Summoner Master Forum
October 09, 2024, 10:29:42 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ที่ กทม.(สยาม เซนต์ปิ่น)มีQMขายปะคับ  (Read 4124 times)
0 Members and 9 Guests are viewing this topic.
BillZ
Member

« on: June 14, 2005, 07:51:21 PM »

อยากรุว่ามีที่ไหนขายบ้างคับ ที่สยาม เซนต์ปิ่น
ช่วยบอกอย่างชัดเจน  ระบุที่อยู่ด้วยนะคับ
อยากเล่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แล้วQMมายังอ่าคับ
อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-*

Evil Alatariel
Member

Email
« Reply #1 on: June 14, 2005, 08:04:34 PM »

อ่านแล้วงงๆ แต่คิดว่าคงหมายถึง สยามสแควร์ กับ เซนทรัลปิ่นเกล้า ใช่ไหมจ๊ะ

ถ้าใช่ ที่สยามสแควร์ มีขายไหมพี่ไม่รู้นะ แต่ที่แน่ๆ ที่ MBK มีขายแน่นอนจ๊ะ ร้านที่คนส่วนใหญ่ไปกันก็ร้าน Heaven Light อยู่ชั้น 6 ฝั่งโรงแรม ใน H.A.N.D. Zone ร้านอยู่ตรงข้ามกับโครงการ To be Number 1 อาจมีตู้เกมตั้งบังร้านอยู่ก็เดินหาๆดูนะจ๊ะ

ส่วน เซนทรัลปิ่นเกล้า ที่นี่ขอโทษด้วยพี่ไม่รู้ว่าร้านอยู่แถวไหน รู้แต่มีร้านการ์ดชื่อ Khun Nam อยู่ชั้นเดียวกับ โรงหนัง อยู่แน่ ลองไปหาดูนะคะ

~ D.M.K ~ [ Lord of Darkness]
Member

« Reply #2 on: June 16, 2005, 12:31:51 AM »

ไคมาลบของเราออกอ่ะ ทำไรผิด...

BillZ
Member

« Reply #3 on: June 16, 2005, 11:49:57 PM »

สมมมติว่าผมไม่ได้ไปซื้อแล้วให้เพื่อนที่ไม่รู้เรื่องไปซื้อ
ผมอยากแบบครบเซท
ช่วยบอกหน่อยจิส่าตอนนี้ออกอะไรแล้วบ้าง
เอาตั้งแต่กำเนิดเลยนะงับ
อยากเล่นนนนจังงงงงงงงงงงง

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #4 on: June 17, 2005, 01:01:22 AM »

Quest Master ขายแบบยกกล่องครับ เหมือนพวกเกมเศรษฐีครับ

ภายในกล่องมีอุปกรณ์การเล่นครบถ้วน พร้อมวิธีการเล่นครับ

ส่วนสถานที่ซื้อก็ตามร้านการ์ดทั่วๆ ไป น่าจะมีขายครับ

BillZ
Member

« Reply #5 on: June 17, 2005, 01:28:35 AM »

ภาค2มาหรือยังครับ
ตัวละครใหม่ๆอ่าคับ
มายังอ่า
อยากเล่นจังงง

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #6 on: June 17, 2005, 01:57:00 AM »

ภาค2มาหรือยังครับ
ตัวละครใหม่ๆอ่าคับ
มายังอ่า
อยากเล่นจังงง

ยังครับ เล่น QM 1 รอๆ ไปก่อนแล้วกัน  ;D

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #7 on: June 18, 2005, 07:39:12 PM »

ไคมาลบของเราออกอ่ะ ทำไรผิด...
เห็นว่าบอร์ดมีปัญหานิ อาจจะไม่ได้ลบก็ได้นะถ้าไม่มีทำไรผิดไว้

ร้านพี่น้ำ เซ็นปิ่น Junction X ชั้น 4 เดินเข้าไปทางที่เค้านั่งเล่นคอมกันอ่ะ จะเจอ ร้านใหญ่พอดู

Pages: [1]
  Print  

Jump to: