Summoner Master Forum
October 09, 2024, 06:19:39 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 3 [4]  All
  Print  
Author Topic: เรื่องการแข่ง ใน รร.กรุงเทพคริสเตียน -วันจันทร์ที่ 16 วันครู  (Read 29047 times)
0 Members and 6 Guests are viewing this topic.
^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #90 on: January 21, 2006, 01:46:08 AM »

โฮ่ๆๆ รูปมาแล้วจะเห็นได้ว่าคนค่อนข้างเยอะทีเดียว  :)

Greed
Member

Email
« Reply #91 on: January 22, 2006, 06:48:12 PM »

ขอบคุณคุณYongที่ชมผม(แหม่งๆ)แต่ใครจะว่าผมไม่ได้เรื่องหรือฟลุ้คหรือเจอแต่เด็กผมไม่สนเท่าไหร่หรอกเพราะผมส่วนมากเจอแต่คนอายุน้อยกว่าจิงแต่ยังไงผมคิดว่าคนที่เราไปบอกเค้าว่าเด็กนั้นมันก็แค่อายุเค้านี่แล้วทำไมทีChampโรงเรียน(ในงานโรงเรียนนะ)ยังเป็นเด็กกว่าเลยหรือจะบอกว่าฝีมือเด็กๆยังงี้มันสบประมาทกันไปหน่อยนะถึงยังไงพวกเค้าก็ผ่านเข้ารอบมาได้เค้าเล่นกันเพื่อความสนุกสนาน(หรือบางคนอาจไม่)และผมดูแล้วพวกเค้าเหล่านั้นก็ฝีมือไม่ได้รองอะไรใครนักหรอกแค่เด็คผมมันเล่นรูปแบบของเค้าได้เปรียบกว่าแค่นั้นเองทำไมต้องมาหาว่าเจอแต่เด็กๆด้วยนะทั้งที่ทุกคนที่ผมเจอก็ผ่านเข้ามาได้ฝีมือต้องไม่ธรรมดาอยู่แล้วถ้ายังไงคุณก็ลองไปเจอพวกเค้าดูสิถ้าคิดว่าคนที่ผมเจอเด็กๆน่ะ

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #92 on: January 22, 2006, 06:55:35 PM »

อ๊ะ ท่านพ่อห้า(ป๋าไฟ้ว์)มาแล้ว!!!

boomkung
Member

« Reply #93 on: January 22, 2006, 06:57:14 PM »

อะไรกันหว่า ???

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #94 on: January 24, 2006, 01:34:49 AM »

ขอบคุณคุณYongที่ชมผม(แหม่งๆ)แต่ใครจะว่าผมไม่ได้เรื่องหรือฟลุ้คหรือเจอแต่เด็กผมไม่สนเท่าไหร่หรอกเพราะผมส่วนมากเจอแต่คนอายุน้อยกว่าจิงแต่ยังไงผมคิดว่าคนที่เราไปบอกเค้าว่าเด็กนั้นมันก็แค่อายุเค้านี่แล้วทำไมทีChampโรงเรียน(ในงานโรงเรียนนะ)ยังเป็นเด็กกว่าเลยหรือจะบอกว่าฝีมือเด็กๆยังงี้มันสบประมาทกันไปหน่อยนะถึงยังไงพวกเค้าก็ผ่านเข้ารอบมาได้เค้าเล่นกันเพื่อความสนุกสนาน(หรือบางคนอาจไม่)และผมดูแล้วพวกเค้าเหล่านั้นก็ฝีมือไม่ได้รองอะไรใครนักหรอกแค่เด็คผมมันเล่นรูปแบบของเค้าได้เปรียบกว่าแค่นั้นเองทำไมต้องมาหาว่าเจอแต่เด็กๆด้วยนะทั้งที่ทุกคนที่ผมเจอก็ผ่านเข้ามาได้ฝีมือต้องไม่ธรรมดาอยู่แล้วถ้ายังไงคุณก็ลองไปเจอพวกเค้าดูสิถ้าคิดว่าคนที่ผมเจอเด็กๆน่ะ
มีคนมาบอกเราว่าสะใจประโยคที่เราเน้นไว้....

ย่ง เรารู้ว่านายเป็นคนดี ไม่โกรธนะ เรื่องนั้นมันผ่านไปแล้ว ไปตั้งต้นกันใหม่งานโรงเรียนปีหน้าละกัน

ปล. เราจะพยายามยัดเข้ากีฬาสี ได้ไม่ได้ค่อยว่ากัน
ปล.2 แล้วเราก็จะเป็นกองเชียร์เกมการ์ดเช่นเดิม...-*-
« Last Edit: January 24, 2006, 01:55:40 AM by Kurotsugi Kamikage » Logged

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #95 on: January 24, 2006, 01:55:59 AM »

ดีจังตอนพี่เรียนมัธยมไม่เห็นมีอะไรแบบนี้ให้เล่นมั่ง :P

แถมตอนนี้เรียนจนจบมหาลัยแล้วยังแพ้เด็กอยู่เลย ;D

ปล. กระทู้นี้ฮิตใช้ได้แฮะ อยู่มาตั้งหลายวันยังมีรีพลายมาเรื่อยๆอยู่เลย
« Last Edit: January 24, 2006, 01:58:08 AM by GiantPaladin » Logged

Pages: 1 2 3 [4]  All
  Print  

Jump to: