Summoner Master Forum
October 11, 2024, 09:18:29 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถามว่าอะไรโดนแบนบ้างอะครับ  (Read 1598 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
NiThI
Member

Email
« on: February 07, 2006, 09:49:04 PM »

ช่วยบอกด้วยนะครับแล้วที่ว่า
ดี้dollโดนให้เหลือ2ใบต่อเด็ดจริงหรือครับ
ตามความเห็นของผมผมคิดว่าไม่สมควรเพราะ
1.การตั้งตัวของเด็ดที่มีการ์ดหลักน้อยทำให้เลนยาก
2.ถึงจะมีดี้doll4ใบผู้เล่นส่วนใหญ่ก็เล่นได้แล้วคุ่แข่งก็ไม่ว่าอะไร
3.ถ้ามี2ใบต่อเด็ดเปอร์เซนต์ในการจั่วแล้วได้ใช่ประมาณ8%ซึ่งต่ำมากๆ
4.เด็ดไฟที่โดนแบนDDRไปแล้วทำให้ไฟมีซุไรก้ากับดี้dollเท่านั้นที่จะสามารถตั้งเกมได้

ปล.ในชมรมการ์ดที่"รงเรียนผมก็เห็นด้วยว่าDDRสมควรโดนแบนแต่ดี้dollไม่สมควรให้เหลือ2ใบต่อเด็ดเพราะทำให้การเล่นในหลายๆเด็ดเล่นยากมากถึงความสามารถที่ป้องกันการโจมตีให้ลูกมังกรนั้นก็แค่1subคนในชมรมที่โรงเรียนจึงขอให้ผมเป้นตัวแทนในการขอให้ทางบริษัทพิจารณาการให้ดี้dollเหลือ2ใบใหม่ด้วยครับ
(ที่ไม่สามารถบอกถึงชื่อเต็มได้เพราะผมไม่การ์ดอยุ่กับตัวต้องขออภัยด้วยนะครับ+ผมไม่ค่อยเก่งด้านภาษาอังกฤษ)(จะขอบคุณทางบริษัทมากถ้ามีการพิจารณาสิ่งที่ผมขอและยกเลิกการให้ดี้dollเหลือ2ใบ)

boomkung
Member

« Reply #1 on: February 07, 2006, 09:56:36 PM »

ผมกลับไม่คิดแบบคุณแหะ ถ้าคุณมาแข่งงานใหญ่ บ่อยๆหรือคุณเล่นกับเดคที่มีตัวพวกนี้บ่อยๆคุณจะรู้ว่าทำไม

NiThI
Member

Email
« Reply #2 on: February 07, 2006, 11:46:54 PM »

ไม่เห็นทางบริษัทตอบเลย

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #3 on: February 07, 2006, 11:48:38 PM »

ลองดูและอ่านรายละเอียดทั้งหมดจากกระทู้นี้นะครับ

http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?board=2;action=display;threadid=18616

Pages: [1]
  Print  

Jump to: