Summoner Master Forum
October 09, 2024, 07:18:10 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2] 3  All
  Print  
Author Topic: โควตาของงาน Summoner Master Grand Tournament 6  (Read 27045 times)
0 Members and 8 Guests are viewing this topic.
Kid Master
Member

Email
« Reply #30 on: January 30, 2006, 01:14:11 AM »

ที่ HL ใครจะเก็บโควต้ามั่งอะครับเอาพวก HL Team อะ
น่าจะเป็นพี่กิดกะพี่ภูนะ

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #31 on: January 30, 2006, 01:16:42 AM »

เราจะไปหาโควต้าที่ HL กัน  ;D
ถ้าคิดว่าจะเอาที่HLก็มาเลยครับ
มีทั้งพี่ภู แชมป์gt3 พี่กิด แชมป์จีโอที่ผ่านมา
และผม ผู้ไม่เคยได้แชมป์อะไรกะเค้าเลย ;D

จัดห้ายคับ เด๋วผมจะไปเยือน HL ละกัน คุณ T A O ก็หน้าจะไปด้วยแหละ

อาจจะไปพร้อมกันเลยหล๊ะ  ;D
« Last Edit: January 30, 2006, 01:17:10 AM by -ChoCoBluE- » Logged

boomkung
Member

« Reply #32 on: January 30, 2006, 01:21:22 AM »

ถ้าคิดว่าจะเอาที่HLก็มาเลยครับ
มีทั้งพี่ภู แชมป์gt3 พี่กิด แชมป์จีโอที่ผ่านมา
และผม ผู้ไม่เคยได้แชมป์อะไรกะเค้าเลย ;D

จัดห้ายคับ เด๋วผมจะไปเยือน HL ละกัน คุณ T A O ก็หน้าจะไปด้วยแหละ

แล้วผมจะรอ

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #33 on: January 30, 2006, 01:29:11 AM »

แล้วผมจะรอ
ตั้งทัพเตรียมตั้งรับ  พี่พีระ พี่บูม พี่ภู พี่กิด ผม และพี่แชมป์

หูย ตั้งทัพรอเลยเหรอ แต่ไม่แน่ถ้า คุณ T A O ไม่ไปก็จะไปกับ

คุณ Eb_Kub แทน เพราะผมไปไม่ค่อยถูก - -"

boomkung
Member

« Reply #34 on: January 30, 2006, 01:30:26 AM »

ที่ HL ใครจะเก็บโควต้ามั่งอะครับเอาพวก HL Team อะ
ผม ภูเขา กิต พีระ คิด(ถ้าได้) มรดก

EIMU
Member

« Reply #35 on: January 30, 2006, 01:30:46 AM »

ทุกคนจะรอดูครับ

มาร้านเฮเว่นไลท์ กรุณาแสดงตัวด้วยนะครับ

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #36 on: January 30, 2006, 01:31:59 AM »

ทำม๊ายต้องแสดงด้วย จะไปนั่งแข่ง ไม่ให้รู้

หรอกว่าเป็น ใคร หึหึ  ;D

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #37 on: January 30, 2006, 01:37:29 AM »

ทำม๊ายต้องแสดงด้วย จะไปนั่งแข่ง ไม่ให้รู้

แหม วันนี้เราก็เพิ่งเจอกันไม่ใช่หรอ แค่ไม่ได้แข่งด้วยแค่นั้นแหละ  ;D

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #38 on: January 30, 2006, 01:38:16 AM »

แหม วันนี้เราก็เพิ่งเจอกันไม่ใช่หรอ แค่ไม่ได้แข่งด้วยแค่นั้นแหละ  ;D

เฮ้ยจริงดิ งั้นบอกหน่อย วันอาทิตย์ผมได้ที่เท่าหร่าย

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #39 on: January 30, 2006, 01:39:42 AM »

เฮ้ยจริงดิ งั้นบอกหน่อย วันอาทิตย์ผมได้ที่เท่าหร่าย

6 หรือ 7 นี่แหระ พี่จำไม่ได้น่ะ พี่ไม่ค่อยสนใจ คนที่ได้อันดับน้อยกว่า

Plant
Member

Email
« Reply #40 on: January 30, 2006, 01:40:48 AM »

6 หรือ 7 นี่แหระ พี่จำไม่ได้น่ะ พี่ไม่ค่อยสนใจ คนที่ได้อันดับน้อยกว่า

5 5 5  พูดถูกกจา.ย.ยย.ย.ย   ^ ^

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #41 on: January 30, 2006, 01:41:36 AM »

ใครเป็น สาย หว่าความลับถูกเปิดโปง งั้นคุณ โอม ก็เห็นหน้าผมแล้ว

อ๊ะดิ - -" โหยยยย ไม่หนุกเลย - -" กะจะไปเยือน HL แบบไม่ให้รู้แล้วนะเนี่ย

boomkung
Member

« Reply #42 on: January 30, 2006, 01:42:27 AM »

จริงๆผมจะบอกว่า คนรู้จักคุณทั้งงานแล้วแหละครับ

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #43 on: January 30, 2006, 01:46:59 AM »

จริงๆผมจะบอกว่า คนรู้จักคุณทั้งงานแล้วแหละครับ

จริงดิรู้ได้งาย อุตสาห์ เงียบที่สู้ดดดดด แล้วนะเนี่ย

ครายเป็น สายบอกหน่อยซิ อุตสาห์ จะเก็บเป็นความลับ

นะเนี่ย ดันรู้กานหมดแย้ว ม๊ะหนุกเลย T^T

Lucifer-ZaX
Member

« Reply #44 on: January 30, 2006, 01:50:08 AM »

มันจะเป็นการเชือดเฉือนผู้เล่นมากกว่าการเชือดเฉือนกันเพื่อเอาโควตาซะแล้วล่ะสิเนี่ย

มรดก คงเอา ลูปเก็บอีกตามเคยสินะ เปลี่ยนมั่งเต๊อะ

-ChoCoBluE-
Member

« Reply #45 on: January 30, 2006, 01:52:20 AM »

มันจะเป็นการเชือดเฉือนผู้เล่นมากกว่าการเชือดเฉือนกันเพื่อเอาโควตาซะแล้วล่ะสิเนี่ย

มรดก คงเอา ลูปเก็บอีกตามเคยสินะ เปลี่ยนมั่งเต๊อะ

งั้นหมายควาย เอ๊ย !!! หมายความ ว่า พี่บัญ คุณโอม

ภูเขา พี่แชม เด็กร้าน HL ก็รู้หมดแล้วอ๊ะสิ โหยย

T A O
Member

Email
« Reply #46 on: January 30, 2006, 02:23:58 AM »

อะไรใครจะไปกับChocoblue

T A O น่าจะไปนะถ้าไม่ติดสอบหรือภารกิจลับแต่ที่แน่ๆT A Oไม่ปายกับ
Chocoblueแน่นอน

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #47 on: January 30, 2006, 02:29:51 AM »

ทำไมต้องรู้ จะรู้ไปเพื่ออะไร คิดว่าเป็นเรื่องที่มีความสำคัญขนาดที่คนอื่นจะต้องอยากรู้เลยเหรอ ???

ความลับ ??? มันลับตรงไหน ???

boomkung
Member

« Reply #48 on: January 30, 2006, 02:37:35 AM »

ทำไมต้องรู้ จะรู้ไปเพื่ออะไร คิดว่าเป็นเรื่องที่มีความสำคัญขนาดที่คนอื่นจะต้องอยากรู้เลยเหรอ ???

ความลับ ??? มันลับตรงไหน ???
ความลับมันมีในโลกด้วยหรอครับพี่โอม  ??? จริงไหม

Sell
Member

« Reply #49 on: January 30, 2006, 08:58:26 AM »

จริงดิรู้ได้งาย อุตสาห์ เงียบที่สู้ดดดดด แล้วนะเนี่ย

ครายเป็น สายบอกหน่อยซิ อุตสาห์ จะเก็บเป็นความลับ

นะเนี่ย ดันรู้กานหมดแย้ว ม๊ะหนุกเลย T^T

โทษนะครับเห็นวิธิการโพสหลายทีแล้ว หยุดเถอะ ทั้งเกรียนทั้งอัณฒพาลเลย ผมเองนี้แหละบอกว่าคุณ

เป็นคนไหนในบอร์ด เคยอยากเห็นตัวมานานแล้ว คนเรามันเปลี่ยนกันได้ อยู่ร่วมกันในสังคม แสดง

ความคิดเห็นร่วมกันเถอะครับอย่าสร้างปัญหา ไม่ได้บอกว่าห้ามแสดงความคิดเห็น แต่ให้มันมีขอบเขต

บ้าง ไม่ใช่ด่าหรือกวนชาวบ้าน คุณอยากรู้ว่าการโพสของคุณมีคนชอบมากน้อยแค่ไหนคุนลองตั้งกระทู้ดูซิ

ว่ามีคนชอบมากน้อยแค่ไหน ผมคือคนที่รับลงทะเบียนและรับผล ทั้งสองวันคิด Rate ด้วย อยากบอกให้รู้

ผมไม่หลบไปไหน อยากให้เปลี่ยนนิสัย ซักนิดทุกคนพร้อมที่จะยอมรับในฐานะนักเล่นการ์ดที่ดีคนหนึ่ง

วันแรกได้ตั้งที่ 3 (จำไม่ได้)  เล่นการ์ดเพื่อความสนุกไม่ใช่ก่อปัญหา มีอารัยติชมได้แต่ไม่ใช่ก่อกวน คุณก็

รู้ว่าคุณเคยโดนแบนเพราะอะไร อย่าให้มันซ้ำรอยเดิมเลย ผมว่ามันดีกว่าที่จะกวนประสาทชาวบ้าน มานั่ง

คุยและวิเคราะห์กันดีกว่า คุณมีทีม HL ก็มีทีม ที่ไหนก็มีทีม แต่มีเค้ามีมเพื่อการแข่งขันไม่ใช่มีทีมเพื่อสร้าง

ความวุ่นวาย หยุดเถอะครับ คุณยังเด็กนักตอนนี้ยังไม่เห็อะไรพอคุณโตขึ้นต้องเข้าสังคมที่กว้างกว่านี้ คุณ

ลองเอาสิ่งที่คุณทำตอนนี้ไปใช้กับคนอื่น ไม่มีใครเค้าชอบหรอก เชื่อไม่เชื่อผมก็ไม่เป็นไร แต่เราไม่ได้อยุ่

คนเดียวในโลก  หยุดเถอะผมชอบที่คุณแสดงความคิดเห็นแต่ไม่ใช่ที่ทำผ่าน ๆ มาพวกเราพร้อมรับคำ

ติชม ติก็ดีเราจะได้แก้ใขให้ดียิ่ง ๆ ขึ้นไป  ชมเราจะได้มีกำลังใจมากขึ้นเพื่อพัฒนาการ์ดต่อไป

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #50 on: January 30, 2006, 12:26:34 PM »

มีสาระกับเค้าก็เป็นแฮะ :o

Bragi
Member

« Reply #51 on: January 30, 2006, 12:36:15 PM »

โทษนะครับเห็นวิธิการโพสหลายทีแล้ว หยุดเถอะ ทั้งเกรียนทั้งอัณฒพาลเลย ผมเองนี้แหละบอกว่าคุณ

เป็นคนไหนในบอร์ด เคยอยากเห็นตัวมานานแล้ว คนเรามันเปลี่ยนกันได้ อยู่ร่วมกันในสังคม แสดง

ความคิดเห็นร่วมกันเถอะครับอย่าสร้างปัญหา ไม่ได้บอกว่าห้ามแสดงความคิดเห็น แต่ให้มันมีขอบเขต

บ้าง ไม่ใช่ด่าหรือกวนชาวบ้าน คุณอยากรู้ว่าการโพสของคุณมีคนชอบมากน้อยแค่ไหนคุนลองตั้งกระทู้ดูซิ

ว่ามีคนชอบมากน้อยแค่ไหน ผมคือคนที่รับลงทะเบียนและรับผล ทั้งสองวันคิด Rate ด้วย อยากบอกให้รู้

ผมไม่หลบไปไหน อยากให้เปลี่ยนนิสัย ซักนิดทุกคนพร้อมที่จะยอมรับในฐานะนักเล่นการ์ดที่ดีคนหนึ่ง

วันแรกได้ตั้งที่ 3 (จำไม่ได้)  เล่นการ์ดเพื่อความสนุกไม่ใช่ก่อปัญหา มีอารัยติชมได้แต่ไม่ใช่ก่อกวน คุณก็

รู้ว่าคุณเคยโดนแบนเพราะอะไร อย่าให้มันซ้ำรอยเดิมเลย ผมว่ามันดีกว่าที่จะกวนประสาทชาวบ้าน มานั่ง

คุยและวิเคราะห์กันดีกว่า คุณมีทีม HL ก็มีทีม ที่ไหนก็มีทีม แต่มีเค้ามีมเพื่อการแข่งขันไม่ใช่มีทีมเพื่อสร้าง

ความวุ่นวาย หยุดเถอะครับ คุณยังเด็กนักตอนนี้ยังไม่เห็อะไรพอคุณโตขึ้นต้องเข้าสังคมที่กว้างกว่านี้ คุณ

ลองเอาสิ่งที่คุณทำตอนนี้ไปใช้กับคนอื่น ไม่มีใครเค้าชอบหรอก เชื่อไม่เชื่อผมก็ไม่เป็นไร แต่เราไม่ได้อยุ่

คนเดียวในโลก  หยุดเถอะผมชอบที่คุณแสดงความคิดเห็นแต่ไม่ใช่ที่ทำผ่าน ๆ มาพวกเราพร้อมรับคำ

ติชม ติก็ดีเราจะได้แก้ใขให้ดียิ่ง ๆ ขึ้นไป  ชมเราจะได้มีกำลังใจมากขึ้นเพื่อพัฒนาการ์ดต่อไป
ผมเห็นด้วยขริงๆ ครับ ;D

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #52 on: January 30, 2006, 12:43:49 PM »

เอาเป็นว่าเรื่องที่ไม่เกี่ยวกับโควตาไปโพสกันที่อื่นละกันนะครับ

ส่วนเรื่องโควตาใครมีข้อสงสัยประการใดถามไว้ ยกเว้นเรื่องเวลาแข่งของแต่ละร้าน อันนี้ตามกันเอาเองครับ เพื่อป้องกันปัญหาที่มักเกิดขึ้นตามมาบ่อยๆ

boomkung
Member

« Reply #53 on: January 30, 2006, 04:03:09 PM »

พี่จะ มีสาระกับคนอื่นเป้นด้วยแหะ - - อุอุ ขอโทดคร้าบ

แล้วที่เหลือนี่ของต่างจังหวัด ใช่มะพี่ ว่าแต่จะมีสลิงกะแมกน่าอีกป่าวหว่า อุอุ ชอบดูแมกน่าฆ่าคน

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #54 on: January 30, 2006, 06:11:22 PM »

พี่จะ มีสาระกับคนอื่นเป้นด้วยแหะ - - อุอุ ขอโทดคร้าบ

แล้วที่เหลือนี่ของต่างจังหวัด ใช่มะพี่ ว่าแต่จะมีสลิงกะแมกน่าอีกป่าวหว่า อุอุ ชอบดูแมกน่าฆ่าคน
อจม อาจจะมี

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #55 on: January 30, 2006, 06:22:25 PM »

เอ...ร้าน ป้ามล ที่สามเสนตรงไหนเหรอ
พึ่งย้าย มาอาจจะแวะไป ::)

ปีที่แล้วอาจะได้โควต้า ที่ คุณเปิ้ล แต่สละให้ภูไป ::)

ปีนี้ ดูสิ เราจะเป็นไง  ;)

ปล. เด็กHLที่ คงไม่ไปล่าที่HL

Kid Master
Member

Email
« Reply #56 on: January 30, 2006, 09:12:26 PM »

เอ...ร้าน ป้ามล ที่สามเสนตรงไหนเหรอ
พึ่งย้าย มาอาจจะแวะไป ::)

ปีที่แล้วอาจะได้โควต้า ที่ คุณเปิ้ล แต่สละให้ภูไป ::)

ปีนี้ ดูสิ เราจะเป็นไง  ;)

ปล. เด็กHLที่ คงไม่ไปล่าที่HL
แล้วจะให้ไปล่าที่ไหนอะคับพี่ ???

Member

Email
« Reply #57 on: January 30, 2006, 09:15:26 PM »

แล้วจะให้ไปล่าที่ไหนอะคับพี่ ???
เล็งๆ อยู่ละ ::)
แต่ยังไม่บอกตอนนี้หรอก :P
เด๋ว เค้าไหวตัวทัน ;D

Kid Master
Member

Email
« Reply #58 on: January 30, 2006, 09:19:15 PM »

ก ทละสิ

Member

Email
« Reply #59 on: January 30, 2006, 09:21:06 PM »

ก ทละสิ
อาจจะนะ ::)
แต่คงแค่ไปดู ;D
ไม่อยาก ขวางอนาคตเด็ก ;)

ปล.IM-MSN จะดีกว่ามั้ย :P

Pages: 1 [2] 3  All
  Print  

Jump to: