Summoner Master Forum
October 10, 2024, 10:24:26 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: @@ ขอบใจCMที่ทำงานอย่างขยันขันแข็ง @@  (Read 11779 times)
0 Members and 6 Guests are viewing this topic.
Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« on: April 25, 2005, 02:59:01 AM »

เหนื่อยจัดทั้งสองวันเลย  แต่วันนี้เหนื่อยกว่า
แต่พี่รู้ว่า CM ทุกคนก็เหนื่อยเหมือนกัน  ขอบใจจริงๆจ๊ะ

ขอบใจน้องๆCMที่ปฏิบัติหน้าที่อย่างดี  
ขอบใจCM ที่ทำละคร ฮาๆให้พี่ดู  (ทุ่มทุนสร้างมากๆจ๊ะ T-T)
ขอบใจCM จั่น และ เอม  ทำเกมวัดดวง มาได้ไม่น่าผิดหวังเลย
ขอบใจ CM จั่น และ เอม (อีกแล้ว) หัวArfo~~~~~~  โดนใจอย่างแรง  เป็นพิธีกรที่เยี่ยมยอดจ๊ะ
ขอบใจ CM คุมเกม  ที่ทำงานตลอดวัน เหนื่อยแสนเหนื่อย (น่ารักมาก)
ขอบใจ CM คุมแข่งQM MB  แข่งมันทั้งวัน  เหนื่อยน่าดู

ขอบใจCM ทั้งหลาย.........
ดีใจที่มีเด็กๆอย่างพวกเรามาร่วมงาน

พี่ปอ มาม๊า และพี่ ขอตอบแทนด้วยการไปเที่ยวกันเย้ๆๆๆๆ  

Zennigear !!, World's World
Member

Email
« Reply #1 on: April 25, 2005, 04:03:52 AM »

ไปเที่ยวกานนน เย้~~~

*ต้องขอบคุณพี่ๆที่เปิดโอกาสให้เราได้พยายามใช้ความสามารถที่มีอยู่(อันน้อยนิด)อย่างเต็มที่ด้วยอะคับ ขอบคุณค้าบ

เหนื่อย แล้วก็ หนุก มากมาย เหอๆๆๆๆ

/ต้องเป็นพิธีกรให้ได้ดี เช่นโอตะเป็นเยี่ยงอย่างอะ :P แรงบันดาลใจในการขึ้นเวทีแล้วไม่เขินคนอื่น ฮ่าๆ~ จะพยายามพัฒนาให้ดีขึ้นอีกคับ!

*ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนด้วยค้าบ งานหลากหลายมากมายจะไม่สำเร็จด้วยดีได้เลย ถ้าขาดเพื่อนๆ ทั้งที่มาช่วยงานเกมวัดดวง เข้ามาคุยเล่น รับมุข ส่งมุข หรืออะไรก็แล้วแต่ ขอบคุณมากมายจ้า!!

S_A_Y
Member

Email
« Reply #2 on: April 25, 2005, 04:40:43 AM »

ยังไงก็คงขยันต่อสู้ต่อไปคร๊าบบบบบบ CM สู้ว้อยยย!!!!!

ขอบคุณทุกๆ คนที่มาร่วมสนุกกับ CM ครับ

และขอบคุณ CM ทุกๆ คนที่ร่วมด้วยช่วยกันให้งานครั้งนี้ผ่านปายด้วยดี ^^

ปล. กี๊ กี๊ กี๊ กี๊ !!! ~~~

U-Sano'
Member

« Reply #3 on: April 25, 2005, 05:06:02 AM »

มะปายนะค๊าบ ขอให้โชคดีนะครับ ปีหน้าเจอกาน น๊า~ ทุกๆคน

Member

Email
« Reply #4 on: April 25, 2005, 07:53:08 AM »

มะปายนะค๊าบ ขอให้โชคดีนะครับ ปีหน้าเจอกาน น๊า~ ทุกๆคน

ไม่ไปไหนอ่ะ

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #5 on: April 25, 2005, 11:53:58 AM »

ขอบคุณแม่จิงๆ พ่อปอๆ และหม่าม้า
และ เพื่อนCmทุกท่าน

ที่ได้ มอบประสบการณ์ที่น่าประทับใจนี้แด่ข้าพเจ้า ;)

Fiel
Member

Email
« Reply #6 on: April 25, 2005, 01:26:53 PM »

งานนี้เราไม่รู้สึกเหนื่อยเท่าไหร่เลยแฮะ รู้สึกว่าจะเฮฮากันมากกว่าซะอีก - -"

ปล.ขอบคุณทุกๆคนฮะ ที่ทำให้งานผ่านไปได้ด้วยดี :)

U-Sano'
Member

« Reply #7 on: April 25, 2005, 02:14:46 PM »

ไม่ไปไหนอ่ะ
ไม่ไปดรีม อะครับพี่ ไปไม่ล่าย

Joker,!tt?
Member

« Reply #8 on: April 25, 2005, 02:25:47 PM »

เหนื่อยมากพอสมควรเลยล่ะงานนี้
แต่ก็สนุกมากจนลืมเหนื่อยเลยล่ะ
การแสดงละครเราก็พยายามอย่างเต็มที่แล้วล่ะ
อาจจะมีผิดพลาดบ้างนิดๆหน่อยๆก็ขอโทษด้วยนะครับ
ส่วนเรื่องละครนะครับ จะไม่สามารถสำเร็จได้เลย
ถ้าขาด พี่ปอ กับ พี่จิง
ต้องขอขอบคุณพี่ๆทั้ง 2 คนมากๆนะครับ ที่ให้โอกาสพวกผมในการแสดงละคร
ขอบคุณ CM กุงกุง โอ๊ค เบล ติ๊ก ธีร์ และนักแสดงคนอื่นทุกคนด้วยที่เล่นกันอย่างเต็มที่
ขอบคุณ CM ธีร์ ที่เป้นคนคิดบทและคิดเนื้อเรื่องทุกๆอย่างเลย เจ๋งมาก
ขอบคุณ CM จั่น - เอม ที่ให้เสียงวพากได้อารมณ์และฮาสุดๆ
ขแบคุณ น้องเจนนี่ ที่มาเป้นเจ้าหญิงน้อยน่ารักให้กับละครในครั้งนี้ด้วยนะ
และ สุดท้ายนี้ ต้องขอขอบคุณ ผู้ชมการแสดงทุกคนที่สนใจติดตามการแสดงของพวกเรา ประทับใจมากเลยครับ
นอกจากเรื่องละครนะครับ
ก็ต้องขอขอบคุณโอตะ ที่มาเป้นพิธีกรในงานวันแรกให้อย่างเต็มที่เลย
ขอบคุณ CM อู นพ เบล ติ๊ก เอ เคนนี่ บุ๊ก และคนอื่นๆที่คุมซู้มเกมนะครับ ท่าจะเหนื่อยน่าดูเลย
ขอบคุณ Singer พี่สิ่ง พี่แซม กุงกุง เจ๊ยศ ที่คุม Side Event - MB และ QM อย่างเต็มที่
ขอบคุณ CM เอม และ CM จั่น ที่ทำให้งานนี้มีสีสันและเสียงหัวเราะ สำหรับเกมบนเวทีต่างๆ เกมวัดดวง และพิธีกรบิงโก และอื่นๆอีกมากมาย
ขอบคุณ น้องพลอย ที่มาเป้น พริตตี้ ในเกมวัดดวงและในงานด้วย แต่งตัวเท่ห์มากเลย
สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณ พี่จีน และ พี่บี สำหรับความอบอุ่นตลอดทั้ง 2 วันนะครับ และสำหรับกำลังใจให้พวกเราตลอดมา

ขอขอบคุณจากใจจริงเลย~
« Last Edit: April 25, 2005, 02:26:19 PM by +'J,oker!,tt"+~ » Logged

singer
Member

Email
« Reply #9 on: April 25, 2005, 04:47:03 PM »

เหอๆๆๆ

วันที่ไปดรีม  หนูติดสอบอ่า

แง้ๆๆๆๆ
เริ่มสอบ9โมง(สอบเกษตร)

จะรีบปั่นรีบไปนะ(ถึงนู้นอย่างช้าไม่เกิน11โมงครึ่ง  เพราะข้อสอบง่าย)

งิงิ
« Last Edit: April 25, 2005, 04:47:42 PM by singer_of_element » Logged

NoXMagiS
Member

« Reply #10 on: April 25, 2005, 10:58:02 PM »

ปายดรีมเวิล ปายดรีมเวิล เย่ๆๆๆๆ Party Party (บ้าอีกแล้วเรา)

ละครหนุกมาก ปีหน้าขอต่อน้าๆๆๆๆ หนุกดีอะ อยากเล่นอีก อ้าๆ กี้ๆ

ไม่รู้จาพูดขอบคุณใคร (โจ๊คมันพิมพ์ไปหมดแย้วอ่า)

สุดท้ายนี้ (พูดซะ) อยากไปเที่ยวดรีมเวิลให้สนุกสุดมันส์ไปเลย เย่ๆๆๆๆๆๆ

EIMU
Member

« Reply #11 on: April 25, 2005, 11:36:56 PM »

ขอบคุณทุกคนครับ

Joker,!tt?
Member

« Reply #12 on: April 26, 2005, 12:02:04 AM »

ขอบคุณทุกคนครับ
เอมพิมพ์สั้นๆได้ใจความมาก :D

ใครที่ไปดรีมเวิลได้หรือไม่ได้มาโพสบอกหน่อยละกันนะ ;)
อยากรู้คร่าวๆก่อนว่าจะมีใครไปบ้าง

ส่วนเราไปแน่นอนไม่พลาดแน่
แล้วโอตะไปด้วยใช่ไหม

^~-_*K!D*_-~^
Member

« Reply #13 on: April 26, 2005, 12:21:10 AM »

ThANk a lOt FoR €veRy1! ;)

S_A_Y
Member

Email
« Reply #14 on: April 26, 2005, 12:55:24 AM »

ถ้างานดรีมเวิร์ลขาดเอ็ม-จั่น นี่ขาดตลกบริโภคเลยนะเนี่ย

งานดรีมเวิร์ลนี้ผมไม่พลาดแน่ ถึงมีเรียนก็โดด  ;D

Evil Alatariel
Member

Email
« Reply #15 on: April 27, 2005, 01:12:10 AM »

มาช้าไป มาช้าไปไม่ว่ากันนะจ๊ะน้องๆ

ขอบใจทุกคนนนนน

เหอๆ พอดีเมื่อวานพี่ไปทำฟัน เลยไม่ได้มาแสดงความรู้สึกให้น้อง ๆ เลย เอาว่ากันเลยนะ

ขอขอบคุณ หม่าม้า พี่ปอ มากนะคะที่ให้จีนมาทำงานในตำแหน่งนี้
ขอบคุณ เจ๊มากนะ จิง ที่ยกตำแหน่งให้ 555 ล้อเล่น ต้องบอกว่า ที่ให้เรามาทำงานใกล้ ๆ เจ๊
แล้วเจ๊ก็ยังเป็นคนช่วยตัดสินใจเรื่องต่างๆ ที่ฉันแก้ไม่ตกด้วย โอ๊ย ขอบใจเจ๊จิงนะเยอะอะ
พูดไม่หมดหรอก เอาเป็นรู้กันนะเจ๊
ขอบคุณ บี ที่ค่อยช่วยเหลือ ไม่งั้นงานคงไม่เสร็จแน่ ถ้าจีนทำคนเดียว

แล้วที่ขาดไม่ได้เลย คือ น้อง ๆ CM ตั้งแต่
ที - คนริเริ่ม การแสดงละคร ผู้กล้าแสดงออก
โจ๊ก - พระเอกหนุ่มรูปงาม พร้อมดูแลการแข่ง MB
ติ - พระราชา ผู้คุมแข่ง QM
เอม - พิธีกรผู้สร้างเสียงฮาได้ตลอดเวลาทั้ง 2 วัน
จั่น - คู่หูดูโอเอฟโฟร ต้องจั่นเนี่ยเลย
โอตะ - พิธีกรที่ชอบคิดว่าตัวเองไม่ได้เป็นCM แล้ว ฉันยังไม่ได้ให้เธอออกนะ เธอเป็นของฉัน 555  :-*
โอ๊ค - ผู้มีใจรักในการทำกิจกรรมแต่ติดนิสัยไม่อยู่กับที่
โมนัย/บอง - ที่มาช่วยเล่น ถ้ามีไม่น้องคนนี้ ตัวละครก็จะไม่ครบเลยเชียว
ตี๊ก - CM จากจันทบุรี ที่มีความตั้งใจอย่างยิ่งยวด แม้ว่าจะไปเรียนต่ออีกปี ปีหน้าเราก็เจอกันอีกได้นะ
เบล - รูฟัลแห่ง happy land
สิ่ง/ แซม/ เอก - ว่าที่ Magus ในอนาคต (พยายามเข้านะ)
อู/ นพ/ บุ๊ค/ ยศ/ เต๋า/เชาว์/ พี/ เบียร์(ตูนโซน)/ เคนนี่/เกมชัย/
 พฤกษ์/ โอม/ เอ/ ซิง /ฟรุท -- ที่ช่วยกันทำเกมส์และ ยังมีดูแลเรื่องการแลกการ์ด
แล้วคุมซุ้มเกมส์ นั่ง Slining และยังช่วยกิจกรรมอีกต่างหาก
ทิว - สำหรับการนั่งโต๊ะลงทะเบียนในวันแรก

อืม ขอบใจน้องพี่กันใหญ่ เหอๆ เราก็คงต้องขอบใจน้องๆ ที่น่ารักของเราเหมือนกัน
เจนนี่ เจ้าหญิงฉากเดียว ตัวกวนตัวป่วนของแจ้จีน
พลอย เจ๊จีนจูเนียร์  :-[ (จั่นเรียกว่างั้นอะ) ที่มาเป็นสีสันให้เหล่า CM
เจเจ น้องชายตัวน้อย ที่ไปคุมซุ้มกงล้อแจกเหรียญให้ทั้งวัน (ทั้งๆ ที่อย่างเล่นโน่นเล่นนี้ใจจะขาด)

ปล. เอาไปเล่าให้น้องนางฟ้าฟัง รู้สึกสนุกอยากมาด้วย แต่สายไปแล้ว เอาไว้งานหน้าล่ะกันนะน้องนะ

Matamune
Guest
« Reply #16 on: April 27, 2005, 01:22:56 AM »

ขอชื่นชม CM และผู้เกี่ยวข้องทุกคนเลยทำงานกันได้ดีมาก เป็นสีสันให้กับงาน  เสียดายเราต้องอยู่ในคอกตลอด

เลยไม่ค่อยได้มาดูเท่าไร แต่เสียงที่ดังอึกทึกก็ทำให้บรรยากาศดูสดใสมากขึ้น ทุกคนเยี่ยมมากเลย
NoXMagiS
Member

« Reply #17 on: April 27, 2005, 02:29:48 AM »

มาช้าไป มาช้าไปไม่ว่ากันนะจ๊ะน้องๆ

ขอบใจทุกคนนนนน

เหอๆ พอดีเมื่อวานพี่ไปทำฟัน เลยไม่ได้มาแสดงความรู้สึกให้น้อง ๆ เลย เอาว่ากันเลยนะ

ขอขอบคุณ หม่าม้า พี่ปอ มากนะคะที่ให้จีนมาทำงานในตำแหน่งนี้
ขอบคุณ เจ๊มากนะ จิง ที่ยกตำแหน่งให้ 555 ล้อเล่น ต้องบอกว่า ที่ให้เรามาทำงานใกล้ ๆ เจ๊
แล้วเจ๊ก็ยังเป็นคนช่วยตัดสินใจเรื่องต่างๆ ที่ฉันแก้ไม่ตกด้วย โอ๊ย ขอบใจเจ๊จิงนะเยอะอะ
พูดไม่หมดหรอก เอาเป็นรู้กันนะเจ๊
ขอบคุณ บี ที่ค่อยช่วยเหลือ ไม่งั้นงานคงไม่เสร็จแน่ ถ้าจีนทำคนเดียว

แล้วที่ขาดไม่ได้เลย คือ น้อง ๆ CM ตั้งแต่
ที - คนริเริ่ม การแสดงละคร ผู้กล้าแสดงออก
โจ๊ก - พระเอกหนุ่มรูปงาม พร้อมดูแลการแข่ง MB
ติ - พระราชา ผู้คุมแข่ง QM
เอม - พิธีกรผู้สร้างเสียงฮาได้ตลอดเวลาทั้ง 2 วัน
จั่น - คู่หูดูโอเอฟโฟร ต้องจั่นเนี่ยเลย
โอตะ - พิธีกรที่ชอบคิดว่าตัวเองไม่ได้เป็นCM แล้ว ฉันยังไม่ได้ให้เธอออกนะ เธอเป็นของฉัน 555  :-*

โอ๊ค - ผู้มีใจรักในการทำกิจกรรมแต่ติดนิสัยไม่อยู่กับที่
โมนัย/บอง - ที่มาช่วยเล่น ถ้ามีไม่น้องคนนี้ ตัวละครก็จะไม่ครบเลยเชียว
ตี๊ก - CM จากจันทบุรี ที่มีความตั้งใจอย่างยิ่งยวด แม้ว่าจะไปเรียนต่ออีกปี ปีหน้าเราก็เจอกันอีกได้นะ
เบล - รูฟัลแห่ง happy land
สิ่ง/ แซม/ เอก - ว่าที่ Magus ในอนาคต (พยายามเข้านะ)
อู/ นพ/ บุ๊ค/ ยศ/ เต๋า/เชาว์/ พี/ เบียร์(ตูนโซน)/ เคนนี่/เกมชัย/
 พฤกษ์/ โอม/ เอ/ ซิง /ฟรุท -- ที่ช่วยกันทำเกมส์และ ยังมีดูแลเรื่องการแลกการ์ด
แล้วคุมซุ้มเกมส์ นั่ง Slining และยังช่วยกิจกรรมอีกต่างหาก
ทิว - สำหรับการนั่งโต๊ะลงทะเบียนในวันแรก

อืม ขอบใจน้องพี่กันใหญ่ เหอๆ เราก็คงต้องขอบใจน้องๆ ที่น่ารักของเราเหมือนกัน
เจนนี่ เจ้าหญิงฉากเดียว ตัวกวนตัวป่วนของแจ้จีน
พลอย เจ๊จีนจูเนียร์  :-[ (จั่นเรียกว่างั้นอะ) ที่มาเป็นสีสันให้เหล่า CM
เจเจ น้องชายตัวน้อย ที่ไปคุมซุ้มกงล้อแจกเหรียญให้ทั้งวัน (ทั้งๆ ที่อย่างเล่นโน่นเล่นนี้ใจจะขาด)

ปล. เอาไปเล่าให้น้องนางฟ้าฟัง รู้สึกสนุกอยากมาด้วย แต่สายไปแล้ว เอาไว้งานหน้าล่ะกันนะน้องนะ

เจ๊หนิ มาชมแล้วยังไม่วาย ตามมาว่าอีก หนูคุม สลิงกิ้งวันที่ 2 ด้วยน้า (อาจหนีไปถ่ายรูป อุออุ พี่แซมเค้าฝากอ่า (เรานี่โยนความผิดเฉยเลย) แต่ขอบคุมที่ชมงับ
« Last Edit: April 27, 2005, 02:32:16 AM by Blackmage » Logged

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #18 on: April 27, 2005, 02:35:30 AM »

เอ่อ...ขอบคุณพวกที่แสดงละครที่ทำให้เราหายเครียดได้(ช่วยไม่ได้นี้ งานแรก)ขอบคุณพวกที่อยู่ซุ้มเกม ทำให้เราเข้าใจว่า เราเข้ากับคนอื่นได้(ด้วย)ขอบคุณโอตะ ที่อะนะ ฝากฝั่งเราให้cMทุกท่านเลย(เล่นไปบอกว่าเราเป็นน้อง ไม่ช็อกกันก็แล้วไป) ขอบคุณขอบคุณพี่อีก3คน ที่....ไม่รู้ช่วยไรเราอะ แต่มีผลต่องานละกันขอบคุณพี่จิง..พ่อปอ..สำหรับที่พักอาศัย มะม้า ขอบคุณสำหรับคำสอน(กางเขนกับนรก สุดยอดชอบเลย)และก็สปอนเซอร์(สะกดถูกปะ)สำหรับของกิน และสุดท้าย ผู้ไปร่วมงานทุกท่าน ที่ทำให้เรามีงานทำ

Unisexus
Member

« Reply #19 on: April 27, 2005, 05:25:17 AM »

อืมส์....ทีขอขอบคุณมั่งนะ

อืมส์....เพื่อนที่ช่วยเรื่องการแสดงทุกคน (ทั้งคนเล่น คนให้เสียง คนให้กำลังใจ คนที่ชื่นชม)ทีขอขอบคุณทุกๆคนมากเลยครับ..ทีไม่รู้ว่าจะพูดยังไงดีแล้ว ทีแรกเราอ่านะถึงคิดแต่ก็ยังไม่กล้าทำแต่พอมีเพื่อนๆให้กำลังใจ บางคนมันก็อยากดู เราเลยจึงกล้าที่จะทำออกมาได้
เราเข้าใจว่าละครของเรามันยังไม่ดีนักแล้วข้อผิดพลาดทั้งหลายที่ทำให้เพื่อนๆและคนดูต้องผิดหวังมันก็มาจากเรา คนนี้นี่เอง เราประหม่ามาก แถมไม่เตรียมการซ้อมให้ดี เขียนบทช้า เลยทำให้ทุกอย่างช้า
 ทั้งๆที่เพื่อนๆหลายๆคนก็เนียนๆได้แต่เรากลับเป็นข้อผิดพลาดเสียเอง...(ขอโทษนะคร้าบ).....

แต่ครั้งนี้เราพลาดครั้งหน้าเราก็จะเอาให้ดีกว่านี้ .....งั้นแล้วครั้งนี้ทุกคนก็โปรดให้อภัยผมด้วยนะคร้าบ..

โจ๊ก นายหล่อมาก(หล่อที่สุดในเรื่องนี้แล้วมั้ง)+ หน้าตาใสซื่อของนายเราเลยให้นายเป็นพระเอก แล้วก็เป็นเพราะนายนี่เองเราจึงทำละครเรื่องนี่ได้..
ติ     นายหล่อได้ไม่เท่าโจ๊ก แต่นายก็เตี้ยที่สุด(อ่า...ขำๆ น้า...) นายก็ตัวประกอบอดทนจริงๆ ได้ออกฉากเดียวแต่ก็มาซ้อมด้วยทุกครั้ง....
โอ๊ค  นายนี่มันไฮเปอร์จริงๆ บ้าที่สุด(ขำๆน่ะ) แต่นายก็ขยันซ้อมจริงๆนัดบ่ายสามสิบห้า นายมารอบ่ายสาม ขยันมาก..... เล่นได้สมบทบาทมาก...ออกซีนเยอะกว่าเราอีก...555
เบล   นาย......ถึงจะไม่ใช่ที่สุด แต่เราก็ประทับใจตอนที่นายเต้นออกมาตอนฉากรูฟัส ตัวนายบิดพริ้วได้สวยงามมาก(ตอนซ้อมบอกไม่กล้าทำ แต่แล้วก็.....) แต่หน้าของนายกลับนิ่งๆ มันดู จอร์จมาก(ขำๆน่ะ).....
ติ๊ก   นาย....ขอบคุณมากนะ ถึงนายจะไม่เด่นมากแต่นายก็อุส่าห์มาซ้อม ยอมกลับบ้านดึก..อืมส์..ขอบใจครับ
พี่บอง  พี่น่ารักมาก..(อืมส์...อย่าคิดลึกนะครับ) พี่อุส่าห์มาช่วยเล่นละคร และก็เป็นตัวที่ผมหาตัวแสดงไม่ได้ ถึงจะหลุดคิวแต่พี่ก็ไม่เหวอ พี่ยังสามารถทำการแสดงต่อไปได้ ยอดมากครับดีใจที่ได้พี่มาร่วมแสดง
จั่นและเอม......ขอบคุณมากที่พวกนายทั้งสองช่วยใส่มุข มาช่วยกำกับ ช่วยคิดคิว ให้เสียง ให้กำลังใจ ฯลฯ
และพี่จิง พี่ปอ พี่จีน ที่สนับสนุนและยอมให้ผมทำการแสดง ร่วมไปถึงหาของรางวัล ทำอุปกรณ์บางอย่างให้
ขอบคุณมากครับ
และเพื่อนๆอีกหลายๆคนที่ให้กำลังใจ ขอบคุณมากน้าครับ....

Joker,!tt?
Member

« Reply #20 on: April 27, 2005, 11:41:18 AM »

เราเข้าใจว่าละครของเรามันยังไม่ดีนักแล้วข้อผิดพลาดทั้งหลายที่ทำให้เพื่อนๆและคนดูต้องผิดหวังมันก็มาจากเรา คนนี้นี่เอง เราประหม่ามาก แถมไม่เตรียมการซ้อมให้ดี เขียนบทช้า เลยทำให้ทุกอย่างช้า
 ทั้งๆที่เพื่อนๆหลายๆคนก็เนียนๆได้แต่เรากลับเป็นข้อผิดพลาดเสียเอง...(ขอโทษนะคร้าบ).....

แต่ครั้งนี้เราพลาดครั้งหน้าเราก็จะเอาให้ดีกว่านี้ .....งั้นแล้วครั้งนี้ทุกคนก็โปรดให้อภัยผมด้วยนะคร้าบ..
ถ้าทีคิดว่านายเล่นผิดเยอะอ่ะนะ จะบอกว่าเราเยอะกว่านายอีก เหอๆ
นายเล่นได้สมบทบาทมากเราชื่นชมนายมากเลย เยี่ยมจริงๆ
คนดูไม่ผิดหวังจากละครของเราหรอก
แต่เรายังทำมันออกมาไม่ดีที่สุดเท่านั้นเอง
ครั้งหน้าเอาใหม่นะ ต้องดีกว่านี้แน่ๆ

ส่วน เบลนะ จะบอกว่ามีคนฝากชมมาว่าตอนเปิดตัว ฮามาก
ส่วน ติ๊กนะ ที่ต้องขอบคุณคือ ที่ยอมใส่ชุดนั้นมากกว่า 55555

Unisexus
Member

« Reply #21 on: April 28, 2005, 03:33:07 AM »

ถ้าทีคิดว่านายเล่นผิดเยอะอ่ะนะ จะบอกว่าเราเยอะกว่านายอีก เหอๆ
นายเล่นได้สมบทบาทมากเราชื่นชมนายมากเลย เยี่ยมจริงๆ
คนดูไม่ผิดหวังจากละครของเราหรอก
แต่เรายังทำมันออกมาไม่ดีที่สุดเท่านั้นเอง
ครั้งหน้าเอาใหม่นะ ต้องดีกว่านี้แน่ๆ

ส่วน เบลนะ จะบอกว่ามีคนฝากชมมาว่าตอนเปิดตัว ฮามาก
ส่วน ติ๊กนะ ที่ต้องขอบคุณคือ ที่ยอมใส่ชุดนั้นมากกว่า 55555
อืมส์.....อ่าช่ายๆ เห็นตอนแรกไม่กล้าใส่แต่สุดท้ายก็ยอม..ขอบคุณจริงๆนะ(แถมยอมทำท่าปีศาจอี้ ๆๆๆอีก)

Member

« Reply #22 on: April 29, 2005, 02:12:20 AM »

อืมส์.....อ่าช่ายๆ เห็นตอนแรกไม่กล้าใส่แต่สุดท้ายก็ยอม..ขอบคุณจริงๆนะ(แถมยอมทำท่าปีศาจอี้ ๆๆๆอีก)

คราวหน้า ให้ติ๊ก เป็นตัวเท่ๆเหอะ จะได้เข้ากับหน้านะ

U-Sano'
Member

« Reply #23 on: April 29, 2005, 02:23:20 AM »

เพิ่งมารู้ที่หลังว่านั่นคือ size พี่ปอ อะจ๊ากกกกกกก ใส่ได้เรอะเนี่ยเรา
คราวหน้าเราเปงเพื่อนพระเอกมั่งดิแบบสายล่อฟ้า 55+

Member

« Reply #24 on: April 29, 2005, 06:27:18 PM »

เพิ่งมารู้ที่หลังว่านั่นคือ size พี่ปอ อะจ๊ากกกกกกก ใส่ได้เรอะเนี่ยเรา

หา...นั้นของคือ ชุดที่พี่ปอเคยใส่....จิงหรอ

Member

Email
« Reply #25 on: April 29, 2005, 07:01:41 PM »

จริง

Member

« Reply #26 on: April 29, 2005, 07:52:24 PM »

ใส่ได้ไงเนี้ย

Joker,!tt?
Member

« Reply #27 on: April 29, 2005, 09:47:42 PM »

ปรกติชุดนั้นที่ติ๊กใส่อ่ะ คนที่ใส่ก็คือ พี่ปอ หรือ ซัน CM รุ่น 1 อ่ะตัวเล็กๆ
ไม่น่าเชื่อเหมือนกันว่า ติ๊ก จะใส่ได้
แต่ก็ขอบคุณจริงๆนะที่ยอมใส่ :)
ท่า อ้าๆ..กี้ๆ.. ด้วย กล้ามาก 5555

Member

Email
« Reply #28 on: April 29, 2005, 10:57:23 PM »

สงเกตสิว่าขาเต่อมั่กๆ

Member

Email
« Reply #29 on: April 30, 2005, 12:17:39 AM »

พี่บองฝากบอกว่า

พี่รู้ว่า ธีร์แอบชมพี่ลึกๆใช่ม๊ะ

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: