Summoner Master Forum
October 09, 2024, 01:12:38 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: มาตอบทีครับปัญหานี้โลกแตกสุดๆๆ ครับ เถียงกันมานานมากแล้ว  (Read 1049 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
James KuB
Member

« on: July 19, 2005, 09:08:17 PM »

:Dเริ่มเลยนะคับ
1หนุมานพอตีแล้วถ้าเขาให้เปิด พอเราเปิดแล้วเขายังหยุดการโจมตีเราได้อีกไหม

2crypt viper อีวิ่ล  ธาตุมืดซอง4นากา(จำชื่อไม่ได้) ที่บอกว่าตอนายสามารถจ่ายMP1แทนมันตกสุสาน
เราสามารถใช้ตอนไหนก็ได้หรือต้องใช้ตอนตกสุสาน  และถ้าตกสุสานจากกองการ์ดจะชุบได้ไหม

3ซีลที่โดนเคริสเช่น พ้อย ฟรีส ลาสแด้น  พอแยกรวมร่าง ซีลรองจะติดเคริสไหม

4ซีลที่ติดเคริส เช่น ฟรีส พ้อย ลาสแด้นจะเป็นซีลรองรวมร่างได้ไหม

5ถ้าโดนคูลมูนก่อนผ่าน เราสามารถ นำซีลในDF ไลน์ ที่ยังไม่ส่งย้ายไลน์ของเรา ย้ายไปATไลน์ได้ไหม

6ซีลที่ติดเคริส  เราGrowthได้ไหม

เหอะๆๆ แค่นี้คับช่วงที่นะคับใจคับ
« Last Edit: July 19, 2005, 10:35:29 PM by JameZA » Logged

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #1 on: July 19, 2005, 11:46:37 PM »

1. Hanuman นะครับ คราวหน้าช่วยพิมพ์ชื่อจริงการ์ดนะครับ หยุดได้ครับ

2. ต้องใช้สกิลทันทีที่ตกไชรน์ครับ ต้องตกไชรน์จากสนามเท่านั้นครับ

3. ไม่ครับ

4. ไม่ได้ครับ

5. Cool Moon นะครับ ไม่ได้แล้วครับ

6. ใช้เป็นซีลเงื่อนไขในการ Growth ได้ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: