Summoner Master Forum
October 11, 2024, 09:36:57 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: อยากติดต่อบริษัททางบริษัทครับ  (Read 1287 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
rumina
Member

Email
« on: July 23, 2005, 07:49:11 PM »

คือผมตั้งร้านการ์ดขึ้นมาใหม่น่ะครับ (ต่างจังหวัด)
อยากรับการ์ดจากทางบริษัทจริงๆ เพราะร้านปัจจุบันที่ขายอยู่ก็รับจากร้านขายการ์ดอื่นมาเหมือนกัน
ไม่ทราบจะติดต่อขอทราบราคาอย่างไรบ้างครับ
และอยากสมัครเป็น judge น่ะครับ ที่สามารถจัดการแข่งขันได้โดยไม่ผิดลิขสิทธิ์ จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ
ตัวผมเองยังไม่มีความรู้ด้านนี้เท่าไรนัก (- -") ไม่ทราบว่ามีการอบรมที่ไหน อย่างไร เสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่บ้าง
ช่วยแจ้งให้ทราบหน่อยนะครับ ด้านราคาการ์ด ถ้าไม่สะดวกบอก ก็ไม่ต้องก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #1 on: July 23, 2005, 08:00:33 PM »

ติดต่อคุณบอลฝ่ายการตลาดเลยครับ 06-403-6654

Pages: [1]
  Print  

Jump to: