Summoner Master Forum
October 10, 2024, 10:21:50 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 [3] 4  All
  Print  
Author Topic: ถามคับเกี่ยวกับ cm  (Read 32582 times)
0 Members and 13 Guests are viewing this topic.
โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #60 on: April 10, 2005, 02:05:56 AM »

เจอเจ๊ยศด้วย  :D เจ๊ยศก็...น่ารักดี เราเคยเจอกันตอนลิงกิ้งที่ปิยรมย์มาแล้วครั้งนึงแต่ตอนนั้นเจ๊ยศคงจำไม่ได้หรอกเพราะตอนนั้นยังใส่แว่นอยู่แต่ตอนนี้ใส่คอนแทคเลนส์แล้ว
รุสึกฉันเคยไปแค่2ครั้งเองนะ :o

น่ารัก....จริงเหรอ ::)
ว้ายๆๆๆๆเขิลล์ :-[
ก็เจ๊ยศเคยไปออนทัวที่ปิยรมย์ครั้งนึงไม่ใช่หรอ ที่ตอนนั้นลิงกิ้งแล้วเจ๊ยศใช้เดคน้ำอะ อ้อแล้วก็..น่ารักจริงๆไม่ได้พูดเล่นนะ ฮุๆ
'งั้นก็นานมากแล้วละ :P

เออ นั่น เด้คแม่มดนะ= =''

NoXMagiS
Member

« Reply #61 on: April 10, 2005, 02:08:22 AM »

เจอเจ๊ยศด้วย  :D เจ๊ยศก็...น่ารักดี เราเคยเจอกันตอนลิงกิ้งที่ปิยรมย์มาแล้วครั้งนึงแต่ตอนนั้นเจ๊ยศคงจำไม่ได้หรอกเพราะตอนนั้นยังใส่แว่นอยู่แต่ตอนนี้ใส่คอนแทคเลนส์แล้ว
รุสึกฉันเคยไปแค่2ครั้งเองนะ :o

ก็เจ๊ยศเคยไปออนทัวที่ปิยรมย์ครั้งนึงไม่ใช่หรอ ที่ตอนนั้นลิงกิ้งแล้วเจ๊ยศใช้เดคน้ำอะ อ้อแล้วก็..น่ารักจริงๆไม่ได้พูดเล่นนะ ฮุๆ

อ่านแล้วขยี้ตาไป 5 รอบ มันยังติดตาไม่หายเลย คำๆนี้ น่ากลัวมากเลยอ่า T-T

cmt
Member

« Reply #62 on: April 10, 2005, 02:13:00 AM »

อ่านแล้วขยี้ตาไป 5 รอบ มันยังติดตาไม่หายเลย คำๆนี้ น่ากลัวมากเลยอ่า T-T
ฮุๆๆๆๆๆๆ
« Last Edit: April 10, 2005, 10:22:38 PM by ToFFy » Logged

Kenny
Member

Email
« Reply #63 on: April 10, 2005, 03:27:09 AM »

อ่านแล้วขยี้ตาไป 5 รอบ มันยังติดตาไม่หายเลย คำๆนี้ [size=10]น่ากลัมากเลยอ่า T-T

ไอ้นี่ละครับที่ไปบอกใครๆว่าเจ๊ยศน่ากลัว
เจ๊แกออกจะน่า... น่าเคารพบุชากราบไหว้
 ตกลงกระทู้นี้กลายเป็นสมาคม CM ชม(?)กันเองไปแล้ว ฤ

แล้วไอ้คุณข้างบน มา ฮุๆๆๆๆๆๆ คิดอะไรไม่ออกแล้วรึ

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #64 on: April 10, 2005, 05:34:08 PM »

เจ๊ยศน่ารักหรอ ไม่มั้ง หล่อจะตาย

Joker,!tt?
Member

« Reply #65 on: April 10, 2005, 06:24:26 PM »

ป.ล โจ๊ก พี่คินมีแฟนแล้วมิใช้หรือ
ใช่มีแล้ว เราเลยเป็นกิ๊กไง 555+

เจอพี่โจ๊กด้วย :D แต่ไม่ได้คุยอะไรกันเลย
ตอนนั้นกำลังยุ่งอยุ่แล้วน้องกำลังคุยกับพี่จีนอยู่เลยไม่ได้คุยกันเลย

ช่วยประกาศอีกทีนึงละกันว่า  €iN thE naMe of Anndisonge€
คนนี้คือ CM นพ เผื่อคนไม่รู้

ปล.เกิดมาพึ่งเคยเห็นคนชมว่าเจ๊ยศน่ารักนะเนี่ย ;D

cmt
Member

« Reply #66 on: April 10, 2005, 07:02:57 PM »

'งั้นก็นานมากแล้วละ :P

เออ นั่น เด้คแม่มดนะ= =''

อ๋าวหรอ ก็เห็นน้ำมันเยอะๆอะเลยคิดว่าเดคน้ำ
แล้วไอ้คุณข้างบน มา ฮุๆๆๆๆๆๆ คิดอะไรไม่ออกแล้วรึ

อะไรเนี๊ย......งง ไม่คิดว่าจะได้คำตอบแบบนี้อะ ที่ ฮุๆๆๆๆๆๆ อะนะคือหัวเราะข้อความนี้อะ
แต่ไม่ได้ quote เอาไว้ก็แค่นั้น.....
ปล.อ้อจะบอกอะไรให้นะ Kenny ว่าเราไม่ได้ชื่อ ไอ้คุณข้างบน นะ  ;)
ปล.2 เอ....กะอีแค่บอกว่าเจ๊ยศน่ารักทำไมทุกคนถึง......  :-\
« Last Edit: April 10, 2005, 10:24:25 PM by ToFFy » Logged

-Parker-
Member

Email
« Reply #67 on: April 10, 2005, 08:48:36 PM »

อ่านแล้วขยี้ตาไป 5 รอบ มันยังติดตาไม่หายเลย คำๆนี้ [size=10]น่ากลัมากเลยอ่า T-T

ไอ้นี่ละครับที่ไปบอกใครๆว่าเจ๊ยศน่ากลัว
เจ๊แกออกจะน่า... น่าเคารพบุชากราบไหว้
 ตกลงกระทู้นี้กลายเป็นสมาคม CM ชม(?)กันเองไปแล้ว ฤ

มาเตือนก้อถูก ตามที่เคยบอกว่าอย่าปั๊มกระทู้แต่ ความจริงนายระบุชื่อเลยก้อดีนะ

เห็นอย่างนั้นเจ๊ยศเคยเป็น ประธานรุ่นเชียวนะ

Joker,!tt?
Member

« Reply #68 on: April 10, 2005, 09:55:31 PM »

อะไรเนี๊ย......งง ไม่คิดว่าจะได้คำตอบแบบนี้อะ ที่ ฮุๆๆๆๆๆๆ อะนะคือหัวเราะข้อความนี้อะ
แต่ไม่ได้ quote เอาไว้ก็แค่นั้น.....
ปล.อ้อจะบอกอะไรให้นะ Kenny ว่าเราไม่ได้ชื่อ ไอ้คุณข้างบน
พิมพ์แค่นั้นจริงๆมันก็บอกได้ว่าเป็นการปั้มโพสนะ
คราวหลังถ้าไม่มีอะไรจะพิมพ์มากอย่างพิมพ์แค่หัวเราะก็อย่าโพสดีกว่านะ

อีกอย่างอย่ามาว่ากันเลย Cm ด้วยกันน่ะ ;)

-Parker-
Member

Email
« Reply #69 on: April 10, 2005, 10:20:20 PM »

เจ๊ยศน่ารักหรอ ไม่มั้ง หล่อจะตาย
แค่คำพูดคำนี้เราก้อตัดสินได้แร้วคับ ว่าเราพบ พวก Bi
แฝงตัวเข้ามาแร้ว มันแอบได้อย่างมิดชิดมันคอยหลบอยู่ในมุมมืด
มันคอยรอคอยโอกาส โอกาสที่จะเผยตัว 5555

cmt
Member

« Reply #70 on: April 10, 2005, 10:21:26 PM »

ปล.อ้อจะบอกอะไรให้นะ Kenny ว่าเราไม่ได้ชื่อ ไอ้คุณข้างบน
พิมพ์แค่นั้นจริงๆมันก็บอกได้ว่าเป็นการปั้มโพสนะ
คราวหลังถ้าไม่มีอะไรจะพิมพ์มากอย่างพิมพ์แค่หัวเราะก็อย่าโพสดีกว่านะ

อีกอย่างอย่ามาว่ากันเลย Cm ด้วยกันน่ะ ;)
ขอโทษคับไม่ทราบว่าแบบนั้นเป็นการปั้มโพสต์ ขอโทษด้วยคับ
ปล.เราไม่ได้กะจะว่า Kenny นะก็แค่พูดเล่นๆว่ามีชื่อ อย่าคิดมากนาๆๆ
ป.2 ขอบคุณพี่โจ๊คคับที่บอกว่าเป็นการปั้มโพสต์ ถ้าไม่บอกก็...ยังไม่รู้ต่อไปเรื่อยๆ คราวหลังจะระวังคับ

Member

Email
« Reply #71 on: April 11, 2005, 12:49:50 AM »

....อ๊อย นี่ทำศึกชิงเจ๊รึไงเนี๊ยปวดหัว :-[

จบๆไปเหอะนะ :-*

ความจริงหน่ะเป็นสิ่งที่ไม่ตาย ::)

เจ๊น่ารักยังไงก็น่ารัก เสมอ ;D

ปล.
ที่จริงCmน่ารักทุกคนเลย :D

Kenny
Member

Email
« Reply #72 on: April 11, 2005, 01:05:31 AM »

ปล.เราไม่ได้กะจะว่า Kenny นะก็แค่พูดเล่นๆว่ามีชื่อ อย่าคิดมากนาๆๆ

แหม จะเล่นมุขซะหน่อยไม่เก็ทกันซะอีก เรามันไม่คิดมากอยู่แล้น
ใช้คำแรงไปโทษด้วยฮะ

Member

« Reply #73 on: April 11, 2005, 06:06:46 PM »

แค่คำพูดคำนี้เราก้อตัดสินได้แร้วคับ ว่าเราพบ พวก Bi
แฝงตัวเข้ามาแร้ว มันแอบได้อย่างมิดชิดมันคอยหลบอยู่ในมุมมืด
มันคอยรอคอยโอกาส โอกาสที่จะเผยตัว 5555

แค่ชมพี่ชาย แค่นี้ และ อย่าพูดอย่างนี้ให้พี่คินได้ยินนะ ไม่งั้น...หมดกัน(ที่จิงจะบอกว่ามันตกถึงน้องไงละ 555+ เอ่อถามจิงไม่สังเกตุหรอ เราชมใครบ้างอะ อิอิ)
« Last Edit: April 11, 2005, 06:26:14 PM by kojeng » Logged

NoXMagiS
Member

« Reply #74 on: April 11, 2005, 11:41:44 PM »

แค่ชมพี่ชาย (จิงหลอ) แค่นี้ (มากไปมั้ง) และ อย่าพูดอย่างนี้ให้พี่คินได้ยินนะ ไม่งั้น...หมดกัน(ที่จิงจะบอกว่ามันตกถึงน้องไงละ 555+ เอ่อถามจิงไม่สังเกตุหรอ เราชมใครบ้างอะ อิอิ)

แค่ชมพี่ชาย แค่นี้  และ อย่าพูดอย่างนี้ให้พี่คินได้ยินนะ ไม่งั้น...หมดกัน( เหอๆๆๆ มันคืออาหยังหว่า สงสัยเจ๊คินได้ ผู้ติดสอยห้อยตามไปอีกคนแล้วมั้งแฮะ เหอๆๆๆๆๆ
« Last Edit: April 11, 2005, 11:44:03 PM by Blackmage,The Angel Of Darkness » Logged

Member

« Reply #75 on: April 12, 2005, 12:53:30 AM »

แค่ชมพี่ชาย (จิงหลอ) แค่นี้ (มากไปมั้ง) และ อย่าพูดอย่างนี้ให้พี่คินได้ยินนะ ไม่งั้น...หมดกัน(ที่จิงจะบอกว่ามันตกถึงน้องไงละ 555+ เอ่อถามจิงไม่สังเกตุหรอ เราชมใครบ้างอะ อิอิ)

แค่ชมพี่ชาย แค่นี้  และ อย่าพูดอย่างนี้ให้พี่คินได้ยินนะ ไม่งั้น...หมดกัน( เหอๆๆๆ มันคืออาหยังหว่า สงสัยเจ๊คินได้ ผู้ติดสอยห้อยตามไปอีกคนแล้วมั้งแฮะ เหอๆๆๆๆๆ

งง ที่แกพูดจิงเลยๆ อะ

Joker,!tt?
Member

« Reply #76 on: April 12, 2005, 02:23:23 PM »

ว่างๆอยากส่งกระทู้นี้ให้พี่คินอ่านเหมือนกัน พูดจริงๆก็ยัง งง ในโพสของ พี กับ โอ๊คอยู่เลยเนี่ย- -"

NoXMagiS
Member

« Reply #77 on: April 12, 2005, 03:35:24 PM »

ว่างๆอยากส่งกระทู้นี้ให้พี่คินอ่านเหมือนกัน พูดจริงๆก็ยัง งง ในโพสของ พี กับ โอ๊คอยู่เลยเนี่ย- -"

เราก็งงกับที่เราพิมพ์จิงๆแหละ อย่ามาว่ากันจิง -_-a (สรุป เรางงจิงๆนะว่าเราเขี่ยอะไรลงไป -_-a)

Member

« Reply #78 on: April 12, 2005, 05:31:44 PM »

เราก็งงกับที่เราพิมพ์จิงๆแหละ อย่ามาว่ากันจิง -_-a (สรุป เรางงจิงๆนะว่าเราเขี่ยอะไรลงไป -_-a)

ก็แกอะ ทำชาวบ้านเขางง

• Ga Me •
Member

Email
« Reply #79 on: April 12, 2005, 09:07:01 PM »

cm3 ครับ
ฝากตัวด้วยนะครับ
ชื่อ เกม ครับ

boomkung
Member

« Reply #80 on: April 12, 2005, 09:18:06 PM »

ผมกะรุ่น 3 งับ อุอุ ชื่อเสียงเรียงนามน่าจะรู้กันดี(หรือเปล่าหว่า)

cmt
Member

« Reply #81 on: April 12, 2005, 09:57:26 PM »

เรายังไม่รู้เลยว่าจะได้เป็นรึปล่าว T-T เศร้า...

boomkung
Member

« Reply #82 on: April 12, 2005, 10:00:05 PM »

เรายังไม่รู้เลยว่าจะได้เป็นรึปล่าว T-T เศร้า...
ทดลองงานก่อนนิ ใช่มะ

^~-_*K!D*_-~^
Member

« Reply #83 on: April 13, 2005, 01:23:21 AM »

cm3 ครับ
ฝากตัวด้วยนะครับ
ชื่อ เกม ครับ
really! 555
>>>just kiding don't serious

Member

« Reply #84 on: April 13, 2005, 02:27:19 AM »

อ้าว...นายทดสอบงานแล้วนิ หรือเราจำผิดคนหว่า

S_A_Y
Member

Email
« Reply #85 on: April 13, 2005, 02:30:46 AM »

คิดว่าน่าจะได้เป็นนะ เน้นทำงานเป็นทีม และความซื่อสัตย์ เป็นสิ่งสำคัญที่สุด

NoXMagiS
Member

« Reply #86 on: April 13, 2005, 02:42:44 AM »

คิดว่าน่าจะได้เป็นนะ เน้นทำงานเป็นทีม และความซื่อสัตย์ เป็นสิ่งสำคัญที่สุด

นั่นหละที่น่ากลัว คนใกล้ตัวน่ากลัวที่สุด คนในบอร์ดก็น่ากลัวเช่นกัน (ล้อเล่นนะ)

Toffy อยากเข้าสาเหตุอันใด อยากรู้จิงๆ (อยากรู้ของ CM3 ทุกคนแหละ เรื่องมากจิงๆเลยเรา
« Last Edit: April 13, 2005, 02:44:26 AM by Blackmage,The Angel Of Darkness » Logged

Member

Email
« Reply #87 on: April 13, 2005, 02:57:11 AM »

นั่นหละที่น่ากลัว คนใกล้ตัวน่ากลัวที่สุด คนในบอร์ดก็น่ากลัวเช่นกัน (ล้อเล่นนะ)

Toffy อยากเข้าสาเหตุอันใด อยากรู้จิงๆ (อยากรู้ของ CM3 ทุกคนแหละ เรื่องมากจิงๆเลยเรา
ถึงล้อเล่นก้เหอะนะ

เลิกซะทีได้มั้ย นิสัยแบบนี้
- ปากโป้ง (เผาฉัน ในที่ ต่างๆหน่ะสนุกมะ) ::)....นี่ยังจะมานั่งเผาคนอื่นอีก
- พูดไม่รู้เรื่อง ทำให้ชาวบ้านเค้า งงกันเป็นแถบๆ

อยุ่กับ CM มา จะ1หนึ่งปีแล้ว

หัด เจริญปัญญา ซะบ้าง!!!!

ปล.
พูดจริงนะ ถ้าไม่รู้เรื่อง ก็ไม่รู้จะคุยอะไรกันอีกแล้ว

cmt
Member

« Reply #88 on: April 13, 2005, 03:14:36 AM »

ถึงล้อเล่นก้เหอะนะ

เลิกซะทีได้มั้ย นิสัยแบบนี้
- ปากโป้ง (เผาฉัน ในที่ ต่างๆหน่ะสนุกมะ) ::)....นี่ยังจะมานั่งเผาคนอื่นอีก
- พูดไม่รู้เรื่อง ทำให้ชาวบ้านเค้า งงกันเป็นแถบๆ

อยุ่กับ CM มา จะ1หนึ่งปีแล้ว

หัด เจริญปัญญา ซะบ้าง!!!!

ปล.
พูดจริงนะ ถ้าไม่รู้เรื่อง ก็ไม่รู้จะคุยอะไรกันอีกแล้ว

เจ๊ยศดุจัง น่ากลัวแฮะ

NoXMagiS
Member

« Reply #89 on: April 13, 2005, 03:15:24 AM »

ขอโทษงับเจ๊ จบนะ Ok ขอบคุณ

Pages: 1 2 [3] 4  All
  Print  

Jump to: