Summoner Master Forum
October 10, 2024, 03:20:49 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: กลับมาเยี่ยมเยียน  (Read 4539 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
Immanuel(MichaelPaul)
Member

« on: November 14, 2005, 04:27:37 AM »

เหอๆ กลับมาแย้วววว (มีใครรู้จักเราไหมหว่า) ไม่ได้มาเยี่ยมบอร์ดซะนาน เพราะเวลาเข้าทีจะอืดมั๊กๆ เน็ทแถวบ้านดันเป็น local net เปิดเว็ปนี้บ่ได้ ไม่ได้มาเยี่ยมเยียนน้องๆซะนานเลย

พี่เอกเองจ้า CM ที่แทบจะไม่เคยมีใครพบตัวเป็นๆ เห็นได้ยากอาจจะพบได้ตามงานแข่งใหญ่(ในบางครั้ง) เปงคนที่รับโทรศัพท์น้องๆนั่นเอง (เรียกน้องๆไปหวังว่าคงไม่มีใครแก่กว่าผมนะ)  เปงCMที่เล่นการ์ดมะเก่ง Deck ไม่เคยจะสมบูรณ์กะเค้าสักที คิดแต่จะสร้าง Deck Divine  แต่ไม่เคยลงมือสร้างสักกะที เอิ๊ก

จากนี้ไปจะแวะมาบ่อยๆเน้อ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #1 on: November 14, 2005, 05:19:42 AM »

ดีคร้าบพี่เอก ขอบคุณมากๆ ที่คอยรับโทรศัพท์ให้พวกเราครับ

ปล. มีใครโทรรายงานตัวทุกสัปดาห์มั่งไม๊น้ออออ  ;D

EIMU
Member

« Reply #2 on: November 14, 2005, 05:59:31 AM »

เป็นซีเอ็มสีคล้ำเข้ม หายตัวได้ในที่มือ
หน้าที่ของเค้าคือรับโทรศัพท์
ซึ่งตอนนี้ไม่ได้โทรไปหาพี่เอกมาเป็นชาติแล้ว
พ้อยน์จะเหลือ0 หรือติดลบหว่า
ยังไงก็ตอนรับอีกทีนะพี่

Joker,!tt?
Member

« Reply #3 on: November 14, 2005, 09:19:30 PM »

ไม่นะๆ เราก็ยังโทรหาพี่เอกอยู่นะ ทุกอาทิตย์เลย(เกือบๆ= =")
เหอๆๆ ถ้าไม่ลืมอ่ะนะ
ถ้าเป้น CM รุ่นใหม่ๆยังคงไม่ค่อยมีใครรู้จักซินะ เหอๆ

U-Sano'
Member

« Reply #4 on: November 14, 2005, 11:56:43 PM »

จำได้จาลืมได้งาย โอเปอเร ของ Cm

Kenny
Member

Email
« Reply #5 on: November 15, 2005, 12:27:19 AM »

เรียกให้ถูกตามภาษาCM ต้องเรียก Messenger ต่างหาก
พี่แกนึกครึ้มไรหว่ามาปรากฎกายในบอร์ดเนี่ย
ปล.โทรหาเสมอ แม้นว่าจะไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง(ยกเว้นลืม)

Immanuel(MichaelPaul)
Member

« Reply #6 on: November 15, 2005, 12:49:29 AM »

นานๆปรากฏตัวที หลังจากหายไปนานนนนนนนนนนนนนนน มั๊กๆ

ป.ล. รุ่น1ที่โทรมานี่นับคนได้เลยอ่ะเหอๆ ระวังนาคนตัดแต้มเค้าจะตัดเหลือ0 อุอุ (ป.ล.พี่ไม่ใช่คนทำแต้มเน้อ)

ป.ป.ล. ใครโทรมาเช้ามากๆระวังล่ะ ตื่นมาพี่อาจจะลืมหุหุ

NoXMagiS
Member

« Reply #7 on: November 15, 2005, 01:00:45 AM »

รู้สึกว่าเราจะไม่ได้โทรมาเป็นเดือน หลายเดือนแล้วแฮะ -_-a

ลืมไปสนิทเลยอะ แง่วๆ

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #8 on: November 16, 2005, 01:11:25 AM »

ง่ะ..นึกว่าจะไม่เข้าบอดนีอีกซะแล้ว งืมเดียวนี้ไม่ค่อยไดโทรไปรบกสนตอนเช้าเลยอะ(มีแต่เย็นและดึก ก๊าก)

boomkung
Member

« Reply #9 on: November 16, 2005, 02:59:27 PM »

เหอๆ ไมได้โทนานละพี่ - -

Joker,!tt?
Member

« Reply #10 on: November 16, 2005, 10:33:18 PM »

เหอๆๆน่าภูมิใจนะเนี่ย
เราเป็น 1 คน ใน รุ่น 1 ที่ยังโทรไปเช็ค เหอๆๆ
แต่ก็ นานๆทีมีลืมเหมือนกัน :P

Evil Alatariel
Member

Email
« Reply #11 on: November 17, 2005, 02:46:35 AM »

กลับมาเยี่ยมเยียนนนนนน บ้าง

แต่ไม่ได้หายไปหายเหมือนตาเอก

เจ๊จีนเองงงงงจ้า

ตอนนี้ไม่สบาย นั่งหน้าคอมนานๆ ไม่ได้ (แต่ก็อยากจะนั่ง)

พอดี หมอนรองกระดูกเอวพี่เคลื่อนอะนะจ๊ะ

ไปทับเส้นประสาทขาขวา เดินเกือบไม่ได้ แต่ก็เดินได้ล่ะ

แหะ ๆ ไม่ต้องห่วง เด๋วจะมาหาบ่อย ๆ

ปล. ว่าแต่นะ ไม่ใช่ พี่ไม่สบาย พวกเธอจะลอยชาย ไม่มีไรให้เห็น ผลงานไม่ได้นะจ๊ะ

สู้ต่อไป CM สู้ๆ อิอิ  ;D

Ot@,the CM Idol
Member

Email
« Reply #12 on: November 17, 2005, 09:22:24 PM »

มาเยี่ยมด้วยอีกคน

โอตะคุงคับ ใครไม่รู้จักก็.......นะ......เดาเอาละกันว่าเราเป็นใคร คึกๆๆ
(ไม่อยากแทนตัวว่าพี่ เพราะเราว่ายังมีคนแก่กว่าเราอีก2-3คนในคณะนะT_T)

พึ่งกลับจากอเมริกาแหละ หลายๆคนอาจจะสงสัยว่าทำไมกลับมาเร็ว
เหตุผลก็เพราะมีปัญหาเกี่ยวกับครอบครัวที่ไปอยุ่อะคับ  :-X
ยังงัยก็ตาม คิดถึงทุกๆคนมากๆ โดยเฉพาะเพื่อนๆรุ่น1-2
หวังว่ายังตั้งใจทำงานกันเหมือนเดิมนะคับ :D

ใครมีอะไรอยากคุย อยากปรึกษา อยากระบาย ทุกปัญหา ก็addเราในmsnได้คับ ยินดีเสมอจ้า

สุดท้ายขอให้พี่จีนสุขภาพดีขึ้นเร็วๆนะครับ
ด้วยรักและคิดถึง

โอตะคุงงงงงงง ;D

S_A_Y
Member

Email
« Reply #13 on: November 17, 2005, 09:52:59 PM »

พึ่งกลับจากอเมริกาแหละ หลายๆคนอาจจะสงสัยว่าทำไมกลับมาเร็ว

น้องโอตะโดนไล่ออกจากโรงเรียนช่ายม้ะะะะะ หุหุ  ;D

ยินดีต้อนรับทั้งพี่เอก แล้วก็น้องโอตะด้วยเลย

Joker,!tt?
Member

« Reply #14 on: November 17, 2005, 10:51:43 PM »

คิดถึงจัง เหอๆๆ
ไม่ได้เจอไม่ได้คุยกันตั้งนานแน่ะ
แวะมาเยี่ยมกันด้วยนะ
แล้วเราเองจะมีเวลาแวะไปหาหรือเปล่าอ่ะเนี่ย :P

แล้วก็ขอให้พี่จีนให้เร็วๆด้วยเหมือนกันนะ :)

cmt
Member

« Reply #15 on: November 18, 2005, 09:42:46 PM »

มาเยี่ยมด้วยอีกคน

โอตะคุงคับ ใครไม่รู้จักก็.......นะ......เดาเอาละกันว่าเราเป็นใคร คึกๆๆ
(ไม่อยากแทนตัวว่าพี่ เพราะเราว่ายังมีคนแก่กว่าเราอีก2-3คนในคณะนะT_T)

เหตุผลก็เพราะมีปัญหาเกี่ยวกับครอบครัวที่ไปอยุ่อะคับ  :-X
ยังงัยก็ตาม คิดถึงทุกๆคนมากๆ โดยเฉพาะเพื่อนๆรุ่น1-2
หวังว่ายังตั้งใจทำงานกันเหมือนเดิมนะคับ :D

ใครมีอะไรอยากคุย อยากปรึกษา อยากระบาย ทุกปัญหา ก็addเราในmsnได้คับ ยินดีเสมอจ้า

สุดท้ายขอให้พี่จีนสุขภาพดีขึ้นเร็วๆนะครับ
ด้วยรักและคิดถึง

โอตะคุงงงงงงง ;D

จากวันที่ 12 จนถึงวันนี้ (18) ผ่านมาแล้ว 6 วัน พึ่งจะรู้...

-----------------------------------------------------------------------------------------

เป็น cm ฝึกงานอะครับ ไม่ทราบว่าจะต้องโทรรายงานตัวรึป่าวครับ  :)

ตอนนี้ก็กำลังฝึกเพื่อนๆเต้นอยู่ 555+  ;D

Pages: [1]
  Print  

Jump to: