Summoner Master Forum
October 07, 2024, 08:25:11 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เรื่อง Wiser Special ครับ  (Read 1570 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
Sir@wit
Member

Email
« on: October 06, 2005, 02:19:46 PM »

ที่ร้าน SE-ED Book center สาขากำแพงเพชรอ่ะครับ
มี Precon   Merisia Heritage ครบ 4 ตระกูลครับ...แต่ทำไมไม่เห็นมี Wiser Special เลยครับ

Merisia Heritage มาวางขายที่นี่รอบแรกหมดเลยครับเร็วมากๆ
ผมซื้อ Inzu กับ Odilon มาอย่างละ 2 กล่องและซื้อ Azar มาอีก 1 กล่องครับ
( มาครั้งแรกประมาณ 20 กว่ากล่องครับ )
ตอนนี้ก็มารอบ 2 แล้ว

การ์ดซองก็มีขายบ้างนิดหน่อยครับแต่ผมไม่ได้ซื้อซองที่นี่ครับ
เพราะตอนนี้ล่าสุดที่ SE-ED Book center  ก็มีแค่ Neo Prophet Extended Edition  
มีขายอยู่รวมๆกันไม่ถึง 20 ซองเองครับ

ผมซื้อซองที่ร้านขายเกมและพวกหนังสือเกมอ่ะครับซึ่งมีทั้ง Yugi และ Smn และอีกมากมายครับ
มี The Saint ด้วยครับมาเร็วพอๆกับกรุงเทพฯเลยครับ
มีเยอะด้วย ร้านที่ผมซื้อนี่ พอมีชุดใหม่ก็สั่งมาประมาณ 2-3 boxes ครับ

อ่านมาถึงตอนนี้ก็อาจจะงงนะครับว่าอะไรกัน ( อยากเล่าให้ฟ้งน่ะครับ แฮ่ แฮ่ )

สรุปเลยครับว่าผมอยากให้ที่ SE-ED มี Wiser Special มาบ้างอ่ะครับแล้วก็ Precon ชุดใหม่อ่าครับ
อยากให้มีด้วย อิ อิ ซื้อแน่นอนครับ

ขอบคุณที่อ่านครับ...ขอบคุณครับ  :)

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #1 on: October 06, 2005, 06:49:24 PM »

เรื่องพรีคอนคงมาแน่ครับ แต่ไวเซอร์นี่เป็นปัญหาครับ เพราะทางซีเอ็ดไม่รับผิดชอบกรณีถุงถูกเปิดและของแถมหายหรือหนังสือเสียหายใดๆทั้งสิ้น ตีกลับให้บริษัทรับภาระเองลูกเดียว ดังนั้นไวเซอร์ที่แถมการ์ดเป็นใบๆจึงยากมากที่จะไปขายในซีเอ็ดได้ครับ

milano
Member

Email
« Reply #2 on: October 12, 2005, 09:37:08 PM »

พรีคอนบางทียังโดนขโมยเลยครับ ที่พระราม 3 อ่ะครับมีแต่คู่มือกล่องการ์ดหายเลยไม่รู้ใครขโมยว่าจะเข้าไปซื้อ สงสัยพี่ต้องให้ทางร้านไปเก็บรวมกันในตู้โชว์มั้งครับเพราะที่ผมเห็นมานเก็บไว้กับหนังสือเด็กอ่ะครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: