Summoner Master Forum
October 11, 2024, 01:25:54 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: +++++ เชิญชวนเพื่อนๆทุกคนที่สนใจครับ +++++  (Read 21145 times)
0 Members and 26 Guests are viewing this topic.
cmt
Member

« on: April 10, 2005, 10:09:31 PM »

ทำเสร็จแล้วววววว  :D

ตัวเกมโดยทั่วไปทำเสร็จหมดแล้ว เหลือแต่ชื่อการ์ดกับเนื้อเรื่องเท่านั้น เลยอยากจะเชิญชวนทุกๆคนที่ว่างในวันเสาร์ไปเล่นเกมนี้ที่ MBK (อ่านวิธีเล่นคร่าวๆได้ข้างล่าง)

ตัวเกมได้มีระบบใหม่ๆเพิ่มเข้ามาแต่ไม่ได้โพสต์ไว้ในนี้ เพราะคิดว่าอธิบายตอนเล่นคงจะเข้าใจง่ายกว่านะ

ใครไม่สนใจก็ไม่ว่าอะไร........

ชื่อเกมมีการเปลี่ยนแน่นอน แต่ยังไม่รู้ว่าจะเปลี่ยนเป็นอะไร เดี๋ยวให้เจ๊ยศมาตั้งอีกที พร้อมทั้งชื่อการ์ดด้วย

เปลี่ยนแล้วนะเทพซุส โพเซดอน ไรนี้อะไม่เอาแล้ว

เนื้อเรื่องจะประมาณการยืมพลังของธาตุในโลกนี้มาใช้ต่อสู้กัน

เจอกันประมาณบ่ายโมงงงง ถ้าใครอยากเล่นนนนน

อ้อจะเอาเกมที่คิดไว้ใช้ตามงานแข่งไปด้วยนะ ใครอยากเล่นก็มาได้เช่นกันนนน

บายยยยยยยยย แล้วเจอกัน
« Last Edit: July 27, 2005, 11:03:59 PM by *~^ ToFFy ^~* ...ลูกอมอันตราย... » Logged

cmt
Member

« Reply #1 on: April 10, 2005, 10:12:55 PM »

[size=20]วิธีเล่

ผู้เล่นตั้งแต่ 3-6 คน

อุปกรณ์
ลูกเต๋า 1 ลูก (มีแต้ม 1-6)
กระดาน Celest War1 กระดาน
ตัวเดิน 6 ตัว

Character Card 6 ใบ (การ์ดตัวละคร)
ได้แก่ เฮอคิวลิส 1 ใบ / พิกมาลิอ้อน 1 ใบ / ไทรทอน 1 ใบ / เพอเซโฟนี่ 1 ใบ / ชารอน 1 ใบ และ ฮิปโปเมนีส 1 ใบ

Magic Card 19 ใบ (การ์ดที่เปรียบเหมือนพลังและความสามารถของตัวละครนั้นๆและเทพเจ้านั้นๆ)

God Card 6 ใบ

วิธีเล่น + ตัวอย่างการเล่น
1. ให้เราเลือกสวมบทบาทเป็นตัวละคร 1 ใน 6 ซึ่งตัวละครแต่ละตัวจะได้ Magic Card ที่ต่างกันไปแล้วแต่ตัวละครนั้นๆ

2. ให้ตัดสินด้วยวิธีการใดๆก็ตามที่ผู้เล่นทุกคนพึงพอใจว่าใครจะได้เริ่มเล่นก่อน

3. นำตัวเดินของตนเองประจำตำแหน่งของตนเองบนกระดาน Celest War (ซึ่งจะมีบอกอยู่บนกระดานว่าใครอยู่ตรงเริ่มต้นที่ไหน)

4. ทอยลูกเต่า 1 ลูกเพื่อเดินไปข้างหน้าหากตกช่องที่มีเหตุการณ์ให้ทำตามเงื่อนไขเหตุการณ์นั้นๆ เช่น "นำ Magic Card 1 ใบใน Arena กลับขึ้นมือเจ้าของ"

4.1 ทอยลูกเต๋า 1 ลูกเพื่อเดินไปข้างหน้า เมื่อเดินเสร็จเราสามารถร่าย Magic Card ลงบนช่องนั้นได้ หากช่องนั้นมีเหตุการณ์อยู่ให้เราทำตามเงื่อนไขของเหตุการณ์นั้นๆก่อน แล้วจึงค่อยร่าย Magic Card

4.2 ช่อง 1 ช่องสามารถมี Magic Card ได้เพียงแค่ 1ใบเท่านั้น หากช่องนั้น มี Magic Card อยู่ก่อนแล้วเราจะไม่สามารถร่าย Magic Card ลงบนช่องนั้นได้

4.2 ทอยลูกเต๋า 1 ลูกเพื่อเดินไปข้างหน้าหากตกช่องที่มีเหตุการณ์และมี Magic Card วางอยู่ไม่ต้องทำตามเงื่อนไขของช่องเหตุการณ์นั้นๆ แต่ให้ทำตามเงื่อนไขของ Magic Card แทน เช่น
A เดินไปตกที่ช่องเหตุการณ์ “นำ Magic Card 1 ใบใน Arena กลับขึ้นมือเจ้าของ” และมี Magic Card วางอยู่บนช่องนั้น A ไม่ต้องนำ Magic Card 1 ใบใน Arena กลับขึ้นมือเจ้าของแต่ต้องทำตามเงื่อนไขของ Magic Card หาก Magic Card ที่วางอยู่คือ God Magic A จะต้องทำตามเงื่อนไขของ God Magic คือ “ออกจากการแข่งขันในรอบเล่นนี้”

5. Magic Card ที่เราร่ายไปแล้วจะยังคงอยู่ใน Arena จนกว่าจะมีผู้เล่นคนใดคนหนึ่งเดินมาตกลงช่องที่เราร่าย Magic Card เอาไว้ และผู้เล่นคนนั้นได้ทำตามเงื่อนไขของ Magic Card เป็นที่เรียบร้อยแล้วเราจึงจะสามารถนำ Magic Card ที่เราร่ายเอาไว้ขึ้นมือเราได้เพื่อนำกลับไปใช้ใหม่อีกครั้ง

5.1 บน Arena จะมีสภาวะผิดปกติอยู่เรื่อยๆ โดยทุกครั้งที่มีการเล่นครบคิวของผู้เล่นทุกคนแล้ว ให้ผู้เล่น 1 คน ทอยลูกเต๋า 1 ลูก (เลือกว่าให้ใครทอยหรือผลัดกันทอยคนละรอบก็ได้)  หากค่าตัวเลขที่ออกมาตรงกับสภาวะผิดปกติใด ให้ทำตามเงื่อนไขนั้น โดยกระทำกับ Magic Card ตัวอย่างเช่น
มีผู้เล่นเกมนี้ 3 คน A, B, และ C ตามลำดับ เมื่อ A เล่นแล้ว B เล่นแล้วและ C เล่นแล้ว (อย่างนี้จะถือว่าเล่นครบคิวของผู้เล่นทุกคนแล้ว) A ทอยลูกเต๋า ได้เลข 1  / เลข  1 เงื่อนไขก็คือ
Wind = Magic Card ทุกใบบน Arena เคลื่อนที่ 1 ช่อง
เป็นต้น

6. ผู้เล่นที่ออกจากการแข่งขันไปก่อนให้เอาตัวเดินของตนเองออกจากกระดาน

6.1 หากเราออกจากการแข่งขันไปก่อน โดย God Magic ที่เราร่ายไปยังอยู่บน Arena เมื่อถึงตาเล่นของเราให้เราทอยลูกเต๋าและเคลื่อนย้าย God Magic ของเรา (ตอนนี้เราไม่มีตัวเดินแล้วเพราะออกจากการแข่งขันไปแล้ว) ไปตามจำนวนแต้มของลูกเต๋า

6.2 หาก God Magic ตกลงบนช่องที่มีเหตุการณ์ เราไม่ต้องทำตามเงื่อนไขของเหตุการณ์

6.3 หาก God Magic ตกลงบนช่องที่มีผู้เล่นคนอื่นอยู่ ผู้เล่นคนนั้นต้องทำตามเงื่อนไขของ God Magic คือ "ออกจากการแข่งขันในรอบเล่นนี้" จากนั้นเราจะได้เข้ามาเล่นแทนที่ผู้เล่นคนนั้น โดยให้เราประจำตำแหน่งอยู่ที่ๆผู้เล่นคนนั้นอยู่และนำ Magic Card ของเราทุกใบที่อยู่บน Arena ขึ้นมือเรา

6.4 หากเราออกจากการแข่งขันไปก่อน โดย Magic Card ใบอื่นที่ไม่ใช่ God Magic  ที่เราร่ายไปยังอยู่บน Arena  ให้วาง Magic Card ไว้เหมือนเดิมไม่ต้องนำออกจนกว่าจะมีผู้เล่นคนใดคนหนึ่งเดินมาตกช่องที่มี Magic Card ของเราและทำตามเงื่อนไขของ Magic Card เป็นที่เรียบร้อย จึงค่อยนำ Magic Card ออกจาก Arena

7. เล่นไปเรื่อยๆจนเหลือผู้เล่นบน Arena เพียงคนเดียว ผู้เล่นคนนั้นจะถือว่าเป็นผู้ชนะในรอบนั้น และจะได้รับ God Card 1 ใบและจะได้รับ Magic Card เพิ่มอีก 1 ใบ หากผู้เล่นคนใดมี God Card 2 ใบ ถือว่าเป็นผู้ชนะของเกมนี้

7.1 ผู้เล่น 1 คนสามารถครอบครอง Magic Card ได้แค่ 3 ใบเท่านั้น

8. ให้เข้ารอบเล่นใหม่ ผู้ชนะในรอบที่แล้วจะได้เล่นเป็นคนสุดท้ายส่วนผู้เล่นคนอื่นๆให้ยึดคิวเล่นตามเดิม ให้เล่นเหมือนรอบที่แล้วผู้ชนะจะได้รับ God Card และ Magic Card 1 ใบ และรอบหน้าจะได้เล่นเป็นคนสุดท้าย

9. ใครมี God Card ครบ 2 ใบถือว่าเป็นผู้ชนะในเกม
« Last Edit: July 27, 2005, 10:27:01 PM by *~^ ToFFy ^~* ...ลูกอมอันตราย... » Logged

-Parker-
Member

Email
« Reply #2 on: April 10, 2005, 10:15:47 PM »

แระคลายผนึก เทพยังไงหว่า
ทีแรกนึกว่าจะแบ่งเทพตามลำดับขั้นของเทวดาซะอีก
แต่ก้อนับว่าดีนะ รวมๆแร้วถือว่าใช้ได้แหละ ขอชม

cmt
Member

« Reply #3 on: April 10, 2005, 10:32:02 PM »

แระคลายผนึก เทพยังไงหว่า
ก็แค่ชนะในแต่ละรอบก็จะได้ God Card ก็ถือว่าคลายผนึกแล้ว ที่ใช้คำว่าพันธนาการไม่มีอะไรมากหรอกแค่ต้องการให้ภาษามันออกมาสวยแค่นั้นเอง
ประมาณว่าเป็นการฝึกใช่มั้ยก้อสมมติว่ามีเทพ 2 องค์ถูกปิศาจผนึกเอาไว้ก็ต้องช่วย ใครช่วยได้ทั้ง 2 องค์ก็จะได้รับความยกย่องว่าเป็นนางฟ้าระดับสูง ตามแบบเกมส์ที่ใครเป็น Champ ก็จะได้ Super Angel มาใช้แทน Angel ปกติ

NoXMagiS
Member

« Reply #4 on: April 10, 2005, 11:02:42 PM »

อ่านไปอ่านมาก็คล้ายๆ QM แฮะ พูดจิงๆนะนี่

cmt
Member

« Reply #5 on: April 10, 2005, 11:14:34 PM »

อ่านไปอ่านมาก็คล้ายๆ QM แฮะ พูดจิงๆนะนี่
อืม..ลักษณะจะคล้าย QM นิดๆ แต่ AH (Angel Hunt) จะแตกต่างตรง
1.ระบบต่อสู้ไม่ใช้ mp ตีพร้อมกัน มีความสามารถ (Ability) ที่ทำงานเป็น step คล้ายๆ SMN
2.การเล่นๆจบเร็วกว่า QM แต่มีการเล่นหลายๆรอบ ถ้าใครเคยเล่นเกมส์ Bomberman ให้ลองนึกภาพดู Angel Hunt จะมีกลิ่นอายคล้ายๆกัน
3. AH ไม่มี HP พลาดแล้ว พลาดเลย ถ้ายังมีโอกาสแก้ตัวรอบเล่นต่อไป
4.ไม่มีการ์ด Even เหตุการณ์ต่างๆจะถูกระบุบนช่องกระดาน
5.ค่า at ไม่คงตัว เพราะค่า at เกิดจากการทอยลูกเต๋า
6.และอื่นๆอีก

Joker,!tt?
Member

« Reply #6 on: April 10, 2005, 11:52:01 PM »

ที่โพสนี่หมายถึงจะเสนอเกมหรอ
ถ้าเป็นเกมใหญ่อย่าง MB หรือ QM ขนาดนั้นก็ยากอยู่นะ

cmt
Member

« Reply #7 on: April 11, 2005, 12:42:01 AM »

ถ้าเป็นเกมใหญ่อย่าง MB หรือ QM ขนาดนั้นก็ยากอยู่นะ
ใช่คับ เสนอเกม ก้จะลองถามความเห็นก่อนว่ามันน่าเล่นมั้ย ถ้าน่าเล่นก็ผมก็จะลองทำออกมาดูด้วยกำลังและความสามารถที่พอจะทำได้

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #8 on: April 11, 2005, 02:03:14 AM »

เกมควรจะลดความซับซ้อนให้น้อยที่สุด และไม่ควรมี step ที่ซ้อนกันมากเกินไปนะ  :P
คือเน้นที่ความ simple ของตัวเกม แต่ความลึกซึ้งของการเล่น เหมือรที่เขาว่ากันว่า
"Simple game play but hard to master" นะ ท่าทาง step ซ้อนอะไรจะยังยุ่งยากไปหน่อยนะ

อนึ่งแล้วเกมของเค้าที่เอาไปลองเล่นวันนั้นชอบกันไหมละ  :P

cmt
Member

« Reply #9 on: April 11, 2005, 02:06:40 AM »

เกมควรจะลดความซับซ้อนให้น้อยที่สุด และไม่ควรมี step ที่ซ้อนกันมากเกินไปนะ  :P
คือเน้นที่ความ simple ของตัวเกม แต่ความลึกซึ้งของการเล่น เหมือรที่เขาว่ากันว่า
"Simple game play but hard to master" นะ ท่าทาง step ซ้อนอะไรจะยังยุ่งยากไปหน่อยนะ

อนึ่งแล้วเกมของเค้าที่เอาไปลองเล่นวันนั้นชอบกันไหมละ  :P
อืม....งั้นจะลองไปคิดระบบต่อสู้มาใหม่ละกันคับ
อ้อ..เกมของพี่ลิงผมไม่ได้เล่นอะ...

Kenny
Member

Email
« Reply #10 on: April 11, 2005, 02:19:37 AM »

นี่ว่าซับซ้อนแล้วนะ

มีโปรเจคที่คิดไว้ซับซ้อนกว่านี้เยอะ..เลยไม่เอามาให้ดูดีก่า

ก็มีความคิดดีเหมือนกันนะ
ไม่แน่อาจจะเข้าตากรรมการก็ได้นะ

สู้ต่อไป... ;D

S_A_Y
Member

Email
« Reply #11 on: April 11, 2005, 02:50:43 AM »

ใช่ เห็นด้วยกับโจ๊ค มันผ่านยากมาก ขนาดเกมที่โจ๊ก โอ๊คและผม คิดๆ กันยังไม่ผ่านเลย แต่เด๋วกำลังจะนำมาปัดฝุ่นพัฒนาใหม่ หลัง GT T-T

cmt
Member

« Reply #12 on: April 11, 2005, 02:53:53 AM »

ใช่ เห็นด้วยกับโจ๊ค มันผ่านยากมาก ขนาดเกมที่โจ๊ก โอ๊คและผม คิดๆ กันยังไม่ผ่านเลย แต่เด๋วกำลังจะนำมาปัดฝุ่นพัฒนาใหม่ หลัง GT T-T
อ่านแล้วหัวใจตกลงไปอยู่ตาตุ่มเลย  :o

boomkung
Member

« Reply #13 on: April 11, 2005, 02:54:28 AM »

โดยร่วมก็ดีนะแต่เหมือน qm มากเลยอะ - -

cmt
Member

« Reply #14 on: April 11, 2005, 02:58:53 AM »

อืม....พรุ่งนี้เตรียมพบกับ Angel Hunt รูปแบบใหม่ จะไปปรับปรุงมาคืนนี้ จะพยายามทำให้ไม่เห็นกลิ่นอายของ QM เลย (จะพยายามนะ แต่ไม่รู้ว่าจะทำได้ป่าว )

S_A_Y
Member

Email
« Reply #15 on: April 11, 2005, 03:04:00 AM »

สู้ๆ ต่อไปครับ แต่บอกไว้อย่างนึงว่า ทำงานคนเดียวมันจะเหนื่อยและลำบากมาก แต่ที่สำคัญที่สุดคือ งานมันจะออกมาดีสู้ทำหลายคนไม่ได้อ่ะ

ประมาณว่า คิดๆ อยู่คนเดียวความคิดมันไม่ค่อยแล่น ต้องมีคนอื่นๆ มาช่วยคิด ^^"

Ohmdevilz, The Pegasus Spirit
Member

« Reply #16 on: April 11, 2005, 03:04:07 AM »

ซับซ้อนจังครับ - -  ???

ศรี
Member

Email
« Reply #17 on: April 11, 2005, 03:21:29 AM »

จะวิจารณ์ เท่าที่เข้าใจและสามารถวิเคราะห์ได้จากการอ่านวิธีเล่นคร่าวๆ

- ไม่ควรกำหนดค่า at โดยใช้แต้มของลูกเต๋าที่ทอยได้ เพราะจะทำให้เป็นเกมที่พึ่งดวงมากเกินไป ควรใช้อย่างอื่นที่ตัวผู้เล่นสามารถกำหนดเองได้บ้างภายใต้ข้อจำกัดที่วางไว้

- การเลื่อนระดับเป็น super angel ไม่จำเป็นต้องมี เพราะว่าอาจจะทำให้คนที่ได้เป็น super angel มีความได้เปรียบกว่าคนอื่น

ก็แนะนำให้อีกนิด นี่คือหลักการทั่วๆไปเกี่ยวกับเกมประเภทนี้
"ความรุนแรงของการ์ดแต่ละใบ ขึ้นอยู่กับข้อจำกัดของการ์ดใบนั้น"
ถ้าทำได้ตามนี้ ก็จะกำหนดระดับความเก่งของการ์ดแต่ละใบได้เหมาะสม

cmt
Member

« Reply #18 on: April 11, 2005, 03:30:56 AM »

จะวิจารณ์ เท่าที่เข้าใจและสามารถวิเคราะห์ได้จากการอ่านวิธีเล่นคร่าวๆ

- ไม่ควรกำหนดค่า at โดยใช้แต้มของลูกเต๋าที่ทอยได้ เพราะจะทำให้เป็นเกมที่พึ่งดวงมากเกินไป ควรใช้อย่างอื่นที่ตัวผู้เล่นสามารถกำหนดเองได้บ้างภายใต้ข้อจำกัดที่วางไว้

- การเลื่อนระดับเป็น super angel ไม่จำเป็นต้องมี เพราะว่าอาจจะทำให้คนที่ได้เป็น super angel มีความได้เปรียบกว่าคนอื่น

ก็แนะนำให้อีกนิด นี่คือหลักการทั่วๆไปเกี่ยวกับเกมประเภทนี้
"ความรุนแรงของการ์ดแต่ละใบ ขึ้นอยู่กับข้อจำกัดของการ์ดใบนั้น"
ถ้าทำได้ตามนี้ ก็จะกำหนดระดับความเก่งของการ์ดแต่ละใบได้เหมาะสม
ขอบคุณมากคับ พี่ศรีทำให้นึกระบบต่อสู้ใหม่ได้(แต่ยังไม่มั่นใจว่าจะเข้าตาทุกคนรึปล่าว) กะแล้วว่าถ้าให้พี่ศรีเข้ามาดูอาจจะมีอะไรดีขึ้นเพราะเห็นพี่ศรีทำการ์ดเล่นเอง ยังไงก็ได้เห็นแน่คับพรุ่งนี้ Angel Hunt รูปแบบใหม่  ;)

JuD@z,The LorD 0f NeVeRL@nD
Member

« Reply #19 on: April 11, 2005, 03:32:46 AM »

ยังไงก้ได้ขอไห้เล่นง่าย+ภาพสวยเปงอันว่าซื้อ^^

beekini
Member

« Reply #20 on: April 12, 2005, 12:11:52 AM »

น่าสนุกดี แต่ Magic Card นี่เท่าที่อ่าน เปลี่ยนไม่ได้เลยเหรอ
หากร่ายแล้วคนเดินข้ามไปหมด นี่คนร่ายเซ็งไปเลยนา คนอยู่ท้ายก็เหมือนกัน ร่ายไปก็คงไม่คนมาเหยียบอีกนาน

คงต้องลองเล่นก่อนถึงบอกได้ว่าเป็นไง แต่โดยรวมๆก็ดูดีแล้ว

-Parker-
Member

Email
« Reply #21 on: April 12, 2005, 12:32:32 AM »

ชื่อ Angel Hunt= ล่านางฟ้า
มันฟังดูแปลกๆนิดๆด้วยเนอะ ว่าไป

S_A_Y
Member

Email
« Reply #22 on: April 12, 2005, 12:53:41 AM »

คราวหลัง เวลา update แนะนำว่า ใช้ modify กระทู้หน้าแรก กับ หัวข้อวันเวลาที่modify จะอ่านง่ายสุด เพราะสะดวกในการค้นหาครับน้องฟี่  ;D

cmt
Member

« Reply #23 on: April 12, 2005, 01:17:40 AM »

คราวหลัง เวลา update แนะนำว่า ใช้ modify กระทู้หน้าแรก กับ หัวข้อวันเวลาที่modify จะอ่านง่ายสุด เพราะสะดวกในการค้นหาครับน้องฟี่  ;D
ขอบคุณครับ งั้นทำเลยละกัน  :D

น่าสนุกดี แต่ Magic Card นี่เท่าที่อ่าน เปลี่ยนไม่ได้เลยเหรอ
หากร่ายแล้วคนเดินข้ามไปหมด นี่คนร่ายเซ็งไปเลยนา คนอยู่ท้ายก็เหมือนกัน ร่ายไปก็คงไม่คนมาเหยียบอีกนาน

คงต้องลองเล่นก่อนถึงบอกได้ว่าเป็นไง แต่โดยรวมๆก็ดูดีแล้ว

กระดานจะมีช่องไม่เยอะเท่ากับ QM และก็รูปแบบกระดานที่วาดคร่าวๆจะทำให้ Magic Card ไม่ได้อยู่กับที่แน่นอนครับ

อ้อ...แล้วก็ชื่อ Angel Hunt ยังไม่เป็นชื่อทางการครับ ตั้งๆมาไว้ก่อนและก็ตอนนี้คิดเกมอีกเกมนึงได้เดี๋ยววันหลัง (รอให้ Angel Hunt ลงตัวก่อน) จะเอาโพสต์ถามความคิดเห็นอีกครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นและข้อแนะนำครับ
พรุ่งนี้พบกับการ Update Angel Hunt แน่นอนครับ
« Last Edit: April 12, 2005, 03:01:51 AM by ToFFy » Logged

S_A_Y
Member

Email
« Reply #24 on: April 12, 2005, 04:49:30 AM »

กว่าเกมมันจะสมบูรณ์จริงๆ ก็ปลายปีอ่ะน้อง =_=" เชื่อจิ แต่ยังไงก็อย่าท้อถอยเด็ดขาด

Joker,!tt?
Member

« Reply #25 on: April 12, 2005, 02:31:52 PM »

ดีครับสนุกดี แต่ว่าน่าจะเปลี่ยนชื่อตรง การ์ดโปรโม กับซองโปรโม เป็นชื่ออย่างอื่นนะ มันดูแปลกๆอ่ะ
ส่วนเกมอ่ะ ก็อย่างว่าแหละ น่าจะเป็นเกมที่เล่นง่ายๆมากกว่านะ แบบเล่นไม่ยาก คนจะเล่นก็แบบไม่ซับซ้อนสอนแปปเดียวเป็นประมาณนั้นมากกว่านะ

cmt
Member

« Reply #26 on: April 12, 2005, 10:05:48 PM »

คืออยากให้ mod ช่วยย้ายกระทู้นี้ไปอยู่ที่ Summoner Talk ได้มั้ยครับ...คือมีความรู้สึกว่าอยู่ตรงนี้มันลับตาคนอะครับ ไม่ค่อยมีใครแสดงความคิดเห็นเท่าไร T-T ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ

-Parker-
Member

Email
« Reply #27 on: April 12, 2005, 11:39:22 PM »

คืออยากให้ mod ช่วยย้ายกระทู้นี้ไปอยู่ที่ Summoner Talk ได้มั้ยครับ...คือมีความรู้สึกว่าอยู่ตรงนี้มันลับตาคนอะครับ ไม่ค่อยมีใครแสดงความคิดเห็นเท่าไร T-T ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ
คงยากอ่ะคับ
แบบว่า มันไม่ได้เกี่ยวกะ ซัมมอนเนอร์เลย
แระเป็นแค่โปรเจคเกมส์เองนา

cmt
Member

« Reply #28 on: April 13, 2005, 02:22:57 AM »

คงยากอ่ะคับ
แบบว่า มันไม่ได้เกี่ยวกะ ซัมมอนเนอร์เลย
อืม......  T-T ไม่เป็นไรครับ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #29 on: April 13, 2005, 02:26:40 AM »

คงยากอ่ะคับ
ถูกต้องที่สุด กระทู้นี้เหมาะกับบอร์ดนี้มากๆ ครับ

ถ้าต้องการผู้วิจารณ์มากกว่านี้ "ให้ทำออกมาจริงๆ แล้วเอาไปเทสครับ"  จากนั้นก็ให้ผู้ที่เทสด้วยวิจารณ์จะดีที่สุด ^^"

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: