Summoner Master Forum
October 09, 2024, 07:28:11 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ประกาศจากพี่จีน ถึงน้อง ๆ CM ทุกคน  (Read 7863 times)
0 Members and 18 Guests are viewing this topic.
Evil Alatariel
Member

Email
« on: October 15, 2005, 06:34:51 AM »

ประกาศ

CM ทุกคนโปรดทราบ

ขณะนี้ พี่จีน มีอาการ เบลอ เอ๋อ มากจนถึงขีดสุด

(ถามได้จาก CM ที่ติดต่อหาพี่ จะได้รับอาการไม่รู้เรื่อง งงๆ ของพี่ได้ดี หึหึ)

เพราะฉะนั้นจึงอยากให้น้อง ๆ ที่ต้องการติดต่อสอบถาม

เรื่องงานต่าง ๆ ได้

ที่พี่บี นะจ๊ะ

ส่วนใครอยากปรึกษาปัญหาส่วนตัว

(อันที่จริงไม่เกี่ยวกับงาน แต่เป็นบริการพิเศษเฉพาะบุคคล เหอๆ)

ก็ติดต่อที่ เจ๊คฑา ล่ะกันนะคะ เนอะ เจ๊ทา เนอะ

เรื่องบันเทิง - เจ๊ทา

เรื่องการ์ด - ได้ทั้งเจ๊ทา และ พี่บี

เรื่องเกมส์ - ได้ทั้ง 2 คนเช่นกัน

เรื่องของรางวัลและคะแนนสะสม - พี่บี โล้ด

เรื่องตารางจัดงานต่างๆ - พี่บี อีกนั้นล่ะ

เรื่องโดยรวมทั้งหมด ยกเว้นปัญหาปรึกษาทางด้านจิตใจ - พี่บี ช่วยได้

แต่เรื่องหัวใจ จัดการกันเอาเองเด้อ

ส่วนพี่จีน ตอนนี้ จะรับเรื่องจากพี่ ๆ เค้ามาอีกทีนะจ๊ะ เพราะตอนนี้พี่จีน คงฟังจากทุกคนไม่ไหว

นอนตอน 6 โมงเช้า - 7 โมงเช้า ทุกวัน

ได้กินวันละ 1 ครึ่ง

เลย งงๆ เอ๋อๆ หงุดหงิดง่าย เลยไม่อยากให้น้องๆ โดนระเบิดจากพี่ เอิ๊กๆ

แล้วหมดลอยกระทง ถึงจะติดต่อได้ตามปกตินะน้องนะ

ปล. นอกจากมีอะไรพิเศษ สำคัญ ด่วนมากกกกก ไม่ติดต่อพี่แล้วใจจะขาด
ก็ติดต่อมาละกันนะ เอาเหอะพี่จะอดทนเพื่อทุกคน  ;D

« Last Edit: October 15, 2005, 06:37:55 AM by Evil Alatariel » Logged

NoXMagiS
Member

« Reply #1 on: October 15, 2005, 11:43:09 AM »

รับทราบครับ โย่ๆๆๆ

ประกาศนี้ช่างมีสาระจริงๆ มาสาระมากที่สุดในรอบปีเลยนะนี่  :P

ปล. นอกจากมีอะไรพิเศษ สำคัญ ด่วนมากกกกก ไม่ติดต่อพี่แล้วใจจะขาด
ก็ติดต่อมาละกันนะ เอาเหอะพี่จะอดทนเพื่อทุกคน  

ส่วนอันนี้ เหอๆๆๆๆ

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #2 on: October 15, 2005, 01:45:01 PM »

รับทราบครับ  :)

boomkung
Member

« Reply #3 on: October 15, 2005, 01:52:05 PM »

เหอๆ ครับ
ว่าแต่ นอนน้อยจังนะเจ๊ - - ระวังเรื่องสุขภาพนิดนึงก็ดีนะครับ

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #4 on: October 15, 2005, 03:15:01 PM »

อือเจ๊....ถ้าเจ๋งต้องปรึกษเจ๊ทาหรอ......รู้เลยว่าคำตอบมันต้องเป็นไง เหอะๆ(ก็เล่นปรึกษาไปทุกเรื่องเองนิเรา)

ป.ล เจ๊อย่าหักโหมมากนะ พวกเรายังอยากเห็นเจ๊จนแก่จนเฒ่าไปเลย

cmt
Member

« Reply #5 on: October 15, 2005, 07:18:20 PM »

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ เป็นโดนัทนะ (ห่วง)

อย่าหักโหมมากนะครับ :)

และรับทราบครับ  ;)

Zennigear !!, World's World
Member

Email
« Reply #6 on: October 15, 2005, 07:28:19 PM »

อื่ม

ขอให้เจ๊หายเบลอ งง กินข้าวได้วันละ5มื้อ นอนสองทุ่ม เหมือนครั้งสมัยก่อนได้เร็วๆนะฮะ

คิคิ

Joker,!tt?
Member

« Reply #7 on: October 16, 2005, 02:23:58 PM »

ทราบแล้วล่ะครับ ก็จะไม่กวนแล้วล่ะ ถ้าไม่มีเรื่องอะไรเป็นพิเศษ
พี่จีนก็รักษาสุขภาพตัวเองให้ดีด้วยนะ
กินอาหารให้ครบมื้อ นอนพักผ่อนมากๆ
อย่าทำงานมากเกินไปจนโทรมนะ
เป็นห่วง แล้วก็เป็นกำลังใจให้นะ :)

S_A_Y
Member

Email
« Reply #8 on: October 16, 2005, 05:44:45 PM »

เจ๊จีนพักผ่อนเยอะๆ หน่อยก็ดีนะครับ กินเกลือไอโอดีนด้วยก็ดีครับ จะได้หายเอ๋อๆ เบลอๆ  ;D

princess of wands
Member

« Reply #9 on: October 18, 2005, 12:43:11 PM »

อะเคี๊ยกๆๆๆๆๆ  โหม(งาน)หนักไปหน่อยก็เงี๊ยะ

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #10 on: October 19, 2005, 01:50:57 AM »

โอ้โห :o
พี่จีนนอนน้อยจิงเลยอะ เสียสุขภาพหมดสิคับ
ทำไมต้องทำงานอะไรหนักขนาดนั้นอะคับ มีใครพอจะรู้มั้ย
(ไม่ได้ตั้งใจจะสอดรู้สอดเห็นนะคับ แต่สงสัยทำไมทำงานหนักขนาดนั้น คืออยากรู้เผื่อจะได้ช่วยคิดช่วยแก้ปัญหาอะไรได้มั่ง)

ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะคับ ;)

-Parker-
Member

Email
« Reply #11 on: October 19, 2005, 02:48:44 PM »

ทราบแล้นครับ
ท่าทางจาเครียดน้าเนี่ย นอนน้อยกว่าผมอีกง่ะ

Member

Email
« Reply #12 on: October 20, 2005, 07:54:12 PM »

อ้อ มันเป็นช่วงหน้างานของที่บ้านอะจ๊ะ

ไม่มีใครช่วยได้ เหอๆ แต่ว่านะ ไม่ต้องห่วง หมดหน้างานพี่ขอเวลา วัน 2 วันก็จะกลับมาเป็นอย่างเดิม
แล้วล่ะจ๊ะ

ว่าแต่ งาน GO เอาไง รู้สึกเวทีไม่มี นะ ที่มันเล็กมากก

งั่มๆๆๆ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #13 on: October 20, 2005, 09:55:28 PM »

ว่าแต่ งาน GO เอาไง รู้สึกเวทีไม่มี นะ ที่มันเล็กมากก

งั่มๆๆๆ

ยืนบนโต๊ะแทน หุหุ  ;D ไม่มีเวที อย่างงี้เวลาประกาศบิงโก ก็ไม่เร้าใจอ่ะสิ  :P

Judge
Member

Email
« Reply #14 on: October 20, 2005, 11:50:46 PM »

งานอะไรอะคับ ทำไมต้องทำงานหนักขนาดนั้นอะ ขายของหรอคับ???

ยืนบนโต๊ะไม่ดีมั้ง เดี๋ยวโต๊ะหัก
cm แต่ละคน หุ่นไม่ค่อย... ::)

-CM-~•Por--JunG•~
Member

Email
« Reply #15 on: October 21, 2005, 12:16:58 AM »

รับทราบงับ พี่จีน บุคคลของประชาชน  คิดถึงพี่จีนมากกกกกกกกกกกกกกก เดียวไว้ปอจะติดต่อไปงับ

พักผ่อนเยอะๆ น้าคราบ   อาเมน  แง่ววววววว

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #16 on: October 21, 2005, 01:18:26 AM »

พักผ่อนให้เพียงพอ อย่าหักโหมมากนะครับ เดี๋ยวจะเสียสุขภาพมากไปกว่านี้ :)
« Last Edit: October 21, 2005, 01:19:14 AM by KiTTy ReAPy » Logged

Joker,!tt?
Member

« Reply #17 on: October 21, 2005, 02:08:47 PM »

GO โจ๊กอาจจะไม่ได้ไปนะครับ :'(
รู้สึกว่ามันจะตรงกับงานกีฬาสีของโรงเรียนด้วย
เลยไม่แน่ใจนะว่าจะไปได้ไหมอ่ะ

Member

Email
« Reply #18 on: October 23, 2005, 08:37:01 AM »

อ่า~~~ ไม่ได้ไปเลยเหรอโจ๊ก

พี่อุตส่าห์จะพยายามไป

ว่าแต่ ใครจะคุม MB แทนโจ๊ก (แซมป์ละกัน อุอุ)

เรื่องเวทีอะ

พี่กำลังคิดว่า ทำไมพวกเราไม่คิดกิจกรรมที่ไม่จำเป็นต้องใช้เวที ไม่ต้องใช้พื้นที่ดูบ้างล่ะจ๊ะ

ปล. ว่าไป พี่ก็ยังคิดไม่ออก เอ๊ะ!!  :nga: หรือไม่มีเวลาให้คิดหว่า เหอๆๆ เอาเถอะจ๊ะ

คิดถึงทุกคนเช่นกันจ้า~~~~~

พี่ไม่ว่างเนี่ย อย่าเกเรกันนะ อิอิ (แมวไม่อยู่ หนูอย่าเริงร่ากันนักนะจ๊ะ อิอิ)

« Last Edit: October 23, 2005, 08:37:37 AM by Evil Alatariel » Logged

Judge
Member

Email
« Reply #19 on: October 23, 2005, 10:56:06 PM »

เกมวัดดวงไงคับ ไม่ต้องใช้เวทีก็ได้ ใช้แค่โทรโข่งกับโจทย์เจ็บๆแสบๆ ก็พอแล้ว
หรือไม่ก็ กีฬาสี ::) ก็น่าจะ work นะ

Joker,!tt?
Member

« Reply #20 on: October 24, 2005, 06:20:16 PM »

เกมวัดดวงไงคับ ไม่ต้องใช้เวทีก็ได้ ใช้แค่โทรโข่งกับโจทย์เจ็บๆแสบๆ ก็พอแล้ว
หรือไม่ก็ กีฬาสี ::) ก็น่าจะ work นะ
นี่เอาจากที่เราโพสมาตอบใช่ไหมเนี่ย เหอๆๆ ;D
ยังไม่แน่ใจเลยอ่ะว่าจะไปได้ไหม แต่คิดว่าไม่น่าจะได้อ่ะ ฮือๆๆ
ยังไงก็หาคนคุม MB แทนโจ๊กไปก่อนละกันนะ :'(

cmt
Member

« Reply #21 on: October 24, 2005, 06:33:50 PM »

กิจกรรมที่ไม่ต้องใช้เวทีหรอ  ::)

แฮะๆ เราชอบคิดอะไรแบบนี้ด้วยสิ มันสนุกดี  ;D

ติ๊ก

ต๊อก

ติ๊ก

ต๊อก

ติ๊ก

ต๊อก

ปิ้งป่อง  :D

เกมตามหาคนไง 55+  ;D

หาคนที่เป็น Secret หน่อย ให้คำใบ้และให้หา cm ตามคำใบพอเจอแลวต้องขยิบตาขวาให้เค้าข้างนึง ถ้า cm คนนั้นคือคนที่ตรงกับคำใบ้เค้าก็จะชยิบตาซ้ายกลับมา คนที่ถามถูกก็จะเป็นผู้ชนะ 55+ (ฟี่ว่ามันง่ายไปนะ)

อนึ่ง cm ไม่ควรแต่งตัวด้วยเสื้อสีแดง ควรเป็นชุดไปรเวทไม่งั้นมาหาง่ายไป

หรือไม่ต้องเอา cm ก็ได้ ใครก็ได้ แต่ควรเป็นพวก secret แบบไม่มีใครรู้จักแบบนี้อะ

สถานที่ใช้เล่นก็รอบงานไง ให้ cm ในคำใบ้ทำตัวปกติ เดินเล่นๆเรื่อยไป

ข้อเสียของเกมนี้คือ คนที่รู้จัก cm คนนั้นๆอยู่แล้วจะได้เปรียบ ....งั้นเราก็บลอคเค้าไว้ไม่ให้แข่งดีม๊ะ เหอๆๆๆๆ - -'

คิดว่ามันยังไม่ค่อยดีพอ แต่ถ้าลองปรับเปลี่ยน เปลี่ยนแปลงอะไรดูอาจจะดีขึ้นก็ได้

Judge
Member

Email
« Reply #22 on: October 24, 2005, 10:53:30 PM »

นี่เอาจากที่เราโพสมาตอบใช่ไหมเนี่ย เหอๆๆ ;D
ยังไม่แน่ใจเลยอ่ะว่าจะไปได้ไหม แต่คิดว่าไม่น่าจะได้อ่ะ ฮือๆๆ
ยังไงก็หาคนคุม MB แทนโจ๊กไปก่อนละกันนะ :'(
อารายเนี่ยะ นายไปโพสท์ไรไว้ที่ไหน เราม่ะเห็นจารู้เรื่องเลย
อย่าๆ เราไม่ได้ลอกนายมาชัวร์ ;)

บางทีความคิดเห็นมันตรงกัน ก็ไม่แปลกอะไรไม่ใช่เรอะงาย

ปล นายโพสท์ไว้ที่ไหนอะ เราไม่เห็นเคยอ่านเลย ???

Joker,!tt?
Member

« Reply #23 on: October 25, 2005, 11:31:07 PM »

หาคนที่เป็น Secret หน่อย ให้คำใบ้และให้หา cm ตามคำใบพอเจอแลวต้องขยิบตาขวาให้เค้าข้างนึง ถ้า cm คนนั้นคือคนที่ตรงกับคำใบ้เค้าก็จะชยิบตาซ้ายกลับมา คนที่ถามถูกก็จะเป็นผู้ชนะ 55+ (ฟี่ว่ามันง่ายไปนะ)
เอาพฤกษ์ไปไม่มีใครรู้จักแน่ เหอๆ(หรือเปล่า?)
แต่ก็ดูไม่ค่อยเวิร์คนะ
มันจะทำให้งานวุ่นวายหรือเปล่าอ่ะ
เหอๆๆ ลองหาอย่างอื่นดูดีกว่า
หรือไม่ก็อาจจะทำแบบเดิม
อย่าง ปาร์ตี้เควส ไงล่ะ :)

Judge
Member

Email
« Reply #24 on: October 26, 2005, 01:59:51 AM »

อือ ช่ายเอาเราไป ไม่มีใครรู้จักแน่

เค้าเพิ่งมารู้จักเราก็ตอนที่นายเอารูปเราลงบอร์ดเนี่ยะแหละ >:(
เลยรู้กันหมดเลยT_T

singer
Member

Email
« Reply #25 on: October 26, 2005, 04:42:21 PM »

รับทราบครับ
แต่อย่างผมคงไม่ได้ไปป่วนพี่ๆซักเท่าใด
แง้วๆๆๆ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: