Summoner Master Forum
October 03, 2024, 03:26:59 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถามเรื่องการไช้Skillทำไห้สั่งการไม่ได้  (Read 1149 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
CurseFrom_Heaven^^
Member

Email
« on: July 02, 2005, 12:59:08 AM »

เมื่อ Dragon Enchantress ไช้Skill แล้ว
1.สามารถไช้Skillกับมังกร1ไบฝ่ายเราแล้วไห้Dragon Enchantress ไช้สคิลนี้กับมังกรตัวเก่าได้หรือไม่
2.เมื่อมังกรฝ่ายเราโดนชามเคริสแล้วไช้สคิลนี้ยกเลิกการสั่งการต่างๆของฝ่ายตรงข้าได้หรือเปล่า
3.เมื่อเราสั่งมังกรฝ่ายเราโจมตีไปแล้ว แล้วสามารถไช้สคิลนี้กับมังกรตัวนั้นเพื่อไห้สั่งตีไม่ได้หรือไม่
4.กรณีเดียวกับข้อ3 ท่ามังกรตัวนั้นไช้สคิลล่ะ หยุดได้ไหม
5.มังกรที่ถูกสั่งการยังเป็นแอคทีฟซีลอยู่รึเปล่า
6.สามรถสั่งมังกรที่เป็นอินแอคทีฟซีลไห้ไม่สามรถสั่งการได้หรือเปล่า

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #1 on: July 02, 2005, 02:09:30 AM »

1. ไม่เข้าใจคำถามครับ

2. ได้ครับ

3. ไม่ได้ครับ

4. ไม่ได้ครับ

5. ไม่เข้าใจคำถามครับ

6. ไม่เข้าใจคำถามครับ

CurseFrom_Heaven^^
Member

Email
« Reply #2 on: July 03, 2005, 12:47:50 AM »

ถามไหม่นะคับ
1.Dragon Enchantress ไช้สคิลให้ Ash  Dragon สั่งการไม่ได้ แล้วเราสามรถใช้Dragon Enchantress อีกตัวใช้สคิลกับAsh Dragon ตัวเดิมได้รึเปล่า
5. Ash Dragon ที่ถูกDragon Enchantress ใช้สคิลสั่งให้มันสั่งการไม่ได้แล้ว Ash Dragon ตัวนั้นจะเป็นแอคทีฟซีลหรือเปล่า
6.Dragon Enchantress สามารถใช้สคิลนี้กับซีลที่เป็นอินแอคทีฟได้รึเปล่า เช่นสั่ง Ash Dragon ตีไปจนเรียบร้อยแล้ว ยังสามารถใช้Dragon Enchantress สั่งให้Ash Dragon ตัวนี้สั่งการไม่ได้อีกหรือเปล่า
ข้อ3 4 ขอเหตุผลด้วยคับ ไนเมื่อข้อ2เค้าชาร์มเรา ยังสามรถหยุดได้เลยนี่
ขอบคุนคับ
« Last Edit: July 03, 2005, 01:28:52 AM by CurseFrom_Heaven^^ » Logged

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #3 on: July 03, 2005, 01:50:48 AM »

1. ได้ครับ

5. ยังเป็น Active Seal อยู่ครับ

6. ได้ครับ

ข้อ 3. 4. ถ้าสั่งโจมตีไปแล้วก็ถือว่าสั่งการไปแล้วครับ ใช้สกิลไปก็ไม่มีผล
แต่ถ้าใช้สกิลใส่ตั้งแต่ตอนโดนชาร์มเค้าก็สั่งการเราไม่ได้ครับ ไม่เหมือนกันนะครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: