Summoner Master Forum
October 10, 2024, 01:24:28 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: + แอทเทนชั่นพลีสๆ(ประกาศ อะโหล๋ๆ) +  (Read 7028 times)
0 Members and 22 Guests are viewing this topic.
princess of wands
Member

« on: October 10, 2005, 01:10:24 AM »

พี่ชื่อปั้มนะคับ หรือเรียกว่าเจ้คทาก็ได้  พี่จะช่วยพี่จีนทำงาน  
ก็ขอฝากใว้กับน้องๆทุกคนด้วยนะคับ

เมล์พี่ jaykata@hotmail.com ( msn มันจะปิดแล้ว ใครจะ add ก็ add ได้ไม่ว่านะ - - )

ตอนนี้พี่เองยังใหม่สำหรับตรงนี้ พี่อาจยังรู้จักไม่ครบทุกคน แต่จะพยายามรู้จักและจำชื่อให้ได้ทุกคนนะ น้องๆมีอะไรที่อยากแนะนำหรือบอกพี่ไม่ต้องเกรงใจนะ  พี่ไม่กัด พี่ใจดี(ไม่เชื่อถาม กุงๆ ฮ่าๆ)
ถ้าเป็นไปได้ถ้าใครเจอพี่ที่ไหนก็เดินมาทักด้วยนะครับ จะได้รู้จักกันใว้  ;D

มีอะไรคุยกันใด้นะทุกเรื่องไม่มียกเว้น (ยืมเงินก็ได้นะ แต่ดอกเบี้ย 20%)

จบข่าว :D

boomkung
Member

« Reply #1 on: October 10, 2005, 01:13:00 AM »

ยินดีต้อนรับนะงับ เจ๊ปั้ม อุอุ
แล้วพี่รุ้จักผมอะยังหว่า ฮ่าๆ  หวังว่าจะเจอเจ๊ในบอร์ดบ่อยขึ้นนะ

- Man!aC - #39
Member

« Reply #2 on: October 10, 2005, 01:17:19 AM »

msn ปิดแชตคับ -_-

มาบอกเท่านี้แหละ ;D

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #3 on: October 10, 2005, 01:39:43 AM »

(ยืมเงินก็ได้นะ แต่ดอกเบี้ย 20%)
ขอยืมใจแทนได้มะ :-[
ดอกเบี้ย ก็คือ พี่จะได้ใจหนุ ยิ่งวันยิ่งคืน ;D

...ล้อเล่นย่ะ :P

ก็ยินดีตอนรับฮับ ;)

NoXMagiS
Member

« Reply #4 on: October 10, 2005, 01:57:50 AM »

พี่ชื่อปั้มนะคับ หรือเรียกว่าเจ้คทาก็ได้  พี่จะช่วยพี่จีนทำงาน  
ก็ขอฝากใว้กับน้องๆทุกคนด้วยนะคับ

เมล์พี่ jaykata@hotmail.com ( msn มันจะปิดแล้ว ใครจะ add ก็ add ได้ไม่ว่านะ - - )

ตอนนี้พี่เองยังใหม่สำหรับตรงนี้ พี่อาจยังรู้จักไม่ครบทุกคน แต่จะพยายามรู้จักและจำชื่อให้ได้ทุกคนนะ น้องๆมีอะไรที่อยากแนะนำหรือบอกพี่ไม่ต้องเกรงใจนะ  พี่ไม่กัด พี่ใจดี(ไม่เชื่อถาม กุงๆ ฮ่าๆ)
ถ้าเป็นไปได้ถ้าใครเจอพี่ที่ไหนก็เดินมาทักด้วยนะครับ จะได้รู้จักกันใว้  ;D

มีอะไรคุยกันใด้นะทุกเรื่องไม่มียกเว้น (ยืมเงินก็ได้นะ แต่ดอกเบี้ย 20%)

ชอบประโยคนั้นจัง 555555+

ยินดีที่ได้รู้จักงับ (ชิ เสียดาย ไม่ได้เขียนคอลั่ม เด็คมืด ชิชิชิ)

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #5 on: October 10, 2005, 02:23:53 AM »

เพิ่งรุ้นะเนี้ย ว่าเจ๊ทาทา ชื่อเล่น ชื่อ ปั้ม  :-X

Member

« Reply #6 on: October 10, 2005, 03:08:10 AM »

เพิ่งรุ้นะเนี้ย ว่าเจ๊ทาทา ชื่อเล่น ชื่อ ปั้ม  :-X

บู่ๆ เชยๆ

;)

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #7 on: October 10, 2005, 03:32:17 AM »

เย้ๆๆๆ   เจ๊ทาทา  เจ๊ทาทา   :D

Member

« Reply #8 on: October 10, 2005, 03:58:44 AM »

ชอบประโยคนั้นจัง 555555+

ยินดีที่ได้รู้จักงับ (ชิ เสียดาย ไม่ได้เขียนคอลั่ม เด็คมืด ชิชิชิ)

ลอบสังหารคนเขียนปัจุบันเลย หึๆ

ปล. พี่จิง เย้ๆๆๆๆ

NJ_kung
Member

« Reply #9 on: October 10, 2005, 04:36:38 AM »

หุๆยินดีที่ได้รู้จักงับ ;D

cmt
Member

« Reply #10 on: October 10, 2005, 04:52:55 AM »

วันเจอเจ๊ทาทาด้วย เอ้า Sexy, Naughty, Biychy me (มันเกี่ยวอะไรด้วย - -)

ยินดีต้อนรับครับ

ผม ทอฟฟี่น๊า เจ๊เจอไปแล้วนิ

คนที่เจ๊ขอให้เต้น Me Against The Music ให้ดูแล้วไม่เต้นอะ จำได้ป๊ะ คิกๆๆ  ;D

ไหนๆก็ไหนๆ เจ๊มาเต้นด้วยกันสิ  ;D

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #11 on: October 10, 2005, 01:29:32 PM »

....เจ๊คทา กลายเป็น ยังไปแล้ว :P

Joker,!tt?
Member

« Reply #12 on: October 10, 2005, 08:45:23 PM »

สวัสดี และก็ยินดีต้อบรับ เจ๊ทา ด้วยนะ
เห้นหน้าตาก็มองออกแล้วอ่ะว่าใจดี(หรือเปล่าหว่า :P)
แอบแอท MSN ไปแล้ว แล้วมันไม่ปิดหรอกนะ
ปิดแชทรูมไม่ใช่ Messenger
ปล.งานของเจ๊จีนส่งพี่ไกอายังไม่เสร็จเลย ฮือๆ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #13 on: October 11, 2005, 12:27:10 AM »

ระวังโดนตำรวจจับครับ เพราะเคยอ่านแว่บๆ ว่า คิดดอกเบี้ยได้ไม่เกิน 15 % ยกเว้นสถานบันการเงิน ครับ  :-X

คอนเฟิร์มครับ พี่ปั๊มใจดี ไม่กัดครับ ให้อาหารได้  :P

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #14 on: October 11, 2005, 01:08:16 AM »

ยินดีที่ได้รุ้จักรนะครับ อือ เจ๊ทาคงยังไม่เคยเจอผมสินะ เดียวถ้าว่างคงได้เจอมั้งครับ(ก๊าก)

Zennigear !!, World's World
Member

Email
« Reply #15 on: October 11, 2005, 02:29:50 AM »

ดีค้าบเจ๊

จั่นเองค้าบบบบ

ยินดีต้อนรับค้าบ~

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #16 on: October 11, 2005, 02:34:43 AM »

ยินดีที่ได้รุ้จักรนะครับ อือ เจ๊ทาคงยังไม่เคยเจอผมสินะ เดียวถ้าว่างคงได้เจอมั้งครับ(ก๊าก)

ไอ้จ๋อ  สตอเบอรี่

Member

« Reply #17 on: October 12, 2005, 02:22:33 AM »

ระวังโดนตำรวจจับครับ เพราะเคยอ่านแว่บๆ ว่า คิดดอกเบี้ยได้ไม่เกิน 15 % ยกเว้นสถานบันการเงิน ครับ  :-X

คอนเฟิร์มครับ พี่ปั๊มใจดี ไม่กัดครับ ให้อาหารได้  :P

ฮ่าๆๆๆๆ   จะมาป้อนอะไรฉัน

Evil Alatariel
Member

Email
« Reply #18 on: October 15, 2005, 06:23:16 AM »

อิอิ ผู้ช่วยมาแล้วววววว

(มานานแล้วด้วย

แต่เจ๊เพิ่งแอบแว่บเข้ามา  

อันที่จริงไม่ควรเข้า

เพราะงานยังเหลืออีกบานตะไทT-T)

ยินดีตอนนรับบบบค่า~~~

Pages: [1]
  Print  

Jump to: