Summoner Master Forum
October 05, 2024, 08:19:10 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: Agnus Dulia  (Read 1657 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
MonMan
Member

« on: July 10, 2005, 08:41:35 PM »

Agnus Dulia "นำ...เข้ามาในสนามที่at line จากนั้นสั่ง...เปลี่ยนlineให้กับseal1ใบในสนามที่มีdfน้อยกว่า"
1.เลือกเป้าหมายของskillตอนไหนครับ ตอนที่ยังอยู่บนมือ หรือตอนที่อยุ่at line
2.สามารถใช้skillโดดลงมาเฉยๆโดยsealทุกใบล้วนมีdfมากกว่าAgnus Duliaหมด ทำให้เปลี่ยนlineใครไม่ได้เลย ได้รึป่าว
« Last Edit: July 10, 2005, 08:43:37 PM by MonMan » Logged

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #1 on: July 10, 2005, 09:02:23 PM »

1. ตอนอยู่ At Line ครับ

2. ไม่ได้ครับ

MonMan
Member

« Reply #2 on: July 10, 2005, 09:06:53 PM »

3.ในเมื่อเลือกเป้าตอนที่อยุ่at line ทำไมถึงโดดมาลอยๆไม่ได้ครับ อย่างเช่นถ้าAgnus Duliaยังอยู่บนมือ Sealทุกใบในสนามมีdfมากกว่า10ทุกตัว     แต่เมื่อAgnus Duliaอยู่ในสนาม มีeffectใดๆทำให้Agnus Duliaมีdfมากกว่า11(undineหรืออื่นๆ) อย่างนี้ก็ไม่สามารถโดดลงมาได้ใช้ไหมครับ

~ Kisame ~
Member

« Reply #3 on: July 10, 2005, 09:25:10 PM »

ขอถามเพิ่มนะ
ถ้าแกะโดนแปะคูลมูนก่อนที่จะได้สั่งเขาเปลี่ยนไลน์ ก็จะเปลี่ยนไลน์เขาไม่ได้ใช่ไหมเพราะลงไปอยู่df line

มังกร
Moderator
Member

« Reply #4 on: July 12, 2005, 12:55:08 AM »

3.ในเมื่อเลือกเป้าตอนที่อยุ่at line ทำไมถึงโดดมาลอยๆไม่ได้ครับ อย่างเช่นถ้าAgnus Duliaยังอยู่บนมือ Sealทุกใบในสนามมีdfมากกว่า10ทุกตัว     แต่เมื่อAgnus Duliaอยู่ในสนาม มีeffectใดๆทำให้Agnus Duliaมีdfมากกว่า11(undineหรืออื่นๆ) อย่างนี้ก็ไม่สามารถโดดลงมาได้ใช้ไหมครับ
สั่งใช้ Skill ไม่ได้ครับ
เกิดการตรวจสอบว่า Skill สามารถส่งผลได้สมบูรณ์หรือไม่เมื่ออยู่บนมือครับ ซึ่งไม่ได้ดูผลของundineด้วย

ขอถามเพิ่มนะ
ถ้าแกะโดนแปะคูลมูนก่อนที่จะได้สั่งเขาเปลี่ยนไลน์ ก็จะเปลี่ยนไลน์เขาไม่ได้ใช่ไหมเพราะลงไปอยู่df line
เปลี่ยนไลน์เขาได้ครับ
Skill ไม่ได้กำหนดไลน์ แต่กำหนดว่าต้องลงมาที่ไลน์นี้ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: