Summoner Master Forum
October 10, 2024, 07:26:09 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: ทำไมไม่สร้าง Exigency ออกมาอีกครั้งอะครับ  (Read 10843 times)
0 Members and 8 Guests are viewing this topic.
narugakung
Member

Email
« Reply #30 on: August 10, 2005, 07:35:19 PM »

เห็นด้วยครับ
การ์ดที่ ลิมมิต นั้นก็ไม่ควรที่จะผลิตขึ้นมาอีก
ก็เห็นใจเด็กรุ่นใหม่ๆที่ยังไม่มีไว้ในครอบครองอยู่นะครับแต่ว่า....
เมื่อเราเห็นใจเค้าและเป็นคนที่เล่นมาก่อนเราก็ควรจะ
"แบ่งปัน"ไงครับให้แก่ผมที่ยังไม่มี
ไม่ควร"ปั่นราคา"อย่างที่เป็นอยู่
คิดว่าการ"ผลิตเพิ่ม"ไม่ใช่ทางแก้หรอกครับถ้าผลิตจิงๆก็จะทำให้"คุณค่า"หายไปได้ครับ
ดูอย่างผมเมื่อก่อนมี M doll 5ใบ และการ์ดในชุดอีกเพียบแต่ผมก็แบ่งให้รุ่นน้องที่มาเล่นใหม่
จนตอนนี้เหลือเป็นที่ระลึกเพียงใบเดียว
ผมคิดว่าเมื่อเรามีความรู้สึกดีๆแล้วเราก็ควรแบ่งให้คนอื่นๆได้รับด้วยนะครับ^^
ป.ล.ความเห็นส้วนตัวนะครับ ;D

superman
Member

« Reply #31 on: August 10, 2005, 10:25:48 PM »

แล้วที่มันเป็นแบบฟอยอ่ะคับผมเห็นไม่มีใครมีเลยมันมีกี่ใบอ่ะคับแบบฟอยเอาทั้งหมดนะ

เท่าที่เคยได้ยินมาอาจจะไม่ถึง    30  ชุดมั้งครับ

series
Member

« Reply #32 on: August 12, 2005, 06:56:31 PM »

งั้นต่อไปdevasกับ4nagasคงจะเป็นชุดในตำนานชัวร์เลย

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: