Summoner Master Forum
October 10, 2024, 10:21:20 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2] 3 4  All
  Print  
Author Topic: ถามคับเกี่ยวกับ cm  (Read 32573 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
S_A_Y
Member

Email
« Reply #30 on: April 06, 2005, 01:00:11 AM »

ว่าแต่มีใครคนอื่นนอกจาก ToFFy ที่จะเป็น CM รุ่น 3 มั่งเนี่ย O_O"

พูดแล้วคิดถึงตัวเองในอดีตตอนเป็น CM หม่ายๆ

Evil Alatariel
Member

Email
« Reply #31 on: April 06, 2005, 01:08:06 AM »

รับรุ่น 3 แล้วล่ะ แต่รับแบบกรณีเรียกตัว แต่ถ้าใครมาเสนอตัวก็จะดูความจริงใจ ผ่านก็ให้เข้ามาลองทดสอบกันก่อน ถ้าไม่ถูกใจ ก็สามารถยกเลิกข้อตกลงการเป็น CM ได้เหอๆ

แต่ว่าถ้าตกลงเป็นแล้ว และเป็นที่ยอมรับของทุกคน โดยเฉพาะพี่จีนแล้วอยากลาออก (ไปทำอะไรต่างๆ ) ถ้าไม่มีเหตุผลที่พี่เห็นสมควร ไม่ให้ออกนะจ๊ะ น้องจ้า เหอๆ พี่รักน้อง CM สุดใจขาดดิ้น อิอิ เอาเป็นว่าวันเสาร์เสนอตัว เอ๊ย มาแนะนำตัวเองให้พี่รู้จักได้ที่ มาบุญครองนะจ๊ะ

การทำงานเป็นอย่างไร ต้องทำอย่างไงให้ได้งาน ก็ให้ติดต่อสอบถามจากรุ่น 1 หรือรุ่น 2 ก็ได้จ๊ะ

NoXMagiS
Member

« Reply #32 on: April 06, 2005, 01:17:42 AM »

CMหนึ่งสอง อะไว้ใจได้ก่า เสื้อแดงๆอะไว้ใจได้ก่า

ไอ้ต้องทำยังไงให้ได้งานนี่ เหอๆๆๆๆ คิดแล้วสงสารแฮะเอิกๆๆๆๆ

boomkung
Member

« Reply #33 on: April 06, 2005, 01:33:17 AM »

รับรุ่น 3 แล้วล่ะ แต่รับแบบกรณีเรียกตัว แต่ถ้าใครมาเสนอตัวก็จะดูความจริงใจ ผ่านก็ให้เข้ามาลองทดสอบกันก่อน ถ้าไม่ถูกใจ ก็สามารถยกเลิกข้อตกลงการเป็น CM ได้เหอๆ

แต่ว่าถ้าตกลงเป็นแล้ว และเป็นที่ยอมรับของทุกคน โดยเฉพาะพี่จีนแล้วอยากลาออก (ไปทำอะไรต่างๆ ) ถ้าไม่มีเหตุผลที่พี่เห็นสมควร ไม่ให้ออกนะจ๊ะ น้องจ้า เหอๆ พี่รักน้อง CM สุดใจขาดดิ้น อิอิ เอาเป็นว่าวันเสาร์เสนอตัว เอ๊ย มาแนะนำตัวเองให้พี่รู้จักได้ที่ มาบุญครองนะจ๊ะ

การทำงานเป็นอย่างไร ต้องทำอย่างไงให้ได้งาน ก็ให้ติดต่อสอบถามจากรุ่น 1 หรือรุ่น 2 ก็ได้จ๊ะ
พรุ่งนี้แทนได้ไหมก๊าบบบ  หรือต้องวันเสาร์อ่า

แต่ไม่เป้นไร ไป HL ทุกอยู่ละ - -

-สามัญชน-
Member

« Reply #34 on: April 06, 2005, 01:38:36 AM »

cm นี่ทำไรบ้างอะครับ ทำงานเกี่ยวกับอะไรหรอ
เบ๋ บ๋อย หรือเด็กเสิร์ฟ คับ (ล้อเล่ง)
cm  ที่ใส่ชุดเเดงๆอะนะเวลามีออนทัวร์

Kenny
Member

Email
« Reply #35 on: April 06, 2005, 04:19:14 AM »

cm นี่ทำไรบ้างอะครับ ทำงานเกี่ยวกับอะไรหรอ
เบ๋ บ๋อย หรือเด็กเสิร์ฟ คับ (ล้อเล่ง)
cm  ที่ใส่ชุดเเดงๆอะนะเวลามีออนทัวร์

ใช่แล้ว แต่เสื้อแดงที่แขนเสื้อมีคำว่า Caller นะ

งานก็ง่ายๆสบายๆได้ประสบการณ์
แต่ว่ารุ่น3 จะได้เหยื่อซักกี่คนกันน้า

U-Sano'
Member

« Reply #36 on: April 06, 2005, 06:18:11 AM »

เปงผู้หญิงน่ารักเยอะๆ ก้อน่าจาดีเนอะ จาได้มีสีสันขึ้นหน่อยเอาน้องพี่จีนมาก้อล่าย

Kojeng,The Super S Pilot
Member

« Reply #37 on: April 06, 2005, 04:11:20 PM »

เปงผู้หญิงน่ารักเยอะๆ ก้อน่าจาดีเนอะ

เห็นด้วยงับ ในนี้มีชาย(ไม่แท้ก็มี) เยอะอะ มีพี่คินน่ารักอยุ่คนเดียว

-Parker-
Member

Email
« Reply #38 on: April 06, 2005, 05:59:00 PM »

เปงผู้หญิงน่ารักเยอะๆ ก้อน่าจาดีเนอะ

เห็นด้วยงับ ในนี้มีชาย(ไม่แท้ก็มี) เยอะอะ มีพี่คินน่ารักอยุ่คนเดียว
ชมแต่พี่คินเรอะ เจ้าเด็กแก่  อิอิ
« Last Edit: April 06, 2005, 06:00:13 PM by Tilsuke -[Garuda Master]- » Logged

Member

« Reply #39 on: April 06, 2005, 06:39:40 PM »

ชมแต่พี่คินเรอะ เจ้าเด็กแก่  อิอิ

ฏ้พี่คินหน้ารักจิงๆนี้ เน้นทุกคน

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #40 on: April 06, 2005, 07:21:48 PM »

เฮ้ย นอกเรื่องมาไกลแล้ว >:(
เด่วชาวบ้านเค้างงตายพอดี :P

Member

« Reply #41 on: April 06, 2005, 08:47:06 PM »

ไม่น่างงนะ เพราะในนี้ ใครๆก็คิดเหมือนผม ;D

NoXMagiS
Member

« Reply #42 on: April 06, 2005, 11:13:58 PM »

ไม่น่างงนะ เพราะในนี้ ใครๆก็คิดเหมือนผม ;D

ไม่ใช่แกคิดคนเดียวเรอะ เห็นคิดออกนอกหน้าเลย เหอๆๆๆๆ

CM = Caller Master ใส่เสื้อแดง รับเล่น แมลง Caller สวิงกลิ้ง และคุมเกมส์เวทีอะงับ

CM รุ่น3 ของ หญิง เยอะๆนะขอรับ ชายมาก็รับได้ ฉิงมา -_-a แฮะ

Member

« Reply #43 on: April 06, 2005, 11:30:14 PM »

ไม่ใช่แกคิดคนเดียวเรอะ เห็นคิดออกนอกหน้าเลย เหอๆๆๆๆ

ฏ้ช่วยไม่ได้คนมัน....(เกือบหลุด)

-Parker-
Member

Email
« Reply #44 on: April 07, 2005, 12:20:01 AM »

ฏ้ช่วยไม่ได้คนมัน....(เกือบหลุด)
รุสึกจะโพสมากเลยนะในกระทู้นี้เนี่ย
เพื่อพี่คินนี่กะสู้ตายเลยสิท่า เหอๆ
รุ่นพี่แกบอกชั้นหมดแร้วเฟร้ยยยยย

cmt
Member

« Reply #45 on: April 07, 2005, 01:31:53 AM »

สรุปแล้วให้ไปเจอพี่จีนวันเสาร์ที่ MBK ร้าน HL ใช่มั้ยคับ เสาร์ที่ 9 เมษาใช่มั้ยคับอะผมแนะนำตัวก่อนละคับ ผมชื่อทอฟฟี่นะคับตัวสูงๆ (สูงไม่มากหรอกแค่ 178 เอง )  ให้เข้าไปที่ร้านใช่มั้ยคับ
แล้วงานนี่ต้องโทรไปแย่งกันเพื่อจะทำหรอคับ  :o ถึงจะได้ทำ
แล้วพี่คินนี่ผู้หญิงหรอคับ
« Last Edit: April 07, 2005, 07:29:46 PM by ToFFy » Logged

U-Sano'
Member

« Reply #46 on: April 07, 2005, 02:58:40 AM »

สรุปแล้วให้ไปเจอพี่จีนวันเสาร์ที่ MBK ร้าน HL ใช่มั้ยคับ เสาร์ที่ 9 เมษาใช่มั้ยคับอะผมแนะนำตัวก่อนละคับ ผมชื่อทอฟฟี่นะคับตัวสูงๆ (สูงไม่มากหรอกแค่ 178 ) อายุ 15 ให้เข้าไปที่ร้านใช่มั้ยคับ
แล้วงานนี้ต้องโทรไปแย่งกันเพื่อจะทำหรอคับ  :o ถึงจะได้ทำกัน
แล้วพี่คินนี่ผู้หญิงหรอคับ

ช่ายแล่วเค้าเปงผู้หญิงม่าช่ายผู้ฉิง นะ อยากได้ ญ เยอะๆมาเปงสีสันแก่ CM

Member

« Reply #47 on: April 07, 2005, 05:24:41 PM »

รุสึกจะโพสมากเลยนะในกระทู้นี้เนี่ย
เพื่อพี่คินนี่กะสู้ตายเลยสิท่า เหอๆ
รุ่นพี่แกบอกชั้นหมดแร้วเฟร้ยยยยย

ไม่เคยที่จะนับเจ้านั้น...เป็นรุ่นพี่อยู่แล้วโว้ย(ไม่ได้หมายถึงพี่คินนะ)
« Last Edit: April 07, 2005, 05:26:59 PM by kojeng » Logged

Joker,!tt?
Member

« Reply #48 on: April 08, 2005, 07:59:27 PM »

กลายเป็นกระทู้จีบพี่คินไปซะอย่างงั้น
อย่ามาแย่งเราละกัน 555+
พูดเล่นนะ :P

S_A_Y
Member

Email
« Reply #49 on: April 08, 2005, 10:57:25 PM »

คงไม่มีใครแย่งโจ๊กจีบเจ๊ยศหรอกน้า -_-a

Member

« Reply #50 on: April 09, 2005, 12:24:15 AM »

คงไม่มีใครแย่งโจ๊กจีบเจ๊ยศหรอกน้า -_-a

ถูกใจมาก พี่กุงๆ
ป.ล โจ๊ก พี่คินมีแฟนแล้วมิใช้หรือ

cmt
Member

« Reply #51 on: April 09, 2005, 12:50:39 AM »

ป.ล โจ๊ก พี่คินมีแฟนแล้วมิใช้หรือ
เดี๋ยวเจ๊ยศมาทำไงเนี๊ย แต่ก็นะ......พี่โจ๊กสบายไม่มีขวากหนาม

Member

« Reply #52 on: April 09, 2005, 01:16:38 AM »

เดี๋ยวเจ๊ยศมาทำไงเนี๊ย แต่ก็นะ......พี่โจ๊กสบายไม่มีขวากหนาม

ไม่มียังไงอะ โจ๊ก-พี่คิน(สุดหน้ารัก) หรือโจ๊ก-เจ๊ยศอะ
(อันสุดท้าย ไม่มีคนขวาง แน่ๆ)

Member

Email
« Reply #53 on: April 09, 2005, 04:11:56 AM »

:o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o
กรี๊ดดดดดดดดดด
กุงกุง~
พรุ่งนี้....XXXแน่  :P

S_A_Y
Member

Email
« Reply #54 on: April 10, 2005, 12:51:38 AM »

วันนี้เจ๊ยศเพิ่ง Death Curse ใส่ >.< สยอง

cmt
Member

« Reply #55 on: April 10, 2005, 01:27:42 AM »

วันนี้เจ๊ยศเพิ่ง Death Curse ใส่ >.< สยอง
ที่ไหนหรอ MBK ปะ ถ้าใช่ก็น่าเสียดายจังที่เราไม่ได้เห็น

อ้อวันนี้ไป MBK มาเรื่องที่จะเป็น cm อะก็...
เจอพี่จีนด้วยแหละ  :D พี่จีนน่ารักจัง ดัดฟันด้วย พี่จีนวันหลังเอายางสีๆมาเผื่อด้วยได้มั้ยคับ อยากได้อะ เห็นสีม่วงแล้วยิ่งชอบ
เจอเจ๊ยศด้วย  :D เจ๊ยศก็...น่ารักดี เราเคยเจอกันตอนลิงกิ้งที่ปิยรมย์มาแล้วครั้งนึงแต่ตอนนั้นเจ๊ยศคงจำไม่ได้หรอกเพราะตอนนั้นยังใส่แว่นอยู่แต่ตอนนี้ใส่คอนแทคเลนส์แล้ว
เจอพี่เอด้วย singer of element อะ :D  อัธยาศัยดีจัง ให้เบอร์เรามาด้วย ดีเหมือนกันเวลาไป GT5 แล้วหลงจะได้โทรถามได้
เจอพี่โจ๊กด้วย  :D แต่ไม่ได้คุยอะไรกันเลย
นอกนั้นก็เจอๆมาแล้วแหละแต่ไม่ได้ถามชื่อ (มีถามชื่อเหมือนกันแต่ลืมไปแล้ว)
วันที่ 23 กะ 24 อะ เราจะไปดูงานก่อนอะพี่จีนให้ไปดู ก็....ชวนๆคุยกันบ้างก็ได้นะ ไม่อยากไปยืนโง่ๆแบบประมาณว่าสังคมรังเกียจ ไม่มีใครคบอะไรประมาณนี้อะ ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ  :)
ปล.โอ๊คอะใส่เสื้อสีดำใช่ปะ ไม่แน่ใจอะ
ปล.2 วันนี้ไปเห็นพี่ศรีเล่นการ์ดมา เป็นการ์ดที่ทำขึ้นมาเองอะ แต่ลืมถามชื่ออะว่าชื่อการ์ดเกมส์นั้นชื่อไร
« Last Edit: April 10, 2005, 01:55:27 AM by ToFFy » Logged

^~-_*K!D*_-~^
Member

« Reply #56 on: April 10, 2005, 01:36:18 AM »

เหอๆ เราก็เปง1ในcmแต่ไม่ได้มาดูบอร์ด2เดือนแล้ว
ไม่ค่อยจารุข่าวสารไรเลยTTwTT (นี่ๆแจ้งเราทางmก็ดีนะโจ๊ก)
วันนี้ที่ไปมีcmรุ่น3 อยู่4คนมะเหงมีชื่อ
ทอฟฟี่นิ! ???
........... เอ๊ะ รึเราตาถั่ว :( ไม่ก็พี่จีนแนะนำไม่ครบ  ;D

cmt
Member

« Reply #57 on: April 10, 2005, 01:50:07 AM »

เหอๆ เราก็เปง1ในcmแต่ไม่ได้มาดูบอร์ด2เดือนแล้ว
ไม่ค่อยจารุข่าวสารไรเลยTTwTT (นี่ๆแจ้งเราทางmก็ดีนะโจ๊ก)
วันนี้ที่ไปมีcmรุ่น3 อยู่4คนมะเหงมีชื่อ
ทอฟฟี่นิ! ???
........... เอ๊ะ รึเราตาถั่ว :( ไม่ก็พี่จีนแนะนำไม่ครบ  ;D

T-T เรามันพวก Secret อะนะ T-T อย่าคิดมากทอฟฟี่ ท่องไว้ๆ

Member

Email
« Reply #58 on: April 10, 2005, 01:53:46 AM »

เจอเจ๊ยศด้วย  :D เจ๊ยศก็...น่ารักดี เราเคยเจอกันตอนลิงกิ้งที่ปิยรมย์มาแล้วครั้งนึงแต่ตอนนั้นเจ๊ยศคงจำไม่ได้หรอกเพราะตอนนั้นยังใส่แว่นอยู่แต่ตอนนี้ใส่คอนแทคเลนส์แล้ว
รุสึกฉันเคยไปแค่2ครั้งเองนะ :o

น่ารัก....จริงเหรอ ::)
ว้ายๆๆๆๆเขิลล์ :-[

cmt
Member

« Reply #59 on: April 10, 2005, 02:01:14 AM »

รุสึกฉันเคยไปแค่2ครั้งเองนะ :o

น่ารัก....จริงเหรอ ::)
ว้ายๆๆๆๆเขิลล์ :-[
ก็เจ๊ยศเคยไปออนทัวที่ปิยรมย์ครั้งนึงไม่ใช่หรอ ที่ตอนนั้นลิงกิ้งแล้วเจ๊ยศใช้เดคน้ำอะ อ้อแล้วก็..น่ารักจริงๆไม่ได้พูดเล่นนะ ฮุๆ

Pages: 1 [2] 3 4  All
  Print  

Jump to: