Summoner Master Forum
October 09, 2024, 11:23:19 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ขอความอนุเคราะห์ พี่ปอ  (Read 1531 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
chai
Member

Email
« on: December 22, 2005, 12:34:17 AM »

สวัสดีครับพี่ปอ ผมชื่อชัยครับ จากเด็กมหาวิทยาลัยหอการค้าไทยชั้นปีที่ 3 ขณะบริหารธุรกิจสาขาการตลาด ผมได้เล่นการ์ดตั้งแต่เริ่มเปิดตัวมา ทุกวันนี้ผมยังเล่นอยู่ครับ ที่นี้ผมอย่าจะขอรบกวนเวลาอันน้อยนิจจากพี่ปอครับ ผมรู้ว่าทุกบริษัทกำลังยุ้งอยู่ เรื่องการปิดบัญชีรายปี จะขอรบกวนเวลาพี่เล็กน้อยน่ะครับ เรื่องจะขอข้อมูลทางการตลาดของบริษัท ไปทำรายงานศึกษาของรายวิชาการจัดการช่องทางการตลาด (Marketing Channels Management) หัวข้อที่จะขอจากพี่ปอ มีดังนี้ครับ
1.ประวัติบริษัท พร้อมโครงสร้างการบริหารงาและประเภทของธุรกิจ
2.กลยุทธ์การตลาด
3. สภาพแวดล้อมทางการตลาด
4. การจัดการช่องทางการตลาด
  4.1 โครงสร้างของช่องทางการตลาด
  4.2 นโยบายการเลือกคนกลางในช่องทางการตลาด
  4.3 การประเมินผลงานของคนกลางในช่องทางการตลาด
  4.4 การจูงใจและการส่งเสริมการตลาดไปยังคนกลาง
  4.5 ปัญหาในการจัดการช่องทางการตลาด
5. การวิเคราะห์ช่องทางการตลาด(ปัจจัยที่ทำให้ประสบความสำเร็จ หรือมีประเด็นใดยังเป็นปัญหา)
   หัวขอที่จะข้อพี่ปอมีแค่นี้ครับ ผมอย่าให้พี่ปอให้คำตอบผมว่าสามารถให้ข้อมูลที่ขอได้ไหมครับโทรศัพท์มาให้คำตอบ (09)489-0030  หรือส่งเมลล์ให้คำตอบก็ได้ครับ chai_momiji@hotmail.com พี่จะโฟดไว้ให้ก็ไดน่ะครับ ผมจะทำรายงานส่วปีหน้าต้นเดือนมกราคมนี้ครับ ขอขอบคุณพี่ปอ ณ ที่นี้ครับ
                                               ด้วนความนับถือ
                                         นายฐิติวัชร์   ถิระอนันต์ชัย  

Ot@,the CM Idol
Member

Email
« Reply #1 on: December 22, 2005, 01:17:06 AM »

:o
เคยถามพี่เค้าทีนึง พี่เค้าบอกว่า ทำแบบไม่คิดไรมาก
เออ ซะงั้นอะ
เดี๊ยวนี้มีแผนกการตลาดแล้วน่าจะตอบได้นะครับ
เอาใจช่วยจ้า ;)

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #2 on: December 22, 2005, 02:05:45 AM »

ถ้านัดวันมาสัมภาษณ์ก็จะดีกว่าครับ เพราะไม่มีเวลาพิมพ์

Pages: [1]
  Print  

Jump to: