Summoner Master Forum
October 12, 2024, 04:25:40 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เคยมีเรื่องเล่า  (Read 2836 times)
0 Members and 6 Guests are viewing this topic.
nutnutnut
Member

Email
« on: January 30, 2006, 11:32:52 PM »

อันนี้ผมไม่แน่ใจนะว่าจริงหรือเปล่า แต่เพื่อนของผมเค้าเลยเล่าให้ฟังว่า เค้าเคยเปิดแต่ไม่มีแรร์ในซอง???  หรือเคยมีคนเล่าให้ฟังว่า การ์ดในซองสลับกับอีกซองนึง อย่างเช่น เปิด The Saint แล้วการ์ดออกมาเป็น Neo Prophet
ปล. การ์ดจากซอง The Saint Ex สงสัยเพิ่งออกใหม่มั้งครับ เลย Random ได้แย่มาก ผมเปิดได้ Lazal Centurion  6 ใบแล้ว เซงเลย แทนที่จะได้ตัวอื่น  :-\

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #1 on: January 30, 2006, 11:38:53 PM »

Lazal centurion เก่งนะครับ เพียงแต่มันออกมาเยอะ จนหลายคนไม่เห็นคุณค่าของมัน

ถ้าเปิดซองในร้านการ์ดที่เป็นสมาชิก แล้วไม่มีแรร์ ก็ขอแลกเป็นซองใหม่ได้นะครับ  :)

[ไคบะ เซโตะ]
Member

« Reply #2 on: January 30, 2006, 11:45:29 PM »

Lazal centurion เก่งนะครับ เพียงแต่มันออกมาเยอะ จนหลายคนไม่เห็นคุณค่าของมัน

อันนี้เห็นด้วยเลยครับ...  ด้วยสกิลและอบิลิตี้ที่มีเสมือนว่าเป็น Houdini ตั้งโต๊ะเลยก็ว่าได้...
    และศิษย์พี่ราโอผู้นี้ยังมีคอมโบกับดินได้เยอะตั้งหลายแบบ...
    ลองไปคิดดูละกัน

ปล. ขาดอีกหนึ่งตัวจัดเด็ค ราโอ + โคคุโอ เล่นได้เลยแฮะ...

EIMU
Member

« Reply #3 on: January 30, 2006, 11:45:39 PM »

อันนี้ผมไม่แน่ใจนะว่าจริงหรือเปล่า แต่เพื่อนของผมเค้าเลยเล่าให้ฟังว่า เค้าเคยเปิดแต่ไม่มีแรร์ในซอง???  หรือเคยมีคนเล่าให้ฟังว่า การ์ดในซองสลับกับอีกซองนึง อย่างเช่น เปิด The Saint แล้วการ์ดออกมาเป็น Neo Prophet
ปล. การ์ดจากซอง The Saint Ex สงสัยเพิ่งออกใหม่มั้งครับ เลย Random ได้แย่มาก ผมเปิดได้ Lazal Centurion  6 ใบแล้ว เซงเลย แทนที่จะได้ตัวอื่น  :-\

นี่ พี่ยิ่งป่าวอะครับ
เหอๆ ขอโทษด้วยถ้า เป็นพี่ยิ่ง

สำหรับคนที่ไม่รู้พี่บิ่งยกบ๊อกซ์วันนี้ได้
ลาซาลเซ็นจูเรี่ยนฟอล์ย1ใบ ธอรรมดา5ใบ ใน1บ๊อกซ์

S_A_Y
Member

Email
« Reply #4 on: January 30, 2006, 11:50:07 PM »

ผมเคยเปิดแล้วแรร์หาย    เพื่อนเปิดอีกซองได้แรร์ 2 ใบ มานเอาแรร์ช้านปายยยยยยยย T-T

boomkung
Member

« Reply #5 on: January 30, 2006, 11:52:35 PM »

อันนี้เห็นด้วยเลยครับ...  ด้วยสกิลและอบิลิตี้ที่มีเสมือนว่าเป็น Houdini ตั้งโต๊ะเลยก็ว่าได้...
    และศิษย์พี่ราโอผู้นี้ยังมีคอมโบกับดินได้เยอะตั้งหลายแบบ...
    ลองไปคิดดูละกัน

ปล. ขาดอีกหนึ่งตัวจัดเด็ค ราโอ + โคคุโอ เล่นได้เลยแฮะ...
ผมจะบอกว่า จริงๆมันเก่งมากเลยแหละ แต่คนใช้ไม่เป็นซึ่งการ์ดใบนี้ผมใส่เดคเรียบร้อยแย้ว ;D

Ramio*
Judge
Member

Email
« Reply #6 on: January 31, 2006, 12:48:02 AM »

อันตัวข้าได้ตั้ง 6 ใบ แต่ยังหาเด็คนั้นไซร้ ไม่รู้ เด็คไร - -

ปล. มันเก่งดีนะ แต่ยังคิดคอนโบแรงๆไม่ออก ::)

Pages: [1]
  Print  

Jump to: