Summoner Master Forum
October 09, 2024, 08:15:11 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: มาเสนอการ์ดของรางวัลในWiserกานง๊าบ  (Read 2031 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
CurseFrom_Heaven^^
Member

Email
« on: July 13, 2005, 08:20:54 AM »

ที่เคยโพสไปครั้งนึงแล้วเรื่องของรางวัลอ่ะคับ คือการ์ดบางใบที่ออกมาประจำเดือนนี่ค่อนข้างหายากมากๆเลยในต่างจังหวัดบางที่อ่ะคับ ผมเลยอยากให้จัดเป็นของรางวัลทีละกัน เผื่อจะได้มีฟลุ๊คได้บั้ง ^^
การ์ดที่ขอจะเป็นรางวัลของไรก้อได้นะคับ แต่จะให้ดีขอให้อยู่ในCaller Zoneละกันคับเพราะที่1-5ใด้เพกาซัสไรเดอร์ฟรอย - - เปลี่ยนทีเถอะคับ
หลักๆขอให้มี
1.ซิกนาเรี่ยล
2.เนอริมอ
3.อลาน่า
4.ซาดิน/แอริสัน/อองเดร

ท่าได้จะดีมากๆ เลยนะคับ
 เอ้อ แล้วเรื่อง คุปอง ที่ใช้แลกอยากให้แลกพวกนี้ได้ด้วยอ่ะคับใช้ซัก 50 พอยก้อได้ ไม่เอาฟอยด้วย พอจะมีหวังไม๊คับ ตอบด้วยเน้อพี่ลิง ^^

ohm13
Member

Email
« Reply #1 on: July 13, 2005, 08:24:35 AM »

ใช่ครับพวกโปรโมประจำเดือนเก่าๆเดี๋ยวนี้แทบหาไม่ได้เลย ถ้าสามารถหาได้จากการแลกคูปองไวเซอร์จะทำให้คนไม่มีโอกาศแข่งมีสิทธิได้โปรโมดีๆไปเล่นบ้าง

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #2 on: July 13, 2005, 08:32:48 AM »

กลัวจะมีปัญหาคนไม่ยอมแข่งกันนะซิครับ เพราะเห็นว่าไม่แข็งก็ได้โปรโมเหมือนกันแค่รอเก็บ ticket หรืออะไรทำให้คนพาลไม่แข่งกัน แต่ไว้จะลองเสนอดูอีกทีครับ

CurseFrom_Heaven^^
Member

Email
« Reply #3 on: July 13, 2005, 08:37:58 AM »

ก้อทำเหมือนเด็ค O-Topไงงับ สงวนสิทธิแต่เด็กต่างจังหวัด
ทำการ์ดเก่งก้อหลายๆพ้อยหน่อยสิคับอย่าง ้เอ่อ ซิกนาเรี่ยล 100 พ้อย ล้อเล่งๆ ^^

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #4 on: July 14, 2005, 02:15:39 AM »

ส่วนการืดของรางวัลร่วมสนุกต่างๆลองเสนอมาได้นะครับ ได้ไม่ได้อีกทีหนึ่ง

nutkun
Member

Email
« Reply #5 on: July 14, 2005, 02:27:15 AM »

เอาบ้างๆ
1.เลิกทีเหอะ pegasus rider[F] กับ unicorn maiden[F] เห็นแล้วเครียดเหมือนกัน
2.อยากให้มีคำถามกวนประสาทเกี่ยวกับ SMN บ้าง หนุกๆนะ
3.ลองทำโปรโมรีปริ๊นท์ดูสิครับ คนเล่นใหม่(อย่างผมปีนึง) จะได้มีกะเขาบ้าง

-ขอบคุณงับที่ช่วยพิจารณา(รีเปล้า)-

Pages: [1]
  Print  

Jump to: