Summoner Master Forum
October 10, 2024, 01:29:17 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2 3  All
  Print  
Author Topic: คิดถึง หลังสอบมาเจอกันสิจ๊ะ!! น้องๆ  (Read 20691 times)
0 Members and 30 Guests are viewing this topic.
Evil Alatariel
Member

Email
« on: September 18, 2005, 03:58:51 AM »

เอาล่ะ ไม่ได้เจอกันตั้งนาน (บางคนก็เพิ่งเจอกัน) แต่ว่าโดยรวมไม่ได้เจอกันนานหลายๆๆคน

หลังสอบ เจอกันหน่อยดีไหม CM หึหึ

ใครสะดวกวันไหน โพสถ์ แล้วจะได้นัดวันที่เจอกันหน่อย

ไม่มีเรื่อง แต่อยากเจอ ไม่มาไม่ว่า แต่ต้องมา เอ๊ะ ยังไง หุหุ

ปล. ถ้ามาไม่ได้ ก็บอกเหตุผลมาล่ะกันนะจ๊ะ  :-*

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #1 on: September 18, 2005, 04:18:40 AM »

เสาร์หน้าฮะ เพราะเพิ่งเปิดเทอม

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #2 on: September 18, 2005, 04:28:44 AM »

เสาร์หน้าฮะ เพราะเพิ่งเปิดเทอม
พวก นานาชาติ แคร์ การศึกษาสามัญหน่อยก็ดีนะจ้ะ

ว่าง เสาร์-อาทิตย์ที่ 1-2 ฮะ แล้ว อีกเสาร์อาทิตย์ไม่ว่าง
ที่เหลือว่างหมด จนหมด ตุลา

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #3 on: September 18, 2005, 04:37:44 AM »

พวก นานาชาติ แคร์ การศึกษาสามัญหน่อยก็ดีนะจ้ะ

ว่าง เสาร์-อาทิตย์ที่ 1-2 ฮะ แล้ว อีกเสาร์อาทิตย์ไม่ว่าง
ที่เหลือว่างหมด จนหมด ตุลา

จะให้แคร์ไงอะ ก็ปิดกันหมดแล้วนิ (ได้ยินมานะ)

S_A_Y
Member

Email
« Reply #4 on: September 18, 2005, 05:37:54 AM »

โรงเรียนปิดแร้ววววว เป็นไทซะที T-T

นัดวันมาเลยครับ ถึงติดเรียนผมก็โดดอยู่ดี

แต่ "ห้ามเป็นวันพฤหัส" นะครับ ผมติดเรียน รด. แล้วผมโดดไม่ได้แล้วด้วย -_-"

boomkung
Member

« Reply #5 on: September 18, 2005, 11:36:59 AM »

ขอเป้นช่วงตุลาได้มะ - - ผมสอบ 28 30 4 อะ
อีกนานเยย เหอ

cmt
Member

« Reply #6 on: September 18, 2005, 05:05:51 PM »

เกมตัวใหม่ยังไม่ได้เริ่มทำเลยอ่า จะเจอกันแล้วหรอ T-T

ส่วนตัวปิดเทอมว่างอยู่แล้วถ้าไม่ใช่วันสุกร์เพราะมีเรียน ร.ด. อยากให้นัดช่วงสิ้นเดือนกำลังโอเคมากครับ (มั้ง) แต่ถ้าโดนตัดผมเกรียนก็คงไปไม่ได้อ่าครับ - -' เหอๆ

คิดถึงพี่จีนเหมือนกัน ...  :-*

S_A_Y
Member

Email
« Reply #7 on: September 19, 2005, 12:05:33 AM »

แต่ถ้าโดนตัดผมเกรียนก็คงไปไม่ได้อ่าครับ - -' เหอๆ

ตัดผมสั้นแล้ว..... ???

คือสงสัยอ่ะครับว่า ตัดผมสั้นแล้วมาไม่ได้อ่ะครับ งงๆ -_-"

-organ-
Member

Email
« Reply #8 on: September 19, 2005, 12:24:13 AM »

มันอายเค้าไงพี่ - -"

ปล.วันพฤหัส เพิ่งโดน รด.ไถมาอยู่ เจ็บหัวมากๆ - -"

S_A_Y
Member

Email
« Reply #9 on: September 19, 2005, 12:59:44 AM »

ถ้าเป็นเพราะเหตุผลนี้ ขอดุทีนึง

"มาประชุม ไม่ได้มาเดินแบบ" อยากให้ทบทวนประโยคนี้ให้ดีครับ แต่ถ้าเป็นเพราะเหตุผลอื่น ก็ช่วยบอกหน่อย เพราะงงจริงๆ?

ถึงโดนตัดผมแล้วอาย ก็ใส่หมวกมาก็ได้ เพื่อเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองอ่ะนะ

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #10 on: September 19, 2005, 01:28:52 AM »

กว่าจะสอบเสร็จ ก็ตั้งวันที่ 5 ตุลา อ่ะครับ T T อีนานโขเลย

NoXMagiS
Member

« Reply #11 on: September 19, 2005, 02:07:34 AM »

ไม่ว่างวันที่ 3-5 ไปค่ายปะกิตของ รร

ไม่ว่างวันที่ 15 ไปมีตติ้ง

ไม่ว่างวัน พฤ เพราะไป รด แต่โดดได้ครับ อิอิอิ

อยากไป ประชุม CM น่อ เย่ๆๆๆๆ

Member

Email
« Reply #12 on: September 19, 2005, 03:38:14 AM »

ประชุมเหรอออออ

เปล่าน้านน แต่ประชุมก็ได้ เอ๊ะ! ยังไง

ส่วนพี่จีน ไม่ว่างเลย ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป เหอๆๆ  แต่จะเอาเป็นวันที่ทุกคนสะดวก  แล้วไป คุยกัน

ส่วน ที่ยังไม่เข้ามาบอกอะ ตกลงได้หรือ ไม่ได้ อืมม ต้องบอกเอกก่อนเนอะ

Zennigear !!, World's World
Member

Email
« Reply #13 on: September 19, 2005, 04:12:19 AM »

สอบเสร็จ 28

29มีเรียนเย็น

30เรียนบ่าย

1-2 มีPreแอดมิชชั่น

วันอื่นๆก้อเรียนนิดๆหน่อย ไปได้เ แต่ต้องดูว่านัดกันกี่โมงอ่าคับ

บอกไว้ละกันน๊า

cmt
Member

« Reply #14 on: September 19, 2005, 07:24:40 PM »

ถ้าเป็นเพราะเหตุผลนี้ ขอดุทีนึง

"มาประชุม ไม่ได้มาเดินแบบ" อยากให้ทบทวนประโยคนี้ให้ดีครับ แต่ถ้าเป็นเพราะเหตุผลอื่น ก็ช่วยบอกหน่อย เพราะงงจริงๆ?

ถึงโดนตัดผมแล้วอาย ก็ใส่หมวกมาก็ได้ เพื่อเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเองอ่ะนะ

หงะ ผมก็แค่ย้อเย่งเองนะ T-T ดุจังแฮะ T-T

ถ้าสังเกตดีๆ (คิดว่าคงไม่ได้สังเกตหรอกครับ) ผมไป 2 ครั้ง ผมก็ใส่หมวกไปทั้ง 2 ครั้งเลยนะ  :D อยากเจอพี่จีนจะตายยยเพราะมีเรื่องจะคุยด้วย แค่ผมเกรียนไม่ใช่อุปสรรคหรอกครับ คิกๆ  ;) แต่ตอนนี้กำลังขอยื่นเรื่องที่ ร.ด. ขอไว้ผมยาวอยู่ เพราะมีเพื่อน 2 คนขอไปได้แล้ว แต่ต้องซื้อกระดาษ 5 รีมไปให้ - -' (ประมาณ 500 ร้อยได้มั้ง) ขอไว้ได้ 2 เดือน พอดีเป็นเชียร์ฯที่ ร.ร. ด้วยอะครับ จะจัดอีกไม่กี่เดือนแล้ว แล้วพี่ที่ซ้อมเชียร์ฯ บอกว่าอยากให้ไว้ผมยาวนะ ^ ^

ปล. ไม่คุ้นคนนี้อะครับ -organ- อายุเท่ากับเราด้วยแฮะ เอ่อ...โทษนะ เราเคยเห็นนายรึป่าวหว่า ... ? เป็น cm รุ่นสองหยอ ?  :)

ปลล. เป็นเดือนนี้ก็ดี เดือนหน้าก็ดีครับ แต่ขอไม่ใช่วันศุกร์นะครับ เพราะติดเรียน ร.ด. ถ้าเดือนหน้าอาจจะได้เห็นเกมตัวใหม่ก็ได้ (มั้ง) ถ้าทำเสร็จทันนะ อยากให้ทุกคนลองเล่นดู  :D คาดว่าตัวนี้คงน่าเบื่อน้อยกว่าตัวเก่าเยอะ
« Last Edit: September 19, 2005, 07:59:24 PM by *~^ ToFFy ^~* » Logged

S_A_Y
Member

Email
« Reply #15 on: September 19, 2005, 08:36:48 PM »

หงะ ผมก็แค่ย้อเย่งเองนะ T-T ดุจังแฮะ T-T

ไม่ได้ดุหรอกครับ แต่เห็นว่า เรื่องแบบนี้ไม่ควรใช้เหตุผลส่วนตัว ผมแก่กว่า อยู่มานานกว่า เลยตักเตือนในฐานะพี่ตักเตือนน้อง คงไม่ได้โกรธกันหรอกนะ

ปล. ไม่คุ้นคนนี้อะครับ -organ- อายุเท่ากับเราด้วยแฮะ เอ่อ...โทษนะ เราเคยเห็นนายรึป่าวหว่า ... ? เป็น cm รุ่นสองหยอ ?  :)

เป็นน้องที่โรงเรียนพี่เอง -_-"

สรุปคือ วันพฤหัส ศุกร์ คงไม่ได้แล้ว แล้วก็ต้นๆ เดือนตุลา ก็คงไม่ได้

คิดว่ายังไงก็ต้องก่อน GO7 เพราะคาดไว้ว่า คงประชุมเรื่องงาน แล้วก็เรื่องอื่นๆ ด้วย

ปล. แล้ว GO7 จัดวันที่เท่าไหร่หล่ะครับเจ๊จีน  ???

Joker,!tt?
Member

« Reply #16 on: September 19, 2005, 11:22:17 PM »

ดีเหมอืนกันอยากเจอทุกๆคนเหมอืนกัน
โจ๊กสอบวันสุดท้ายวันที่ 29 อ่ะคับ
แต่เรียนพิเศษวันที่ 1 - 10 อ่ะ
แต่ไม่ซีเรียสอ่ะเรียนช่วงเช้า
ตอนบ่ายมาเจอกันได้อยู่ดี
จะได้ประชุมเกี่ยวกับงาน GO ด้วยซินะ

Kenny
Member

Email
« Reply #17 on: September 20, 2005, 02:13:28 AM »

วันหนายก็ด้ายก่อนเปิดเทอม 25 ตุลา
ยกเว้น 14-16 ตุลาค้างบ้านเพื่อนสอบวิชาเฉพาะอะครับ
กินเจอาจจะไม่ว่างเช่นกัน

cmt
Member

« Reply #18 on: September 20, 2005, 09:23:24 PM »

ไม่ได้ดุหรอกครับ แต่เห็นว่า เรื่องแบบนี้ไม่ควรใช้เหตุผลส่วนตัว ผมแก่กว่า อยู่มานานกว่า เลยตักเตือนในฐานะพี่ตักเตือนน้อง คงไม่ได้โกรธกันหรอกนะ

เป็นน้องที่โรงเรียนพี่เอง -_-"

สรุปคือ วันพฤหัส ศุกร์ คงไม่ได้แล้ว แล้วก็ต้นๆ เดือนตุลา ก็คงไม่ได้

คิดว่ายังไงก็ต้องก่อน GO7 เพราะคาดไว้ว่า คงประชุมเรื่องงาน แล้วก็เรื่องอื่นๆ ด้วย

ปล. แล้ว GO7 จัดวันที่เท่าไหร่หล่ะครับเจ๊จีน  ???

ไม่ได้โกรธคร๊าบบบบ ^ ^

หงะ GO7 ใกล้จะถึงแล้วหรอ T-T แล้วจะเตรียมเรื่องนั้นทันรึป่าวอ่า .....

ปล. พี่จีนได้เพลงแล้วนะ เนื้อเพลงก็สนุกสนานดีอะ ไม่มีท่า x แน่นอน  :) ถึงจะเป็นเพลงของ Britney ก็เถอะ ชื่อเพลง Me Against the Music นะ ความหมายของเพลงก็ไม่ได้ x ด้วย จังหวะสนุกๆ เมื่อวันก่อนคุยกับเจ๊ยศ เจ๊ยศก็บอกว่าโอเคนะ แต่... มันจะได้ทำรึป่าวเถอะ - -'

ปลล. ลองหาฟังดูนะพี่จีนใน www.365jukebox.com ก็มีนะ ลองหาดู พิมพ์ Britney Spears เดี๋ยวมันก็ขึ้นมาเองนะแหละ ^ ^

U-Sano'
Member

« Reply #19 on: September 21, 2005, 11:43:11 PM »

หงะ GO7 ใกล้จะถึงแล้วหรอ T-T แล้วจะเตรียมเรื่องนั้นทันรึป่าวอ่า .....

ปล. พี่จีนได้เพลงแล้วนะ เนื้อเพลงก็สนุกสนานดีอะ ไม่มีท่า x แน่นอน  :) ถึงจะเป็นเพลงของ Britney ก็เถอะ ชื่อเพลง Me Against the Music นะ ความหมายของเพลงก็ไม่ได้ x ด้วย จังหวะสนุกๆ เมื่อวันก่อนคุยกับเจ๊ยศ เจ๊ยศก็บอกว่าโอเคนะ แต่... มันจะได้ทำรึป่าวเถอะ - -'

ปลล. ลองหาฟังดูนะพี่จีนใน www.365jukebox.com ก็มีนะ ลองหาดู พิมพ์ Britney Spears เดี๋ยวมันก็ขึ้นมาเองนะแหละ ^ ^

เพลงนี้มันมี 2 เวอร์ชั่นนี่นาเอาอันไหนอ่า  พี่จีนฮ๊าบ ผมว่างวันที่ 1 กับ 2 อะคับ  พักนี้จะสอบแล้วด้วย ส่วนของผมนะถ้าจะให้มีงาน Go ก้อ ok นะแต่ท่าเพิ่งคิดได้อะ แค่ 2 วันเพราะมันจะสอบแระ เพลง It's Raining ของ Rain ครับ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #20 on: September 22, 2005, 12:29:02 AM »

It's Raining ของ RAIN ก็เวิร์คนะเนี่ย

อยากให้เป็นเพลงแนวละติน ที่ผู้ชายร้องมากกว่า ท่าจะเต้นมัน เหอๆๆ

U-Sano'
Member

« Reply #21 on: September 22, 2005, 12:59:18 AM »

แนวละตินเรอะ ไม่เป็นเลยสักนิดอ่า T_T จะพยายามศึกษาละกันนะ แล้วใครจะลงเต้นมั่งละเนี่ย
คนเดวไม่เอาด้วยนะ แง้ว !!! S_A_Y มาด้วยกันจิ

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #22 on: September 22, 2005, 02:37:49 AM »

ช่วงนี้อาจจะหายหัวไปนาน...แต่ยังคิดถึงทุกคนอยู่นะจ๊ะ

กำลังเก็บเนื้อเก็บตัวอยู่   :-*

NoXMagiS
Member

« Reply #23 on: September 22, 2005, 02:37:58 AM »

เอาใครมาเต้นเรอะ เพลงหนะ

เอาเพลงไรก็ได้ที่ไม่สื่อ แค่นั้นแหละน่อ -_-a
« Last Edit: September 22, 2005, 02:52:11 AM by Blackmage » Logged

cmt
Member

« Reply #24 on: September 22, 2005, 02:44:22 AM »

เพลงนี้มันมี 2 เวอร์ชั่นนี่นาเอาอันไหนอ่า  พี่จีนฮ๊าบ ผมว่างวันที่ 1 กับ 2 อะคับ  พักนี้จะสอบแล้วด้วย ส่วนของผมนะถ้าจะให้มีงาน Go ก้อ ok นะแต่ท่าเพิ่งคิดได้อะ แค่ 2 วันเพราะมันจะสอบแระ เพลง It's Raining ของ Rain ครับ

ตอนแรกก็จ้องเพลงนี้เอาไว้เหมือนกัน It's Raining อะครับ แต่ไม่รู้ว่าความหมายของเพลงมันหมายถึงอะไรอ่า... ฟังๆมันมีเสียง ซีดๆ ด้วยอะ (ที่ Rain ทำอะ) กลัวพี่จีนกับพี่จิงจะว่าอ่า ... เลยไม่ได้เอาเพลงนี้ แต่พูดถึงเพลงนี้ก็โอเคนะ   ;)

ส่วนคนเต้นนะหรอ แน่ๆเลย วันนั้นคุยกับเจ๊ยศ เจ๊ยศบอกสนอะ และก็รู้สึกว่ากลุ่มเกอร์รี่ฯก็จะเอาด้วยนี่ อย่างน้อยก็น่าจะเต๋า (น่าจะชื่อเต๋านะ ถ้าจำไม่ผิดอะ) คนนึงแล้วหละ ที่มานั่งฟันตอนเราคุยเรื่องนี้กับพี่จีน

...สงสัยอย่างนึง จะซ้อมกันที่ไหน อย่างไร ?

U-Sano'
Member

« Reply #25 on: September 22, 2005, 02:45:08 AM »

ไรฟร้าเจ้าโอ๊ค ท่าคิดแค่ 2 วันนะเฟ้ย แกะออกมาจาก Mv หน่อยนึง เวลามันน้อยนี่นา ให้ทำไงเล่า
« Last Edit: September 22, 2005, 02:47:19 AM by Usano ' The Little Evil » Logged

Member

Email
« Reply #26 on: September 22, 2005, 03:00:44 AM »

คิดท่าได้ มีทีมกันแล้วเหรอจ๊ะ ถ้าจะเอาจากกลุ่ม CM นั้น ต้องดูเวลาที่ตรงกันด้วย

จำนวน คน กับดนตรี อาจทำให้มีการ ผิดจังหวะได้

เอาเป็นว่า ได้เพลงกันแล้ว คิดท่าแล้ว มาเต้นให้ดู เปิดให้พี่ฟังเลยดีกว่าคะ หึหึ ง่ายกว่ากันเยอะเลย

ส่วนวันประชุม ใครสามารถกำหนด ระยะเวลาแน่นอน ให้พี่ได้อะคะ

เช่น วันนี้- วันนี้ ใครว่างวันไหน บอกอะไรเงี้ย ถ้าไม่ได้ โจ๊กคิด

อิอิ ให้เป็นหัวโจ๊กของ รุ่น รวม 3 จังหวะนี้ล่ะกันนะ ช่วงเวลา เอาที่ได้พอๆ กัน เยอะเท่าไรยิ่งดีจ้า

ปล. ไม่ต้องตื่นเต้น ค่อยๆ เป็น ค่อย ๆไป แต่อย่าประมาท ไม่งั้น ลนก้นกันแน่ๆ สำหรับการเต้น นะ อิอิ

cmt
Member

« Reply #27 on: September 22, 2005, 03:07:51 AM »

คิดท่าได้ มีทีมกันแล้วเหรอจ๊ะ ถ้าจะเอาจากกลุ่ม CM นั้น ต้องดูเวลาที่ตรงกันด้วย

จำนวน คน กับดนตรี อาจทำให้มีการ ผิดจังหวะได้

เอาเป็นว่า ได้เพลงกันแล้ว คิดท่าแล้ว มาเต้นให้ดู เปิดให้พี่ฟังเลยดีกว่าคะ หึหึ ง่ายกว่ากันเยอะเลย

ส่วนวันประชุม ใครสามารถกำหนด ระยะเวลาแน่นอน ให้พี่ได้อะคะ

เช่น วันนี้- วันนี้ ใครว่างวันไหน บอกอะไรเงี้ย ถ้าไม่ได้ โจ๊กคิด

อิอิ ให้เป็นหัวโจ๊กของ รุ่น รวม 3 จังหวะนี้ล่ะกันนะ ช่วงเวลา เอาที่ได้พอๆ กัน เยอะเท่าไรยิ่งดีจ้า

ปล. ไม่ต้องตื่นเต้น ค่อยๆ เป็น ค่อย ๆไป แต่อย่าประมาท ไม่งั้น ลนก้นกันแน่ๆ สำหรับการเต้น นะ อิอิ

แอบดีใจ (มากด้วยขอบอก)  :) วันนั้นที่เสนอไปกับพี่จีนคิดว่ามันจะเป็นอะไรที่ฝันแบบลมๆแร้งๆอะ ไม่คิดว่าจะมีคนสนใจนะ ตอนแรกคุยกับเจ๊ยศดีใจมากเลยอะ ที่เจ๊ยศสน นี่ยังไม่ + กับกลุ่มเกอร์รี่ฯอีกอะ แต่งงๆอยู่ที่บอกว่าไปเต้นให้พี่จีนดูอะ หมายถึงทั้งหมดเลยหรอครับ (กลุ่มที่จะเต้นอะ) แล้วเต้นให้ดูที่ไหนหรอครับ คงไม่ใช่....หน้าร้าน HL ใช่มั้ย เหอๆ  ;D ......  :-[

U-Sano'
Member

« Reply #28 on: September 22, 2005, 03:18:07 AM »

พี่จีนท่ามันอะนะ(ย้ำหน่อยท่ามัน 2 วัน ตอนเย็นเลิกเรียนด้วยเวลาน้อยมาก ) มันคงจะต้องปรับอะไรบ้างแหละนะฮ๊าบ แต่ท่าไม่มีไรพิเรนแน่นอนอะพี่ ส่วนท่าจะให้เต้นให้ดูเหรอค่อยเป็นค่อยไปได้ปะ --* แง่บๆ
ส่วนทีม ตอนนี้ก้อคงเป็น ผม จั่น โอ๊ค แล้ว เด่วถาม S_A_Y  JOKE กะ ที ก่องว่าจาเอาอะป่าว เอาเคนนี่มาเต้นด้วยดีอะป่าวเนี่ย

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #29 on: September 22, 2005, 04:42:52 PM »

..อ่านแล้วแอบงงอย่าง

ทีม ของ ติ๊ก ของ กับของทอฟฟี่นี่คนละทีมเหรอ  :o

ทำไมต้องแยกกันทำละ ???

Pages: [1] 2 3  All
  Print  

Jump to: