Summoner Master Forum
October 11, 2024, 08:31:21 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2 3  All
  Print  
Author Topic: ไป Dream กันแล้วใช้ปะ  (Read 18946 times)
0 Members and 52 Guests are viewing this topic.
U-Sano'
Member

« on: May 09, 2005, 10:35:48 PM »

เห้อเพื่อนๆเอ้ย มันดรีม จิงๆด้วย สำหรับเรา มะได้ไป -*- ไปกันหนุกอะดิ อิจฉาวุ้ย  ไว้ปีหน้าถ้าอยู่เด่วไป
(ถ้ามีนะ) เปงไงเล่าให้ฟังกันมั่งดิ เศร้าอะไม่ได้ไป แง่งๆๆๆ

boomkung
Member

« Reply #1 on: May 10, 2005, 12:17:36 AM »

เหนื่อยมากๆ สนุกด้วย แง่มๆ

ปล. ขอขอบคุณพี่ปอและเจ๊จิงที่ออกค่าใช้จ่ายให้นะครับ _/||\_ ขอบคุงกั๊บ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #2 on: May 10, 2005, 02:57:32 AM »

เหนื่อยมากๆ อ่ะ....ดันเล่นไวกิ้งไป 6 รอบ แถมตอนนั่งรถเมล์กลับบ้านดันปวดฉี่อย่างรุนแรงอีก เกือบตายเลยตู เกือบได้ฉี่หน้าประตูโรงเรียนหอวังแล้วไม๊หล่ะ =_="

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #3 on: May 10, 2005, 03:40:14 AM »

ซาหนุกมากกกกกกกกกกก  :D

ขอบคุณ พี่ปอ พี่จิง ที่พามาเที่ยวคับ  :)

ขอโทษทุกคนที่ทำให้รอ  :-X

Unisexus
Member

« Reply #4 on: May 10, 2005, 04:17:03 AM »

เหนื่อยมากๆ อ่ะ....ดันเล่นไวกิ้งไป 6 รอบ แถมตอนนั่งรถเมล์กลับบ้านดันปวดฉี่อย่างรุนแรงอีก เกือบตายเลยตู เกือบได้ฉี่หน้าประตูโรงเรียนหอวังแล้วไม๊หล่ะ =_="
อืมส์.......ตอนที่เซย์ขึ้นไวกิ้งอ่า..เราแอบนึกในใจนะว่า "โห...อีนี่ห้าวจัด ขึ้นไวกิ้งมากกว่าเข้าห้องน้ำซะอีก...ลงมาขอให้มันอ้วกทีเถอะ....."
(ขำๆนะ)

อืมส์.......วันนี้สนุกมากครับ ขอขอบคุณพี่ๆ ที่พามาเที่ยวครั้งนี้มากๆครับ.....

ปล. ปีนี้เราไม่ได้อ้วกเลยนะ.........  ;D

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #5 on: May 10, 2005, 05:29:33 AM »

วันพุธ  ใครมีกล้อง write แผ่นมาให้พี่ด้วยนะจ๊ะ  :-*

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #6 on: May 10, 2005, 11:48:38 AM »

เมื่อวานใครเห็นลูกหมานอนหมดสภาพมั่ง หุหุ

เห็นละคนนึง ;D กับ :-X

::)เด๋วในไม่ช้าทุกคนก็จะได้เห็น 8)

Joker,!tt?
Member

« Reply #7 on: May 10, 2005, 12:05:51 PM »

อืมม เราคิดคล้ายๆธีร์อ่ะ เหอๆๆ
ไม่น่าหลวมตัวเล่นกับกุงๆไป 3 รอบเลย ถ้าเล่นเพิ่มอีก 2-3 รอบ สงสัยจะไม่ไหว เหอๆ
แล้วก็อยากจะขอรูปอยู่เหมอืนกันใครที่ถ่ายเอาไว้อ่ะ ไรท์ CD มาให้หน่อยนะ เดี๋ยวย่อรูปแล้วเอาลงบอรีดให้ด้วย :)
สนุกม๊ากมากเลย... ขอบคุณพี่ๆด้วยนะครับ :)
« Last Edit: May 10, 2005, 12:14:54 PM by +'J,oker!,tt"+~ » Logged

Chow
Member

Email
« Reply #8 on: May 10, 2005, 12:16:30 PM »

เมื่อวานใครเห็นลูกหมานอนหมดสภาพมั่ง หุหุ

::)เด๋วในไม่ช้าทุกคนก็จะได้เห็น 8)

กำ  มีคนถ่ายรูปไว้หรอ O_๐ เง้อออออออออออออออออ

Joker,!tt?
Member

« Reply #9 on: May 10, 2005, 12:20:11 PM »

กำ  มีคนถ่ายรูปไว้หรอ O_๐ เง้อออออออออออออออออ
รู้สึกว่าจะมีคนแอบถ่ายไว้ด้วยแฮะ :P
จะว่าไปเราไม่โดน น้องพลอย Kick แฮะ เหอๆๆ  :P
« Last Edit: May 10, 2005, 01:13:18 PM by +'J,oker!,tt"+~ » Logged

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #10 on: May 10, 2005, 12:43:26 PM »

...ดูแล้ว ดีใจ ที่ตูไม่เล่นน้ำ
มานั่งเทสต์ น้ำแข็งใส่ กับลูกแกะและแม่แกะ

ปล. หน้าเกย์ขย้อนด้วย (นิฮีลเรียกแบบนี้) :P

boomkung
Member

« Reply #11 on: May 10, 2005, 12:45:19 PM »

เรากลับถึงบ้านก็ หลับเลยอะ - - ตายอนาถ ง่วงมากมาย

ปล. ลูกหมานอนหน้า ซูเปอร์สแปลช - -
ปล.2 เจ็บเข่าอะ ล้มในเมืองหิมะง่า - -

Joker,!tt?
Member

« Reply #12 on: May 10, 2005, 01:14:45 PM »

เจ็บปาก.. ปากแตกยังไม่หายเลยอ่ะ เหอๆๆ เล่นซุปเปอร์สแปลช

Chow
Member

Email
« Reply #13 on: May 10, 2005, 02:03:51 PM »

เรากลับถึงบ้านก็ หลับเลยอะ - - ตายอนาถ ง่วงมากมาย

ปล. ลูกหมานอนหน้า ซูเปอร์สแปลช - -
ปล.2 เจ็บเข่าอะ ล้มในเมืองหิมะง่า - -
คนนี้ใครกั้บ เชาว์ๆไม่ได้เข้าบอร์ดนาน ^^   อิอิ  นึกหน้าไม่ออกอ่า

boomkung
Member

« Reply #14 on: May 10, 2005, 02:13:49 PM »

- - ที่กลับมาในรถตู้อะ(ไปอนุเสาวรีย์) นั่งข้างเชาว์อะแหละ ชื่อบูม อ่า

Chow
Member

Email
« Reply #15 on: May 10, 2005, 02:35:48 PM »

- - ที่กลับมาในรถตู้อะ(ไปอนุเสาวรีย์) นั่งข้างเชาว์อะแหละ ชื่อบูม อ่า
อ้อจำได้ละ 55 5  นั่งข้างๆกันยังไมรุ้อีกอิอิ

ว่าแต่เชาว์ชอบเพลงนี้จัง

ฉันคิดว่าเป็นบางวันทันทีที่เห็นเธอ ฉันนึกว่าเจอนางฟ้า
 ไม่รู้ว่าเป็นอะไร ไม่อาจหลบสายตา

มองแต่เธอไม่หยุด เพ้อสุดๆ เกือบลืมหายใจ

http://www.tttonline.net/music_song01.php?load_id=406

Joker,!tt?
Member

« Reply #16 on: May 10, 2005, 03:25:43 PM »

ฉันคิดว่าเป็นบางวันทันทีที่เห็นเธอ ฉันนึกว่าเจอน้องนางฟ้า ไม่รู้ว่าเป็นอะไร ไม่อาจหลบสายตา

มองแต่เธอไม่หยุด เพ้อสุดๆ เกือบลืมหายใจ
นี่คือเหตุผลที่เชาว์ๆชอบเพลงนี้หรือเปล่าหว่า 5555
แซวเล่นนะ อย่าว่ากันนะ :P
« Last Edit: May 10, 2005, 03:27:18 PM by +'J,oker!,tt"+~ » Logged

boomkung
Member

« Reply #17 on: May 10, 2005, 03:36:14 PM »

555555+
นั่นสินะโจ๊กเกอร์ นั่นเป็นเหตุผลที่เชาว์ชอบเพลงนี้รึเปล่าหว่า..........(มิอาจรู้ใจเชาว์ได้)

Joker,!tt?
Member

« Reply #18 on: May 10, 2005, 03:48:16 PM »

ครั้งนี้ภูเขาโชว์สปีริตแชมป์ SmnAF#1 มากๆ
ร้องเพลงบนรถไฟเหาะ
SHUT UP!... SHUT UP!
« Last Edit: May 10, 2005, 03:48:44 PM by +'J,oker!,tt"+~ » Logged

boomkung
Member

« Reply #19 on: May 10, 2005, 03:56:36 PM »

ครั้งนี้ภูเขาโชว์สปีริตแชมป์ SmnAF#1 มากๆ
ร้องเพลงบนรถไฟเหาะ
SHUT UP!... SHUT UP!
ต้องรถไฟตะลุยอวกาศสิ - - ฮ่าๆ

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #20 on: May 10, 2005, 05:01:50 PM »

หนุกมาก...แต่ไม่มีพี่คินไปอะ เศร้ามากเลยอะ(เอ่อ เพลงที่เชาว์ชอบอะ เราไว้ให้พี่คินนะเฟร้ย)

ป.ล เย้....มีคนใช้ยาของเราที่เราพกไปด้วยละ

NoXMagiS
Member

« Reply #21 on: May 10, 2005, 05:36:05 PM »

ไปดรีม สนุกมากเลยอะงับ เล่นของเสียวๆไปตั้งหลายอย่างแหนะ มันส์มากๆ นี่ถ้าไม่มีคนไปเล่นด้วยเยอะๆนี่ เราไม่เบ่นนะนี่ เหอๆๆๆๆ กลัวเหมือนกัน อุอุอุ

เซย์ โอ้ท่านเล่น วายกลิ้งไปตั้ง 6 รอบได้ไงนี่ แถมยังชั้น ปริญญาเอกอีก (ชั้นหลังสุด+สูงสุดด้วย) ข้าน้อยทำไม่ได้จิงๆ ข้าน้อยขอคารวะท่าน 3 จอก

โจ๊ค โอ้ท่านนี้ก็เก่งจิงๆเล่นวายกลิ้งไป 3 รอบ แต่น้อยก่า เซย์เยอะพอเหมียนกัน ดังนั้นข้าน้อยขอคารวะท่าน 2 จอก อิอิอิ    
เมื่อหร่ายท่านจาอาวรูปมาลงอ่า เอามายั่วไอ้ติ๊กมัน เหอๆๆๆๆๆ มันส์ๆ ก๊ากๆๆๆๆ

ทีร์ โอ้ท่านนี้สุดเก่ง ไม่เล่นวายกลิ้งเลย แต่ไปกลิ้งกับวายแทน (หงะ ล้อเล่นนะ) โถ่ ไม่ได้รูปที อ๊วกเลย โถ่เสียดายจัง อิอิอิ

เอม-จั่น อืม พูดไม่ถูกแฮะ ขอบคุณในความสนุกสนานที่ท่านทำให้แก่เราละกัน อิอิอิ คิดม่ายออก ไม่ได้จ้องมาก (รึป่าว)

น้องเจนนี่ พี่จำน้องได้แม่นมาก เพราะน้องทำให้พี่ ปวดนิ้ว -_-a น้องไม่น่าแกล้งมันเลยอะ เพื่อนเจ็บ ฉานก็เจ็บ นะ เหอๆๆๆๆๆ

น้องพลอย หนีพี่ตลอดเลย (รึป่าว) ขอขอบคุณที่ไม่แกล้งน้องหลามของพี่ เหอๆๆๆๆๆ

น้องนางฟ้า ขอนับถือท่านผู้นี้มากๆ เพราะท่านนั้น มีญาณพิเศษ ตัวข้าพระเจ้ามิสามารถเข้าใกล้ท่านได้เลย เข้าไปนิดท่านก็จะสามารถถอยออกห่างหนีไปได้ เก่งจิงๆ เข้าซ้าย หนีขวา เข้าหลัง หนีหน้าได้เกงแฮะ คารวะท่าน 1จอก

น้องเจเจ ไม่ได้คุยกับน้องเค้ามากเลย เหอๆๆๆ ไม่รู้จาเขียนไรดี

ลูกๆทั้ง4ของพี่จีน (เหอๆๆ เรียกงี้ได้ไหมหว่า 55555) พี่เล่นไรแรงไป หรือทำไรที่น้องไม่ชอบ พี่ขอโทดด้วยนะ อิอิอิ แต่เอาน่า หนุกๆ

พี่บอง โอ้พี่ท่านเล่น รถบั้มไปกี่รอบอะพี่ (เอะลืมไป พี่เค้าไม่ได้เล่นบอร์ดนี่) พี่เค้าเป็นคนหนุกหนานมากมาย ถึงเปง ญ ก็เตอะ แต่เข้ากับพวกเราได้ สุดยอดจิงๆ ชอบแฮะ

กระหลี่เบอร์รี่ (เขียนถูกป่าวหว่า ไม่ถูกแก้ให้หน่อยละกัน) โอ้ คุณท่านสร้างความสนุกสนานได้พอสมควรเหมือนกัน ขอขอบคุณนะครับ ที่ทำให้เกิดสีสัน ชอบมากอยู่อย่างเดียว อยากถามว่า นั่นกระเช้าหนุกไหมครับ (ฮา) เข้าให้ลงที่อีกฝั่งของกระเช้า ไมท่านถึงม่ายลง อิอิอิ

พี่ลิง ขอขอบคุณ ที่ท่านเล่นมุข (ใช่มุขป่าวหว่า) ที่สนุกสนาน และอื่นๆ (บรรยายไม่ถูกอะ เอิกๆๆๆๆ)

พี่บี เงียบๆแฮะ แต่ก็ขอขอบคุณที่ท่านถ่ายรูป คุณพ่อลูก 4 ให้พวกเรา (ฮา)

พี่จีน ขอบคุณที่ดูแลพวกเราเป็นอย่างดีครับ พร้อมถ่ายรูป พ่อแม่ลูกอ่อนอีก (ฮา)

เจ๊จิง เช่นกัน ขอบคุณที่ดูแลพวกเราอย่างดี พร้อมเป็น ไกด์นำทางไปเล่นเครื่องเล่นต่างๆอีก สนุกมากครับ

พี่ปอ ขอขอบคุณเรื่องค่าใช้จ่ายทั้งหมดครับ พี่ทำให้พวกเราสนุกมากครับ ขอบคุณครับ

HL อืม พูดไม่ถูกแฮะ เหอๆๆๆๆ ขอบคุณที่ทำให้งานนี้มีสีสัน หนุกหนานนะครับ อิอิอิ

CM คนอื่นๆที่ไม่ได้กล่าวมา ใช่ว่า จะไม่ชอบนะครับ แต่ เยอะอะ -_-a ให้กล่าวถึงทุกคนไม่ได้หลอก อุอุอุ

ขอขอบคุณ CM ที่ไม่ได้เล่นเครื่องเล่นนั้นๆที่ช่วยเฝ้ากระเป๋าให้พวกเรานะครับ ไม่หายด้วย เก่งจัง

ขอขอบคุณน้องหลาม อิอิอิ น่าจะรู้จักนะ นิสัยไม่ดีเลย ปากไม่ดี แย่งน้ำเรากินอีก ฮึม  แต่ชอบน้องหลามแฮะ (คนที่ไม่ได้ไปไม่รู้ คนที่ไปบางคนยังอาจไม่รู้เลยแฮะ ฮิฮิฮิ)

สงสัยหมดแค่นี้แล้วมั้ง คิดไม่ออกแล้วอะ (ฮา) บับบายงับ

Chow
Member

Email
« Reply #22 on: May 10, 2005, 06:21:43 PM »

โหโอ้คบรรยายซะยาวเหยียดเลย  สงสัยสนุกจิงๆ เชาว์แลกๆก็หนุกอยู่หลอกแกล้งชาวบ้าน 55+

หลังจากเล่นไวกิ้ง 2 รอบเริ่มมีอาการ -*-  ไม่วายทะลึ่งไปเล่นแรพเตอร์   เท่านั้นเละ   ลูกหมานอนดมยาดมเลย อยู่หน้าแกรนแคนยอน 55+ ;D

NoXMagiS
Member

« Reply #23 on: May 10, 2005, 06:25:02 PM »

ง่า เราลืมเชาๆไปได้อย่างไร อิอิอิ เอาเตอะ มานผ่านไปแระ มีเรื่องเผาเยอะเลย 55555

Chow
Member

Email
« Reply #24 on: May 10, 2005, 06:42:13 PM »

ง่า เราลืมเชาๆไปได้อย่างไร อิอิอิ เอาเตอะ มานผ่านไปแระ มีเรื่องเผาเยอะเลย 55555
เห้ยยยยยยยย ห้ามเผาเรือ่งบนแรพเตอร์ที่แกชี้นะ * *  คนมึนหัวมานเปนกันได้   555+

Zennigear !!, World's World
Member

Email
« Reply #25 on: May 10, 2005, 06:45:23 PM »

เอิ๊กๆ กราบงามๆกับเจ๊ๆ และพี่ปอ ที่เลี้ยงค่าเล่น  ;D ขอบคุณครับ~

*มาดรีมครั้งนี้ รู้สึกว่าตัวเองปากหมาว่ะ :-X เอนโดรฟีนมันพุ่ง เลยปากลาบาดอชั่วขณะ.....เหอๆ~

*ตัวเองน่าจะเป็นคนชอบอะไรบ้ๆก่านี้หน่อยจะได้เล่นอะไรได้มากมายแบบคนอื่นเค้า เอิ๊กๆ

*หลายคนหวังให้เซย์อ้วก เพราะมันบ้าไวกิ้งจัด

*แล้วเซย์ก็ทำให้หลายคนผิดหวัง ด้วยการลงมาพร้อมกับสถิติที่เล่นต่อเนื่องครั้งที่6 ซึ่งเป็นสถิติใหม่

*เชาเชาอยากมีปีก จะได้บินไปหานางฟ้า 5555

*เฮียภูเป็นอะไรที่ เต็มที่ว่ะ....ทั้งสเปซเมาเท่น บ้านผีสิง ยกแชมป์SMNAF*1ให้จริงๆเลยอ้ะ 55

*ขอบคุณเพื่อนๆCM+เพื่อนๆอื่นๆ(แก๊งเกอลี่ แก๊งHL)ทุกคนด้วยน๊า อาจจะไม่ค่อยได้คุยกับCMรุ่นอื่นเท่าไหร่เลยเพราะขลุกอยู่แต่เดะHLแล้วก็แก๊งปาจิงโกะของเราๆ เอิ๊กๆ

*แต่ติดใจรถบั๊มว่ะ.... "รุมเจ๊ๆๆๆ" , "รุมพี่แชมป์ๆๆๆๆ" 5555~

*เล่นกัน มันส์ๆ ขำๆ หนุกหนาน เอิ๊กๆ~

*ตั้งหน้าตั้งตาดูรูปกันเต๊อะ~! (รับรอง ฮาแตก ขำกลิ้งกลุ่กๆ)

*แต่ปอสวย เกอลี่เบอรี่ น่ารักว่ะ 5555~ ถ้าจั่นเปงเกย์นี่ จีบไปแล้ว ก๊ากๆ

singer
Member

Email
« Reply #26 on: May 10, 2005, 07:59:21 PM »

อิจฉามากกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!!!!!

อยากไปด้วยแต่ติดสอบ
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
T_T_T_T_T_T_T__T

S_A_Y
Member

Email
« Reply #27 on: May 10, 2005, 09:21:55 PM »

แล้วรู้หรือเปล่าว่า กลุ่มสาวๆ เกิร์ลรี่เบอร์รี่ ขึ้น ซูเปอร์สแปลช กัน 9 รอบ O_O"

น้องหมิว ขวัญใจเชาว์ๆ หึหึ  ;D

....ตอนเลิกเจ๊จีนเค้าอนุญาตให้ถ่ายรูปกับน้องๆ ได้   แต่ไม่มีใครถ่ายรูปซักคน กะจะชวนน้องเจนนี่ถ่ายรูปด้วยซะหน่อย  ;D
(เชาว์ๆ ก็น่าจะขอถ่ายรูปกับน้องหมิว ยังไงน้องเค้าก็คงให้ถ่ายรูปด้วยหล่ะม๊างงงง)

ต้องขอบคุณเจ๊จิง+พี่ปอ ที่จัดการเรื่องค่าใช้จ่ายครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

และต้องขอบคุณหลายๆ คน (น้องพี ธีร์ จั่น ฯลฯ) ที่ให้บัตรผมเอาไปเล่น ไวกิ้ง =_= ทำให้ความฝันของป๋มเป็นจริง (ไปครั้งหน้าต้องนั่ง 7 รอบให้ได้!!!)

ปล. กลับถึงบ้าน 4 ทุ่มซะงั้น อาบน้ำ เข้าเน็ตแป๊บเดียว จากนั้นสลบเป็นตาย ตื่นทีเกือบบ่าย 2 -_-"

ปปล. ตอนนอนยังรู้สึกเหมือนตัวเองนั่งบนเรือไวกิ้งด้วย เริ่มรู้สึกว่ามันหวิวๆ ที่ท้อง และก็เวียนๆ หัวแหล่ว
« Last Edit: May 10, 2005, 09:35:08 PM by S_A_Y » Logged

Evil Alatariel
Member

Email
« Reply #28 on: May 10, 2005, 10:14:52 PM »

น้องเจนนี่ พี่จำน้องได้แม่นมาก เพราะน้องทำให้พี่ ปวดนิ้ว -_-a น้องไม่น่าแกล้งมันเลยอะ เพื่อนเจ็บ ฉานก็เจ็บ นะ เหอๆๆๆๆๆ

น้องพลอย หนีพี่ตลอดเลย (รึป่าว) ขอขอบคุณที่ไม่แกล้งน้องหลามของพี่ เหอๆๆๆๆๆ

น้องนางฟ้า ขอนับถือท่านผู้นี้มากๆ เพราะท่านนั้น มีญาณพิเศษ ตัวข้าพระเจ้ามิสามารถเข้าใกล้ท่านได้เลย เข้าไปนิดท่านก็จะสามารถถอยออกห่างหนีไปได้ เก่งจิงๆ เข้าซ้าย หนีขวา เข้าหลัง หนีหน้าได้เกงแฮะ คารวะท่าน 1จอก

น้องเจเจ ไม่ได้คุยกับน้องเค้ามากเลย เหอๆๆๆ ไม่รู้จาเขียนไรดี

ลูกๆทั้ง4ของพี่จีน (เหอๆๆ เรียกงี้ได้ไหมหว่า 55555) พี่เล่นไรแรงไป หรือทำไรที่น้องไม่ชอบ พี่ขอโทดด้วยนะ อิอิอิ แต่เอาน่า หนุกๆ

เจ้าโอ๊ค หัก pointttttts ให้หมด จำกฏข้อ 5 ไม่ได้เหรอไงงงงง หา!!!!  ;D (อยากจะยิ้มอย่างเหี้ยมเกรียมแต่ไม่มี emotion นั้น เสียดายจัง)

พี่เห็นนะเฟ้ย แล้วยังมีหน้ามาประจานความประพฤติตัวเองอีก อะไร มาอะไรน้องนางฟ้ายะ เด๋วเฮอะ

น้องเจนนี่ ทำดีมากกกก ทีหลังหักหัวปลาฉลามโอ๊คมันไปเลยนะน้องนะ จะได้ไม่ทำตัวเป็น ปลาหลามหมึก

แน่สิ ไม่คุยน้องผู้ชายเลยนิ คุยแต่กะผู้หญิง เจ้าชู้นี่หว่า~~~ โอ๊คเจ้าชู้ๆๆๆๆๆ

ปล. เอาล่ะๆ เล่นๆ กันนะ พี่น้องกันเนอะ  :P

ไปดรีมเวิล  เชาว์ๆรู้อย่างเดียว  น้องนางฟ้าน่ารักม้าก !  

อิอิ ไหนว่าไม่สนแล้วไง หุหุ

เหนื่อยมากๆ อ่ะ....ดันเล่นไวกิ้งไป 6 รอบ

กุงกุง สัญญานะ ครั้งหน้าให้พี่เล่นด้วย (ซื้อแบบวีซ่าเล่นกี่รอบก็ได้อะนะ) หุหุ จำได้ว่า เพื่อนพี่เคยเล่นไป 7 รอบ
แต่ใช่ จิงจิงเปล่าหว่า จำบ่แม่นก่า

รู้สึกว่าจะมีคนแอบถ่ายไว้ด้วยแฮะ :P
จะว่าไปเราไม่โดน น้องพลอย Kick แฮะ เหอๆๆ  :P

ไม่เห็นเหรอไง ว่าน้องเค้าไปลงกับตู้เกมส์ หมดแล้ว (ทุกคนเลย ทั้ง น้องหมิว น้องเจนนี่ น้องพลอย รวมไปถึงน้องเจเจ ว่าแต่2 คนหลังนี้ คงหวงพี่เลยไปลงกะตู้ด้วยคน หุหุ)

น้องหมิว ขวัญใจเชาว์ๆ หึหึ  ;D

....ตอนเลิกเจ๊จีนเค้าอนุญาตให้ถ่ายรูปกับน้องๆ ได้   แต่ไม่มีใครถ่ายรูปซักคน กะจะชวนน้องเจนนี่ถ่ายรูปด้วยซะหน่อย  ;D
(เชาว์ๆ ก็น่าจะขอถ่ายรูปกับน้องหมิว ยังไงน้องเค้าก็คงให้ถ่ายรูปด้วยหล่ะม๊างงงง)

ต้องขอบคุณเจ๊จิง+พี่ปอ ที่จัดการเรื่องค่าใช้จ่ายครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

ก็ไม่กล้ากันเองนี่น่า แค่บอกว่า อยากถ่ายด้วยก็ขอน้องๆ เค้าสิ ไม่กล้ากันเองก็อดไปตามระเบียบ อิอิ ไว้โอกาสหน้าละกัน (แต่ไม่รู้เมื่อไร พวกนี้ เค้าเรียนเยอะมากกก เฮ้อ)

ขอบคุณเหมือนกันค่า ที่ให้จีนได้ไปเที่ยวกับน้อง ๆ  CM อีก รู้สึกประทับใจน้องๆ มาก ที่สำคัญ จีนดีใจมาก ที่งานนี้ พี่ปอไปด้วย ดีใจจริงๆ อิอิ

ปล. ใครได้ถ่ายรูปตอนพี่ปอเล่นเก็บไว้เปล่าเนี่ย (สงสัยจะไม่มี เพราะคงเดินตามพี่ปอกันไม่ทัน เหอๆ)

^~-_*K!D*_-~^
Member

« Reply #29 on: May 11, 2005, 12:13:13 AM »

ขอบคุงทุกๆคนคับ ทั้งพี่ปอ พี่จิง พี่จีน+พี่บี
  cmทุกๆคน  และน้องๆ(หรือลูก)ของพี่จีนด้วย
อ้อ!เกือบลืมมีพี่แชมป์ พี่ลิง แล้วก็พี่บองด้วยคับ
   ขอบอกว่าหนุกมากๆเยย เสียดายแทนเพื่อนๆcmหลายคนที่ไม่ได้ไปเพราะติดธุระจัง
ปล.ตอนอยู่ในบ้านผีสิงรุสึกว่าโอ๊คเดินตัวเกร็งๆนะ :P

Pages: [1] 2 3  All
  Print  

Jump to: