Summoner Master Forum
October 09, 2024, 10:25:51 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: Bye ๆ  (Read 4626 times)
0 Members and 9 Guests are viewing this topic.
Yukime the Snow Princess
Member

Email
« on: January 21, 2005, 04:17:10 AM »

หวัดดีค่า ไม่ทราบลืมกันไปหรือยังอ่ะนะ

แต่วันนี้มาบอกกล่าวลาเพื่อนๆ เพราะเรา จะไม่ได้ทำงาน อีกต่อไปแล้ว เนื่องจากมีปัญหา ...ทางบ้าน

เรารักเพื่อนๆทุกคนมากนะ เราจะไม่ลืมทุกคนนะ*-*

ก็ ขอฝาก CM รุ่นสอง ทำงานดีๆ น่อ

พี่จีน นู๋รักพี่มากนะ
 พี่จิง ขอบคุณมากค่ะ สำหรับทุกอย่าง
 พี่ปอ นู๋ขอให้ค้าขายรายได้ดีนะคะ
 โอตะ เราจะไม่มีวันลืมนายแน่ๆ
 โจ๊ก เราขอบใจสำหรับตวามช่วยเหลือต่างๆ
 พี่สิ่ง พี่เหมาะเป็นพี่ชาย หนูมากๆ
 พี่ติว รักพี่นะ > <
 จั่น ทำงานดีๆ อย่าหักโหมนะ
 เชาว์ๆ หมาน้อย แห่ง คอลเลอร์ ดูแล เพื่อนๆดีๆล่ะ

รักทุกคนมากๆ

บายๆ ลาก่อนนะคะ

ปล. เราจะไม่ลืมทุกคนๆนะ*-*/

S_A_Y
Member

Email
« Reply #1 on: January 21, 2005, 05:32:36 AM »

อยากให้น้องยูรู้ไว้ว่า พี่ไม่มีวันที่จะลืมน้องยูได้เลย ถึงจะไม่ได้เจอกัน แต่เราก็ยังเป็นเพื่อนกันเสมอ

พี่คงไม่มีสิทธิ์ที่จะรั้งน้องยูไว้ เพราะพี่คิดว่า น้องยูตัดสินใจดีแล้ว ถ้าน้องยูจะสบายใจเมื่อไหร่ แล้วอยากกลับมาอยู่ตรงจุดนี้อีก พี่ก็ยินดีรับน้องยูเสมอ

และสุดท้ายนี้พี่ขอให้น้องยูรักษาสุขภาพให้แข็งแรงเสมอ จะได้มีแรงมาเจอหน้ากันอีก เพราะพี่คิดถึงน้องยูมาก ขอให้น้องยูประสบความสำเร็จทั้งทางด้านการเรียน รวมไปถึงทางด้านการงานด้วยนะ

รักน้องยูมากๆ...จากพี่เซย์กุง

Kenny
Member

Email
« Reply #2 on: January 21, 2005, 05:40:01 AM »

เออละเหวยเลยละจ๊ะ

มาประกาศอย่างเป็นทางการ

อืมเราได้สูญเสียบุคลากรที่มีค่าไปอีกคนแล้ว

บางคนอาจขาดกำลังใจในการทำงานไปนะเนี่ย(คนข้าง...)

ยังไม่ค่อยรู้จักกันดีเล้ย

ปล. ว่างๆไม่มีไรทำมาโพสเล่นเน้อไม่รู้จะพูดไรดี แง้วๆ

Evil Alatariel
Member

Email
« Reply #3 on: January 21, 2005, 05:20:32 PM »

ถ้าเคลียร์ปัญหาที่บ้านได้แล้ว ก็กลับมาล่ะกัน เพื่อนๆ และพี่ก็ยังต้อนรับเราอยู่นั้นนะ

ขอบใจสำหรับรักที่ให้พี่ พี่ก็อยากให้เรามีความสุขตลอดไปนะ ขอให้มีความตั้งใจในทุกๆ เรื่องนะจ๊ะ

โชคดีจ๊ะ

รักและห่วงใย
เจ๊จีน

Joker,!tt?
Member

« Reply #4 on: January 21, 2005, 09:39:34 PM »

ไม่ว่า ยู จะอยู่ที่ไหน... ขอให้เมื่อไหร่ก็ตามที่ท้อ จำไว้ว่ามีคนที่รักเราอยู่ตามมุมต่างๆที่เราอาจจะมองไม่เห็น ....แล้วโจ๊กกับเพื่อนๆ CM ก็จะอยู่ตรงนั้นด้วย...
พวกเราจะไม่ลืม ยู แน่นอน คำว่าเพื่อนระหว่างเราจะไม่มีวันจางหายไป เพราะ หัวใจเราผูกกัน
เมื่อไหร่ที่ ยู พร้อมจะกลับมา พวกเราก็ยินดีต้อนรับ ยู เสมอนะ

ที่แห่งนี้ยังมีความรักอยู่ คอยรับรู้ และคอยเข้าใจ...
จะเตรียมความรักไว้ให้ ยู พักผ่อน
จะเป็นกำลังใจให้ ยู ได้รู้สึกดี
เป็นที่พัก ที่ให้ความเข้าใจ
นานเท่าไหร่ก็จะมีให้กับ ยู อยู่ตรงนี้ ตลอดไป............

ขอบใจด้วยนะสำหรับ ทุกทุกอย่าง
ขอให้โชคดีนะ สุขภาพแข็งแรง ประสบความสำเร็จในการเรียน และ หน้าที่การงาน รักมากๆ
แล้วก็อย่าลืมแวะมาเยี่ยมกันบ้างนะ ;)
............โจ๊ก
« Last Edit: January 21, 2005, 09:46:15 PM by +'J,oker"+~ » Logged

JuD@z,The LorD 0f NeVeRL@nD
Member

« Reply #5 on: January 21, 2005, 09:43:50 PM »

เขาครือคราย ???

Zennigear !!, World's World
Member

Email
« Reply #6 on: January 21, 2005, 10:37:18 PM »

งุงิ อย่าลืมมาเยี่ยมกันบ้างนะ^ ^

CMสาวน้อยCharm's Curserผู้น่ารัก~

โชคดีนะยูคิ๊~

รักษาตัวจ้า

Ot@,the CM Idol
Member

Email
« Reply #7 on: January 21, 2005, 10:41:22 PM »

เขาครือคราย ???

เขาคือ(อดีต)CMยูคิเมะ เพื่อนที่น่าร้ากกกมากๆๆๆๆของเรา

เราก็ไม่ลืมแกเหมือนกัน มีอะไรก็โทรมาได้นะ เราไม่กล้าโทรไปหาอะ กลัวอารักขาบ้านแก มีเยอะเหลือเกิน - -"
ถึงอาจจะเป็นช่วงสั้นๆที่อยู่ด้วยกัน แต่เราก็รักแกมากๆ และจะรักตลอดไป แต่อย่างว่าแหละ ไม่ได้คุย ไม่ได้เจอกันก็อาจจะ ไม่เหมือนเดิม......

เฮ้อ ช่างเหอะ พูดเหมือนแกจาไปเมืองนอกเลย - -" แค่นี้พอ ไม่อยากน้ำเน่ามาก  :P ไว้มีงานฟาลเดเกียแล้วเราจะไปหาละกัน^_^

คิดถึงอะ จะไปเที่ยวไหนเดี๊ยวเราโทรไปชวนละกันเน้อ^_^ :-*

ขอให้โชคดีกับทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งเป้าหมายไว้นะจ๊ะ
โตได้แล้วยัยเตี้ยเอ๊ยยยย

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #8 on: January 22, 2005, 12:51:21 AM »

บ๊ายบาย โชคดีนะ

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #9 on: January 22, 2005, 01:20:47 AM »

ไม่พูดคำว่าลาก่อน

เพราะเราคงได้เล่นเควสมาสเตอร์กันอีกสักวันนึง :D

ถือว่าเราพบกันยากขึ้นก็แล้วกันนะ ;)

God bless you

โยศิ, องเมียวดอกซากุระ
Member

Email
« Reply #10 on: January 22, 2005, 01:25:08 AM »

Jesuis amara  :'(
Vours  de  sanctus avec moi. :P
Vive ut vivas :)

Rosy Chaos
Member

Email
« Reply #11 on: January 22, 2005, 02:01:48 AM »

ช่วงหลังๆไม่ได้เจอ ยู เลย ต่อไปนี้คงไม่มี ยู มาให้เราแกล้งเล่นอีกแล้ว รีบๆกลับมานะทุกๆคนในบอร์ด(คนอื่นๆ)รออยุ่
ปล. ขอห้ายสูงเยอะๆนะ  ;)

KingOfCups
Member

« Reply #12 on: January 22, 2005, 02:55:49 AM »

คุณคือคนแรกที่เล่นการ์ดกับผม ขอให้โชคดีนะคร้าบ  :)

NoXMagiS
Member

« Reply #13 on: January 23, 2005, 12:06:14 AM »

บ๊าย บาย ครับ ขอให้โชคดีนะครับ แต่ยังไม่อยากให้ไปเลย ว่างๆมาเนี่ยมกันด้วยนะเด้อออออ

สูญเสีย องค์หญิงไปอีก 1 องค์ แล้วหละสิ ขอให้ CM3 มีองค์หญิงมาสมัครเยอะๆน้า

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #14 on: January 23, 2005, 02:36:28 AM »

โชคดีจ๊ะ  นู๋หิมะ
กลับมาเยี่ยมเยี่ยนกันบ้างนะจ๊ะ

ท่านพ่อท่านแม่รออยู่

^@!Brigitte!@^
Member

Email
« Reply #15 on: January 23, 2005, 02:38:37 AM »

:-\ แย่จังนะ นู ยูถึงแม้ว่าเราอะอาจจะยังไม่ค่อยได้รู้จักกันอะไรมากมาย แต่ว่าเราก็รู้เสียดายคนที่เคยทำงานมาตั้งนาน เราเคยเห็นเธ ตั้งแต่เราเข้าในวงการใหม่ๆน่าจะรู้กันมากกว่านี้โนะ จะได้เป็นเพื่อนที่สนิทกันนะ หากยูไปอยู่ที่ไหนขอให้รู้ไว้นะ cmทุกคนรัก และก็คิดเธออยู่เสมอนะเสียดายจังเลยโนะขอบใจนะสำหรับที่คั่นหนังสือที่ให้เรานะ เราจะเก็บมันไว้อย่างดีเลยนะ ขอเธอโชคดีมีแฟนก็ขอให้มีแฟนหล่อ น่ารักๆๆนะจ๊ะ ถ้าว่างเมื่อไหร่อย่าลืมมาเยี่ยมพวกเรานะ ลาก่อนจ๊ะ

Chow
Member

Email
« Reply #16 on: January 24, 2005, 03:18:52 AM »

งือ ตอบช้าไปหน่อยนะยู    เสียใจจิงๆเยยยูจะไม่ได้มาทำงานแย้ว >< เอ๋ง~

ขอให้โชคดีนะยู ไปสบายๆ  เอ้ยไม่ใช่  หุหุ   แหะๆ หมาน้อยล้อเล่น

ท่ามีไร ให้ช่วย  ก็บอกแล้วกัน  บ้านอยู่ซอยตรงข้ามกัน ^^

Pages: [1]
  Print  

Jump to: