Summoner Master Forum
October 15, 2024, 02:22:16 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: อ่า.. เกี่ยวกับการ์ดแบนครับ  (Read 2806 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
Plant
Member

Email
« on: February 27, 2006, 11:28:53 PM »

อ่า เนื่องจากม่ะวันก่อน ที่ร้านมีการเปิดซอง กันอย่างเมามันส์

ซึ่งซองที่เปิดก้อ ครือชุด Neo Ex แล้วก้อมีคนเปิดได้การ์ดแบน อ่ะครับ

ซึ่งได้แก่ เทซาเรีย Kiss of Death ธงโฟรเฟ๊ต

ก้อเลยเกิดคำถามครับ ว่า ทำไมถึงยังใส่เหล่าการ์ดแบน พวกนี้เข้ามาอีก

แล้วคนที่เปิดได้จาเอา การ์ดแบนพวกนี้ไป ทำไรได้อ่ะครับ  นอกจากเป็นการ์ดสะสม  :'(

หรือ ว่าบ๊อกซ์ล๊อต หลังๆพวกนี้ ได้จัดทำไว่ก่อน ประกาศแบนลิสต์อ่ะครับ ?

แล้วจะมีโครงการ แลกการ์ดแบน เหมือนกับ ทิโมธี + ทาลิน้ำ หรือป่าวครับ ?

เห็นคนเปิดได้เทซาเรีย แล้วสงสารแทน  ^ ^''

เหมือนเปิด ม่ะได้แรร์อะไรเลย  

สอบถามแค่นี้ล่ะครับ ขอบคุณครับ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #1 on: February 27, 2006, 11:32:17 PM »

box ที่เปิดๆ เป็นของ lot เก่าก่อนประกาศแบนหรือเปล่าครับ?

ปล. ของlotเก่านะครับ ไม่ได้หมายถึง ของเก่า

milano
Member

Email
« Reply #2 on: February 27, 2006, 11:35:51 PM »

ผมว่าบริษัทอาจยังไม่ได้ส่งของใหม่ไปป่าวคับ

เรื่องอย่างงี้บริษัทชี้แจงเองดีกว่า

ปล. ยังอุตส่าห์มาตอบ

boomkung
Member

« Reply #3 on: February 27, 2006, 11:55:32 PM »

ของ lot เก่าอะแหละ

23247
Member

« Reply #4 on: February 28, 2006, 01:52:56 AM »

lot เก่าแหง  :P

'*+.,.+*'*+ CryStaL '*+.,.+*'*+
Member

Email
« Reply #5 on: February 28, 2006, 02:35:23 AM »

ผมเพิ่งยก Box ได้ Thesaria ฟอยมาไม่นานานี้เอง หลังแบนไม่ถึง 2 สัปดาห์

ศรี
Member

Email
« Reply #6 on: February 28, 2006, 04:49:06 AM »

ได้ไปก็เก็บไว้ก่อน คาดการณ์ว่าคงจะมีโปรโมชั่น ให้เอาการ์ดที่ถูกแบนไปแลกโปรโม

สรยุทธ
Member

Email
« Reply #7 on: February 28, 2006, 03:50:32 PM »

คิดสงสารบริษัทบ้างก็ดีครับ ผมอยากให้คิดเอาใจเขามาใส่ใจเราบ้างน่ะครับ

จุดนึงเลยที่คนแห่เปิด No Ex กันก็เพราะว่า ของดีออกเยอะใช่ไหมครับ หลังจากที่บ่นก่อนหน้านั้นมานานว่า ของดีออกยาก จนเกิดเป็นเรื่องราวใหญ่โตกันไป

ไอ้การที่คนแห่เปิด นั่นเป็นคำตอบว่า คุณกำลังเปิดได้ของดีกัน แต่มีคนออกมาขอบคุณบริษัทมากน้อยแค่ไหน มีให้เห็นแค่ไหนครับ

พอในบางจุดที่ทางบริษัทผิดพลาดอย่างไม่ตั้งใจ เช่นของที่ถูกแบบนยังมีให้เปิด นั่นก็คือถ้าเขารู้ว่าแบนเขาจะให้มาทำไมล่ะครับ ก็เพราะว่ามันผลิตมาก่อน

ความจริงไอ้การที่คุณแห่สะสม ออดดนัส วานาอัน ซินแสง ซินน้ำ บาสเต็ด ที่ออกมาเกลื่อนในตอนนี้ แล้วรู้สึกขอบคุณบริษัทเพื่อล้มล้างความรุสึกไม่ดีไปในบางเรื่องได้ ก็น่าจะตอบแทนกันแบบเสมอตัวได้นะครับ

เห็นใจหลาย ๆ ฝ่ายนะครับ เราก็พวกเดียวกันทั้งหมด
« Last Edit: February 28, 2006, 03:51:45 PM by สรยุทธ » Logged

Pages: [1]
  Print  

Jump to: