต่ของรางวัลที่หนูได้ไกอาแฟนอาร์ตทั้ง 2 ครั้งก็ยังไม่ได้เลยอ่าค่า ฮือๆ เศร้า.............. :'(

Son of Fire
Member

Email
« Reply #11 on: April 01, 2006, 07:48:58 PM »

เพิ่มเติมด้วยคนผมก็ได้แล้วครับไปรษณีย์มาส่ง
เมื่อวันที่23เกือบจะสิ้นเดือนอยู่แล้ว(นึกว่าจะไม่มีซะแล้ว)
พร้อมการ์ดในสภาพดีโชคดีจริงๆที่ไปรษณีย์ไม่พับซองหรือยัดลงไปแบบส่งๆ
เพราะในซองมีการ์ดอยู่ใบเดียวดูแล้วเสียวเหลือเกิน

Pages: [1]
  Print  

Jump to: